วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [07:36:06]

ยินดีกับเวปใหม่ด้วยครับ

อาจจะยังไม่ค่อยชิน สวัสดีปีใหม่ด้วยเลยครับ
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
สวัสดีบ้านใหม่ ดาวหายหมดเลย 55555
ลองรูป
เข้ามารายงานตัวครับ
แรกๆก็งี๊ เดี๋ยวก็ชินเอง เข้าทางมือถือสะดวกขึ้นมั้ย ?
ถามหน่อยครับ อะไรคือ function Line It อ่าา
ถามหน่อยครับ อะไรคือ function Line It อ่าา

ยังไม่แน่ใจครับ เดี๋ยวรอคนเขียนระบบมาอธิบายอีกที
สวัสดีครับทุกท่าน  [gurock01]  HNY2017  เเละ สวัสดีบ้านใหม่ครับ
test test ใช้macbook pro : browser safari Version 10.0.1 ลื่นดีครับ (jpg ,png ลงได้ครับ)
.... รูปเก่าครับ  [mock01]

ROM
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/01/2560 [00:01:04] โดย ROMMY »
สวัสดีปีใหม่ครับผม
เยี่ยมๆ

สามารถส่งเป็นข้อความไปที่ line ได้เลยครับ เมื่อกี้ผมลองกดส่งดู ทันสมัยจริงๆ
สวัสดีครับ ใช้งานได้สะดวก แล้วก็หน้าเว็บโหลดเร็วกว่าเดิมมากครับ โดยรวมแล้วดีครับ  [gurock01]
สวัสดีปีใหม่ครับ ยินดีด้วยกับการขึ้นบ้านใหม่
สวัสดีปีใหม่เพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวเวปทุกคนครับ
และขอแสดงความยินดี กับการปรับปรุงบ้านหลังนี้ ให้เป็นบ้านใหม่ ทันสมัยขึ้นครับ