Talks > ตู้ทะเล

HHH (Triple H) tank

<< < (9/18) > >>

n(pattaya):
เจาะรูน้ำเข้า-ออก

ทดสอบรั่วซึม

เดินท่อ และจัดวาง พื้นที่จำกัด

n(pattaya):
เดินระบบ

รูน้ำออกแบบนี้เสียงเป็นชักโครกเลยทีเดียว

ผมแก้ด้วยการทำหัวกระโหลกครอบ เงียบกริ๊บ...

หลังจากนั้นก็เปลี่ยนน้ำ เคลียร์ตู้ให้โล่งตา..

Happy Reefing ครับ...

n(pattaya):
ลืมอัพ...
ลงใหม่ sps 2 ชิ้น lps 2 ชิ้นครับ

Sunza:
 [smile03]   [thumbup] [idea01] ตู้ของพี่สวยมากเลยครับ แถมทำระบบทุกอย่างเองด้วย สุดยอด

n(pattaya):

--- อ้างจาก: Sunza ที่ 14/05/2562 [12:36:48] --- [smile03]   [thumbup] [idea01] ตู้ของพี่สวยมากเลยครับ แถมทำระบบทุกอย่างเองด้วย สุดยอด

--- End quote ---
ขอบคุณครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version