วันอาทิตย์ที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2564 [04:53:00]

แจก+แถม+ลดราคา ต้นไม้น้ำครับ

จะรื้อตู้ครับ
แล้วมีต้นไม้ที่ไม่ได้ใช้พอสมควร
ก็ขอทำการแบ่งแจก. แถม. และลดราคา
ตามรายการต่อไปนี้ครับผม

1.แจกฟรี  พีเรียมอสไม่พัน(มี4ชุด)
***หมดแล้ว

2.แจกฟรี  ลัดวิเจียsp. (มี1ชุด)
สภาพไม่ค่อยดีเพราะขาดปุ๋ยและแสงครับ

3.แจกฟรี. มอสแดงพันหิน (มี1ก้อน)
สภาพมีตะไคร่เส้นผมเกาะ

4.แจกฟรี. Sword wavy (มี2ชุด)

5.ขายลดราคา แอมมาเนียกราเซีย (4กิ่ง 100บาท มี1ชุด)
สภาพ แทงยอดใหม่ แดงอมชมพู สวยงาม
**** หมดแล้ว

6.ขาย+แถม คริปแคระ (ต้นละ50บาท ซื้อ1แถม1. มี4ต้น)

7.ขายลดราคา เฟรินรากดำเขากวาง
ต้นละ 50มี2ต้น. ****หมดแล้ว
ต้นละ100มี2ต้น
ต้นละ150มี1ต้น

กติกาคือ
1.ลงชื่อจองไว้ที่บอร์ทนี้. ใครลงก่อน มีสิทธิ์ได้ก่อน
2. เมื่อลงชื่อแล้ว ให้ add line เพื่อคุยรายละเอียดการรับของครับ. (Line id : @qab1812b)
3. หากให้ส่งไปษณีย์ คิดค่าส่ง60บาท ทั่วไทยครับ
4. รายการแจกฟรีสงวนสิทธิ์ให้คนละ1รายการและคนละ1ชุดนะครับ
5.จะทำการส่งของให้วันอาทิตย์ที่ 2 ธันวาคม นะครับ

ต้นไม้อยู่แถวรถไฟฟ้าบางนานะครับ
ต้นไม้ปลูกเองเป็นงานอดิเรก ไม่ใช้ร้านขายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/11/2561 [07:10:29] โดย Golfer »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
ลงชื่อขอรับมอสพีเลีย 1 ชุดครับ  [smile03]
ขอช่วยส่งทางไปรษณีย์ครับ เดี๋ยวจะโอนเงินค่าส่งให้นะครับ  [smile01]

id line ผมแอดไปแล้วนะครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/11/2561 [10:53:43] โดย GAMMARAY »
ขอรับเฟรินรากดำ ต้นละ50 2ต้นค่ะแล้วก็พีเรียมอส1ชุดค่ะ
 ขอบคุณที่สนใจนะครับ

ใครลงชื่อไว้แล้วรบกวนทัก LINE ด้วยนะครับ

เพื่อจะได้ทำการคุยรายละเอียด เพื่อส่งของครับ
แอมมาเนียกราเซีย. มีคนจอง เรียบร้อยแล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ
รบกวนขอรับ พิเรียมอส 1ชุด ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/11/2561 [00:15:09] โดย rmouse »
รบกวนขอรับ  พีเรียมอส  1 ชุดครับ 

เดี๋ยวโอนค่าส่งให้ 

ทักไลน์ไปนะครับ  Being ครับ
มอสแดง. มีคนรับแล้วนะครับ