วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [12:21:05]

ช่วยแนะนำว่าเลี้ยงหญ้าอะไรดีครับ

คืออยากเลี้ยงแนวหญ้าล้วนๆ ชอบหญ้ากระดาษ แต่เลี้ยงไม่รอดครับ ไม่ตาย แต่ไม่โต

ช่วยแนะนำหญ้าอย่างอื่นหน่อยครับ เอาใบเล็กๆนะครับ ใบใหญ่ไม่เอา

ขอบคุณครับ
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
คืออยากเลี้ยงแนวหญ้าล้วนๆ ชอบหญ้ากระดาษ แต่เลี้ยงไม่รอดครับ ไม่ตาย แต่ไม่โต

ช่วยแนะนำหญ้าอย่างอื่นหน่อยครับ เอาใบเล็กๆนะครับ ใบใหญ่ไม่เอา

ขอบคุณครับ
แฮร์กลาสครับ
แฮร์กราสอีกเสียงครับ  [smile04]
แฮร์กลาสมินิ แฮน์กลาสมินิ ทวิสครับ เลี้ยงง่าย
แฮร์กลาสมินิ อีกเสียงครับ สวยกว่าแฮร์กลาสธรรมดาครับ ไฟถึงต้นเต้ยงุ้มแทบตืดพื้นเลยครับ สวยครับ  แฮร์กลาสธรรมดาก็เคยเลี้ยงครับ แต่มันก็จะสูงกว่ามินิหน่อย  แฮร์กลาสมินืเลี้ยงง่ายครับ เชียร์ครับ