วันเสาร์ที่ 20 เมษายน พ.ศ. 2567 [01:53:41]

ผลงานชิ้นที่ 2 กับตู้ขนาด 120 × 30 × 40 cm ในแนว Dutch Style

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/09/2562 [09:30:14] โดย Agueus »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
งามจังครับ
ใช้ไฟอะไรครับ แสงสวยดี [smile03]
งามจังครับ
ใช้ไฟอะไรครับ แสงสวยดี [smile03]
ผมใช้ โคม LED ขาวล้วน 39 WATTS ของจีนแบรนด์ World Fish 2 โคม (ราคาโคมละ 850 บาท) และก็หลอด LED ของ CAIBAO 3 สี 21 WATTS 2 หลอด (ราคาหลอดละ 300 บาท) ครับ สำหรับตู้นี้ ผมทดลองใช้ไฟแต่ละตู้แตกต่างกันไปครับ ตู้นี้ผลออกมาลงตัวดี ราคาก็ไม่สูงครับ
ผมใช้ โคม LED ขาวล้วน 39 WATTS ของจีนแบรนด์ World Fish 2 โคม (ราคาโคมละ 850 บาท) และก็หลอด LED ของ CAIBAO 3 สี 21 WATTS 2 หลอด (ราคาหลอดละ 300 บาท) ครับ สำหรับตู้นี้ ผมทดลองใช้ไฟแต่ละตู้แตกต่างกันไปครับ ตู้นี้ผลออกมาลงตัวดี ราคาก็ไม่สูงครับ

ขอบคุณมากๆครับ [smile03] [smile03] [thumbup] [thumbup]