Talks > กุ้งเครฟิช

อยากได้black orange tail /black orange tip ยังหาซื้อได้ทีไ่หนครับ

(1/2) > >>

directo:
พอดีอยากตามหา เครย์ฟิช พันธ์ุ black orange tail /เครย์ฟิช พันธ์ black orange tip เพศเมียน่ะครับ
อยากได้มาเลี้ยง แต่เดี๋ยวนี้หาซื้อไม่ได้แล้ว คือเลี้ยงไว้ดูเล่นนะครับ ตอนนี้ที่บ้านเหลือแต่ตัวผู้ ตัวเมียที่เลี้ยงมามันตายนะครับ เลยอยากหาเพื่อนร่วมตู้ให้มันน่ะครับ ไปเดินทั่ว จตุจักรแล้วครับ  - - หาไม่ได้เลย กระแสตกไปละ เลยไม่มีใครเอาขายเลย มีเพื่อนสมาชิกท่านไหน มีแหล่งหาซื้อแนะนำไหมครับ หรือมีใครเลี้ยงไว้แล้วอยากขายบ้างไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
 [cheer01] [perv01] [abe01]

dukedick:

--- อ้างจาก: directo ที่ 11/09/2561 [13:04:45] ---พอดีอยากตามหา เครย์ฟิช พันธ์ุ black orange tail /เครย์ฟิช พันธ์ black orange tip เพศเมียน่ะครับ
อยากได้มาเลี้ยง แต่เดี๋ยวนี้หาซื้อไม่ได้แล้ว คือเลี้ยงไว้ดูเล่นนะครับ ตอนนี้ที่บ้านเหลือแต่ตัวผู้ ตัวเมียที่เลี้ยงมามันตายนะครับ เลยอยากหาเพื่อนร่วมตู้ให้มันน่ะครับ ไปเดินทั่ว จตุจักรแล้วครับ  - - หาไม่ได้เลย กระแสตกไปละ เลยไม่มีใครเอาขายเลย มีเพื่อนสมาชิกท่านไหน มีแหล่งหาซื้อแนะนำไหมครับ หรือมีใครเลี้ยงไว้แล้วอยากขายบ้างไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
 [cheer01] [perv01] [abe01]

--- End quote ---

ลองติดต่อ Facebook นี้ดูนะครับ

bewtiipu.tomyumkung

Mongkonchai-see:
ทีีผมมีคับตัวนึง เพศผู้ 2.5" ครับไม่เคยผสม เลี้ยงเล่นๆไว้

ข้อความมาครับ ต่อไปเป็นยุคเว็บบอร์ดขายกุ้งแระ

dukedick:

--- อ้างจาก: Mongkonchai-see ที่ 21/04/2562 [21:24:50] ---ทีีผมมีคับตัวนึง เพศผู้ 2.5" ครับไม่เคยผสม เลี้ยงเล่นๆไว้

ข้อความมาครับ ต่อไปเป็นยุคเว็บบอร์ดขายกุ้งแระ

--- End quote ---

ดูแววแล้ว ต้องกลับมาขายเว็บบอร์ดกันจริงๆด้วยแหล่ะครับ เฟสตามเล่นงาน ยัน เฟสส่วนตัว เอามาขายกุ้งก็ไม่ได้แล้วตอนนี้

จะโดนแบนเอาเหมือนกัน

Mongkonchai-see:
ผมกำลังประชาสัมพันธ์ เว็บไซต์นี้ครับ เป็นเว็บพื้นฐานที่ควรมีไว้ ถ้าคนเยอะ เสียรายปีค่า host ผมว่า 90% เขายอมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version