วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [02:25:17]

อัพเดทตู้24" อายุ9 เดือน :)

Hra มีสี และฟอร์มที่ต้องการแล้ว ดีใจมากๆ รู้สึกประสบความสำเร็จ ;)

เพิ่มเศษหินที่พื้นปลูก ทับhair grass บ้าง
ระว่างทางที่เลี้ยงมาพบปัญหาว่า เมื่อ hra เริ่มสมบูรณ์ เค้าจะแผร่เป็นพุ่ม จนบดบังแสงต้นที่อยู่ต่ำกว่า ทำให้ hair grass ขาดแสง

มีโอกาสจะเข้ามาอัพเดทครับ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/06/2562 [09:27:26] โดย xaolin »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
สวยครับ แดงเข้าไส้เลยครับ  สะใจจิงๆอ่ะครับ
โอ้โฮ  [hungry02] [hungry02] [hungry02]
ทำไมมันแดงยังงี้  สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด [gurock01] [gurock01] [gurock01] [gurock01]

ปล ถ่ายรูปได้สวยมากครับ  [thumbup] [thumbup]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/06/2562 [10:17:14] โดย GAMMARAY »
ขอสอบถามหน่อยครับ ตัว twinstar ติดแบบตะแคงกับติดแบบคว่ำไม่เหมือนกันยังไงหรือครับ เห็นบางคนก็ติดคว่ำ บางคนก็ติดตะแคง
ต้นอะไรครับนี่ hra  แดงดีจัง
มีเคล็ดลับอะไรมั้ยครับ [smile02]
ต้นอะไรครับนี่ hra  แดงดีจัง
มีเคล็ดลับอะไรมั้ยครับ [smile02]
Rotala h'ra ครับ
ขอสอบถามหน่อยครับ ตัว twinstar ติดแบบตะแคงกับติดแบบคว่ำไม่เหมือนกันยังไงหรือครับ เห็นบางคนก็ติดคว่ำ บางคนก็ติดตะแคง
วางหงายแล้ว จะมีฟองอากาศติดใต้ตะแกรงครับ ทำให้ผิวสัมผัส ตะแกรงกับน้ำน้อย ฟองจากตังนี้ก็น้อยครับ ผมเลยจับตะแครงเลยครับ ไม่ก็วางเฉียง
โอ้โฮ  [hungry02] [hungry02] [hungry02]
ทำไมมันแดงยังงี้  สุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด [gurock01] [gurock01] [gurock01] [gurock01]

ปล ถ่ายรูปได้สวยมากครับ  [thumbup] [thumbup]

ขอบคุณครับ :D
สวยครับ แดงเข้าไส้เลยครับ  สะใจจิงๆอ่ะครับ

ขอบคุณครับ :D
ใช้ไฟอะไรอะฮัฟ เปิดกี่ ชม  [shock02]
ใช้ไฟอะไรอะฮัฟ เปิดกี่ ชม  [shock02]
Onf flatone เปิด10 ชม ครับ
แดงแท้ครับ อยากได้แบบนี้เลย ไอน้ำเกาะท่อด้วย น้ำน่าจะเย็นมากๆ
แดงแท้ครับ อยากได้แบบนี้เลย ไอน้ำเกาะท่อด้วย น้ำน่าจะเย็นมากๆ
เย็นเจี๊ยบ ครับ อิอิ