วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [04:44:52]

ขอความคิดเห็น สโนว์ หรือ โกสสีหลุด

สอบถามครับหน่อยครับ
ทุกคนคิดว่า ตัวเมียเป็นสโนว์ หรือ โกสสีหลุดครับ
เอาตามความรู้สึกเลยครับ(ผมก็ไม่รู้เหมือนกันมีคนส่งรูปมาถาม)

ผมว่าน่าจะสโนว์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/04/2560 [14:10:42] โดย W. Homgnad »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
หลักฐานไม่ชัดเจน บ่งบอกมองจากรูปตัดสินไม่ได้ ขอภาพสามมุม บน ซ้าย ขวา ชัดๆ [bear02] [bear02] [bear02]
หลักฐานไม่ชัดเจน บ่งบอกมองจากรูปตัดสินไม่ได้ ขอภาพสามมุม บน ซ้าย ขวา ชัดๆ [bear02] [bear02] [bear02]
น้องเขาถ่าย ส่งมาปรึกษาอีกทีอะครับ
เรื่องก็คือน้องเขาซื้อลูกของคู่นี้มา ได้ตัวขาวหมดเลย8ตัวอะครับ
น้องเขาถ่าย ส่งมาปรึกษาอีกทีอะครับ
เรื่องก็คือน้องเขาซื้อลูกของคู่นี้มา ได้ตัวขาวหมดเลย8ตัวอะครับ

ลองกล้องมือถือดีดีซูมเด็กๆดู  ถึงแม้จะตัวขาว ขอให้หนวดขาว ข้อก้ามข้อขาขาว เห็นมีจุดๆล็กๆก็พออุ่นใจได้บ่างว่าติดเลือดของโกสอยู่ต่อใหแม่เป็นสโนว์ก็ตาม