Talks > ตู้พรรณไม้น้ำ

ตู้ใหม่ Return home before sunset

<< < (2/3) > >>

GAMMARAY:
บูเซปแย่งกันออกดอกหลายกอ [perv02]
แต่อยู่ได้ 1-2 วันก็ละลายหายไปตามปกติ
(อายุสั้นยิ่งกว่ากะดอกซากุระอีกแฮะ  [lol01])

เริ่มตูมๆ

เริ่มบานล่ะ

บานแล้วจร้าาา

กุ้งแดงกุ้งส้มก็ออกลูกดี แต่ไอ้บลูดรีมนี่ไม่ขยันปั๊มลูกเอาซะเร้ยยยยย
เอามาตั้งยี่สิบตัว สี่วันหายแซ๊บ  [hungry01]
แล้วไปอยู่ซะกลางวงยามาโตะเลยนะ  [lol01]

GAMMARAY:
 [smile02]

GAMMARAY:
ขออัพเดทตู้นิดนึงจ้า ไม่ได้มาอัพนาน 17/OCT/23'

ตอนนี้หน้าตายังงี้จ้า โบบิทิส โตเอ๊างอกเอา  [lol01]
ไฮโกรใบมนเริ่มใบผุแฮะ   [awkward01]
บูเซปออกดอกบ๊อยบ่อย  [mad02]

มอสทั้งหลายฟูเข้าไป๊ ยกเว้น ขนนก มันไปงอกดีอยู่ข้างหลัง  [perv01]

สายคาร์บอนงอยังกะหางหมา ฮ่าๆๆๆ  [lol01] [lol01] [lol01]

ติชม แนะนำกันได้นะครับ ยินดีมวากกกกก  [perv03]

Longhairguy:
ต้นไม้สมบูรณ์ดีมาก แค่ชิ้นหน้าสุดมันเต็มจนมืด  [mock01]

GAMMARAY:

--- อ้างจาก: Longhairguy ที่ 18/10/2566 [04:00:06] ---ต้นไม้สมบูรณ์ดีมาก แค่ชิ้นหน้าสุดมันเต็มจนมืด  [mock01]
--- End quote ---

ขอบคุณครับคุณเอ  [smile03]

ที่ถ่ายมาลงนี่คือเพิ่งตัดๆถางๆไปเยอะแล้วนะครับ
ก่อนหน้านี้ มืดทมึนเลย ฮ่าๆๆๆๆๆ  [lol01]  [perv01]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version