วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [02:36:27]

เฉาก็วยน้ำใส🌴ScrapFlags🌵🐙 ตู้ใหม่ 2567 ขยาย 555

หยดอาหารเตรียมความพร้อมคับ..
สูตรเร่งรัด เอาแจ่ม...แจ่ม

น้ำอย่างใส ...เอาเถอะ ไม่กี่วันนี้ลงปลาล่ะ...
วัดค่าน้ำ ....กันไป  พรุ่งนี้ลงปลาล่ะนะ....
ให้เก่งระดับเทพ ยังไงการวัดคือความชัวร์นะจ๊ะ
ปล่อยฝูงปลา...ดิจ๊ะ
สนใจทัก....
Premium  SnowFlake

รันตู้ไว ....ใช้อาหารเราดูแลได้คับ
 ใช้จบแบบไม่ปวดหัว        ทักได้คับ...👮
สนใจสิ่งใดทักได้ทางเพจ นะคับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/12/2563 [19:07:04] โดย jamprince »
ปีใหม่นี้  ...ไม่มีโบนัด   
 พี่ขอขายเหมาปะการังเป็นทุนก่อนนะ   
เรามาเริ่มเลี้ยงกันใหม่ ....เอาจริงค่าดูแลพวกมันใช่ย่อยนะ5555      มันแน่นตู้ล่ะ+กับไม่ค่อยมีตังค์
พี่ขอขายทำทุน  เพื่อเลี้ยงให้ทุกๆคนดูต่อไป
เรามาเริ่มกันต่อ  ก่อนปีใหม่เลย   นับ1  คับ
   ใครติดตามพี่ขอเสียงหน่อย......
  เหลือแค่นี้ เดี๋ยวจะเลี้ยงเต็มตู้ให้ดู...
ตู้ใบเก่านี่ล่ะ พี่จะเลี้ยงให้เธอชม💁
 ส่วนใครจะอุดหนุนสินค้าเราทักได้เสมอคับ
 ดีพอ100%
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/12/2563 [20:53:05] โดย jamprince »
อัพเดท... ติดตามชมกัน ว่าเราใช้อาหารของเราดูแล
ความสะดวกและสดใสของการที่ใช้ มันจะมาไวแค่ไหน....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/12/2563 [12:25:47] โดย jamprince »
snowflake....ดิ๊ด๊า   พี่ทอช หดหมดแล้ว555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/12/2563 [10:44:47] โดย jamprince »
บอกเลยว่า ...... 🐠   
 #แข็งแรง  #สีสด  #ลายสวย
  #SnowFlake  #Premium  คู่ละ 1,300  สนใจทักได้
   🌴#ScrapFlags🌵🐙
มาเป็นฝูง...ถ้ามีใจ ทักมา  SnowFlake
จัดส่งเรียบร้อย  นีโม่จับคู่แล้ว  SuperBlack
 ใครสนนีโม่  ทักหาพี่ได้นะคับ
ขอบคุณลูกค้าจร้า...
(ต้องสวยพอใจ  เราถึงจัดให้ลูกค้า)

ผ่านปีใหม่แล้วนะ....สุข สมหวัง กันทุกท่านนะคับ