วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [10:32:38]

ขอแผ่นที่ร้านปลาใน จตุจักรหน่อยได้ไหมครับ

ปกติ ไปที่จตุจักร ก็ไปแค่ ร้านเร่ข้างJJ mall ครับ อยากรู้ที่ไปซื้อกันนี่ไปที่ตรงไหนครับ อีกอย่างยังเดินไม่ครบด้วย
ช่วยแนะนำช่องทางที่ มีร้านปลา เยอะๆหน่อยครับ โดยเฉพาะร้านเจ๊จือ ครับผม

ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)

ถ้าไปวันเสาร์จะพอมีตลาดปลาขนาดเล็ก ๆ เหลือไหมครับไม่เคยไปเดิน ดูรีวิวส่วนมากเป็นวันพุธเย็นเเต่ติดทำงานครับ
ใน google maps มีเกือบครบนะครับ ลองใช้ดู
ถ้าไปวันเสาร์จะพอมีตลาดปลาขนาดเล็ก ๆ เหลือไหมครับไม่เคยไปเดิน ดูรีวิวส่วนมากเป็นวันพุธเย็นเเต่ติดทำงานครับ

วันอื่นจะไม่มีแบบมากองขายกะพื้นครับ แต่ร้านทั่วไปก็ยังเปิดอยู่ ของก็เหมือนๆกันครับ ราคาพอกัน วันพุธมันจะถูกถ้าซื้อเยอะๆ ซื้อยกถุง ถ้าซื้อน้อยก็เท่าๆกับวันอื่นครับ