วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [06:50:18]

ก้นตู้ทนร้อน

ก้นตู้ทนร้อน เมื่อ: 07/04/2563 [18:00:38]
สอบถามครับ พอจะมีก้นตู้แนะนำเลี้ยงตอนช่วงหน้าร้อนไหมครับ ? ตอนนี้กำลังหาก้นตู้อยู่แต่กลัวครับ ไม่ไหวร้อนเกิน ผมติดพัดลมเป่าช่วย มันก็ลดลงเหลือแค่ ประมาณ 29-30 องศาครับตอนนี้
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
#1 Re: ก้นตู้ทนร้อน เมื่อ: 09/04/2563 [17:22:10]
29 พอไหวครับ 30 มันเลี้ยงได้แต่มันจะไม่ลามไม่โต มันจะทรงๆ จะตายก็ไม่ตายจะโตก็ไม่โตอะครับ
ถ้าให้แนะนำ ก็กระดุม กับ เห็ด ล่ะครับ