วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [06:50:49]

ยินดีต้อนรับสู่ Aqua.C1ub.net V2!

ยินดีต้อนรับสู่ Aqua.C1ub.net V2!  [hungry02]

เว็บอาจจะยังใช้งานได้ไม่เต็ม 100% นะครัช เช่น ยังอัพรูปจากระบบ Android ไม่ได้ (เกือบสมบูรณ์ แต่ก็ใช้ได้ละ)  และชื่อเม็มเบอร์บางส่วนหายไป กำลังแก้ไขเพิ่มเติมอยู่ ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย

ยังมีอะไรติดขัดก็แจ้งในนี้ได้เลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07/12/2560 [20:52:16] โดย บัง »
ขอความกรุณาปิด Ad-Blocker เวลาเปิดเว็บนี้ด้วยครับ
เว็บไซต์ของเรามีรายได้เพียงทางเดียวคือรายได้จากการโฆษณา และหนึ่งในช่องทางโฆษณาของเราคือ Google adsense หากคุณใช้ โปรแกรมหรือตัวเสริมที่บล็อกโฆษณาประเภท Ad-Blocker กับเว็บของเรา ก็จะทำให้ทางเว็บขาดรายได้ส่วนนี้ไป โฆษณาที่ทางเว็บเลือกก็เป็นแบบที่ไม่รบกวนผู้ใช้งานมากนักอยู่แล้ว ไม่ชอบก็เลื่อนผ่านๆไปได้ครับ ดังนั้นขอความกรุณาใส่ c1ub.net ไว้ใน whitelist ของโปรแกรมหรือปิดการทำงานของโปรแกรมบล็อกโฆษณาด้วยครับ (หากคุณเห็นข้อความนี้โดยที่ไม่ได้ใช้โปรแกรม Ad-Blocker ใดๆ รบกวนจิ้ม --> ส่ง PM บอกแอดมิน ทีครับ)
สวัสดีปีใหม่ ปี2560 ครับ ไม่จนไม่เจ็บ ทุกท่านครับ[/font]
ดีปีใหม่จ้า เทสๆ [bear01]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/01/2560 [09:12:57] โดย admin »
สวัสดีปีใหม่ครับ เทสๆ
 [smile01]  ทยอยมากันละ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08/01/2560 [09:14:25] โดย admin »
สวัสดีปีใหม่ด้วยครับ [gurock01]
สวัสดีปีใหม่ครับผมม

สวัสดีปีใหม่กับบ้านใหม่คร้าบบบ
สวัสดีครับทุกท่านนนนนนนนนนน  [gurock01]
สวัสดีปีใหม่กับบ้านใหม่ด้วยครับผม [gurock01] [gurock01] [gurock01]
สวัสดีปีใหม่ครับ ยินดีกับบรอดใหม่ด้วยครับ สวยงาม สะอาดตามากครับ [perv03]
สวัสดีปีใหม่ครับ กรุงเทพหนาวมาก  [awkward01]
ปล .บอร์ดใหม่อีโมลิง หายไปไหน  [rage05]