วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [10:15:19]

ตั้งตู้ใหม่อีกแล้วจ้า 36" (ตู้งอก ^^)

เริ่มจากตู้ 18" กับตู้ 35 Cm ไปๆมาๆงอกอย่างที่เห็นครับ 555
จากตอนแรกเล่นๆ เข้าวงการได้เดือนเดียวงอกมา 3 ตู้ละ อยากลงปลาแล้ววววววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03/02/2562 [12:37:10] โดย Arnopappoo »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
ขอต้อนรับเข้าสู่วงการอย่างเป็นทางการครับ  วงการนี้เข้าง่ายแต่ออกยากอะครับ  (วงการตู้ดูดวิิิิิิิิญญานครับ) เพราะวันวันถ้าเรามีเวลาก็จะมานั่งจดจ่อดูอยู่หน้าตู้ทั้งวันครับ  รอชมตู้ 36ครับ 
วาหินสวยครับ โดยเฉพาะฝั่งซ้ายรอชมหญ้ากระดาษ  ใช่เป่าครับ
โห เรียงกันเพียบเลย  [perv02] [perv02]

รอชมเลยครับ
ขอต้อนรับเข้าสู่วงการอย่างเป็นทางการครับ  วงการนี้เข้าง่ายแต่ออกยากอะครับ  (วงการตู้ดูดวิิิิิิิิญญานครับ) เพราะวันวันถ้าเรามีเวลาก็จะมานั่งจดจ่อดูอยู่หน้าตู้ทั้งวันครับ  รอชมตู้ 36ครับ
36" ตั้งมะวานนี้เลย ปักหญ้ากระดาษจนปวดแขนเลยครับ 55555
วงการนี้ทำเล่นๆไม่ได้สินะ ตอนแรกว่าจะเล่นๆสนุกๆ
วาหินสวยครับ โดยเฉพาะฝั่งซ้ายรอชมหญ้ากระดาษ  ใช่เป่าครับ
หญ้ากระดาษครับผม 10 กล่องพอดิบพอดีเลย
โห เรียงกันเพียบเลย  [perv02] [perv02]

รอชมเลยครับ
ขอบคุณคร้าบ ตอนแรกว่าจะเล่นๆสนุกๆ มันไม่เล่นแล้วล่ะสิครับเนี่ย
รูปแบบการจัดวางหินก็ดี สวยงาม
หินแบบนี้ซื้อที่ไหนเหรอครับ
อาทิตย์หน้ามาอัพเดทด้วยนะครับ
อาทิตย์หน้ามาอัพเดทด้วยนะครับ
ได้ครับพี่ ตอนนี้ตะไคร่กำลังบูมเลยครับ 555
รูปแบบการจัดวางหินก็ดี สวยงาม
หินแบบนี้ซื้อที่ไหนเหรอครับ
หินที่ร้าน Atlantis jj mall ครับ
งอกมาอีกตู้เมื่อต้นเดือนเป็นตู้ 12*12*12
ครับ
ดินและ และ substrate ADA
Bac ADA
ไฟ A series 301
กรอง Oase ตัวเล็กๆครับ
คาร์บอนยีสอีกหนึ่งขวด
เท่านี้ครับ
อันนี้ไว้หัวเตียงเลยครับอยากนอนดูจนหลับเลย
รูปนี้เมื่อ 7/2/2019 ครับ

รูปนี้วันนี้เลยครับ 23/2/2019

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/02/2562 [00:48:29] โดย Arnopappoo »
งดงามครับ ชอบๆ
กำลังฟูเลย งามครับ  [smile01]
งดงามครับ ชอบๆ
ขอบคุณคร้าบแต่ตอนนีตู้ใหญ่โดนะตะไคร่รุมละครับ 😂😂😂