วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [10:59:24]

แก้ปัญหาอัพรูปไม่ขึ้นแล้วนะครับ

ยังคงมีปัญหาอีกนิดหน่อย ตอนนี้ต้องกลับมาใช้หน้าจอโพส bbcode แบบเดิมนะครับ เพราะไอ้โพสแบบ wysiwyg (What you see is what you get) หรือไอ้ที่ใส่รูป ทำตัวหนาอะไรแล้วมันขึ้นให้เห็นเลยนั่นน่ะ มันมีปัญหาเยอะมาก คราวนี้น่าจะได้หมดทุกเบราเซฮร์และทุกระบบแล้วนะครับ

ถ้ายังมีปัญหาอะไรก็แจ้งมาในนี้แล้วกันนะขอรับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/07/2560 [10:54:32] โดย บัง »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)

ทดสอบอัพจาก chrome mobile
ยังคงมีปัญหาอีกนิดหน่อย ตอนนี้ต้องกลับมาใช้หน้าจอโพส bbcode แบบเดิมนะครับ เพราะไอ้โพสแบบ wysiwyg (What you see is what you get) หรือไอ้ที่ใส่รูป ทำตัวหนาอะไรแล้วมันขึ้นให้เห็นเลยนั่นน่ะ มันมีปัญหาเยอะมาก คราวนี้น่าจะได้หมดทุกเบราเซฮร์และทุกระบบแล้วนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/07/2560 [10:53:49] โดย บัง »
รบกวนถามหน่อยครับ
เวลามีข้อความส่วนตัว PM มันไม่เด้งแจ้งเตือนเหมือนของเว็บเก่าให้แล้วเหรอครับ
รูปจาก mx7 ไม่ขึ้นอะครับ
upload จากเวปไหนบอกได้มั้ยครับ?  [confuse01]
รูปจาก mx7 ไม่ขึ้นอะครับ
upload จากเวปไหนบอกได้มั้ยครับ?  [confuse01]

ก็ขึ้นนะครับ นี่โพสจาก Google Chrome ใน Android 5.0 ก็ตัวเดียวกับใน MX7

ใช้ Browser ตัวอื่นหรือเปล่าครับ?