วันอังคารที่ 21 กันยายน พ.ศ. 2564 [03:06:06]

🌴 🌴 🌴 ★★★★★ Promotion ★★★★★ 🌴 🌴 🌴 ชุดถังCO2 พร้อมใช้ เริ่มต้นที่ 2900 บาท

วาวล์ปรับละเอียด อันละเท่าไหร่ครับ
ตอมปิดวาวล์จนสุดแล้วลมสามารถผ่านได้ไหม
เพราะบางรุ่นที่ผมซื้อมา ปิดสุดแล้วลมยังผ่านได้
วาวล์ปรับละเอียด อันละเท่าไหร่ครับ
ตอมปิดวาวล์จนสุดแล้วลมสามารถผ่านได้ไหม
เพราะบางรุ่นที่ผมซื้อมา ปิดสุดแล้วลมยังผ่านได้

ปรับละเอียดทองเหลือง 290 ครับ
ปิดได้ ลมไม่ผ่านครับ
ชุดพร้อมใช้ ถูกสุดคือชุดไหนครับ มีอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ
ชุดพร้อมใช้ ถูกสุดคือชุดไหนครับ มีอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

Line มาคุยดีกว่าครับ