Talks > กุ้งแคระ, กุ้งเรดบี

กองทัพมดใต้น้ำตู้แรกของผม

(1/1)

ศรัณย์ กสิผล:

มือใหม่เลยครับ เพิ่งลงน้องกุ้งเมื่อวานเลย แนะนำเทคนิคได้นะครับ มีเชอรี่ ส้มซากุระ ซูชิ และหอยแอปเปิ้ล 1 ตัวครับ
รูปภาพ ไม่ค่อยชัดเท่าไรนะครับ พยายามถ่ายมาก เดินกันไวมาก  [smile01] [size=78%]

[smile03] [smile03] [smile03]

[/size]

yumania:
สวยงามครับ

สอบถามๆ เลี้ยงในตู้ขนาดกี่นิ้วอะครับ แล้วเลี้ยงกี่ตัว
ผมมือใหม่ กำลังจะหามาเลี้ยงอยู่พอดี

ขอบคุณครับ

ศรัณย์ กสิผล:

--- อ้างจาก: yumania ที่ 06/01/2560 [09:21:25] ---สวยงานครับ

สอบถามๆ เลี้ยงในตู้ขนาดกี่นิ้วอะครับ แล้วเลี้ยงกี่ตัว
ผมมือใหม่ กำลังจะหามาเลี้ยงอยู่พอดี

ขอบคุณครับ

--- End quote ---

ขอบคุณครับที่ชม เขิลๆ555
ตู้ทรง 8 เหลี่ยมครับ กว้างแต่ละด้าน 8 นิ้ว สูง 12 นิ้วครับ
เลี้ยงทั้งหมด 36 ตัว กับหอยแอปเปิ้ล 1 ตัวครับ

[smile02] [smile02] [smile02]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version