วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 [06:06:18]

เฉาก็วยน้ำใส🌴ScrapFlags🌵🐙 ตู้ใหม่ 2567 ขยาย 555

ยาวไป ยาวไป...  ท่องมนต์อยู่คนเดียว555
##เพลินๆกันไปนะคับ...
รับน้องใหม่...มาอยู่ด้วย55
name : เพาเดอร์บลู4"🐟
By : ScrapFlags 😈
อยู่ดีมีสุขนะจ๊ะ...เพาเดอร์บลู
ไฟติดล่ะ...ถ่ายมาให้ชมเลย55
อยู่ดีมีสุข..นะจ๊ะ😄😄
ถึงเวลาจัดใหม่ ...
ชอบมุมมองต่ำหน่อยนะ..
จัดใหม่ ...
          .....หอย!  มันจะชวนกันไปไหน555
มีใครอยู่ไหม... ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยย          เงียบชมัด...!!!
เงียบอีก...ตามเคย 55
เจ๋งเลยครับ ของผมตายยกคลอกมาแล้ว1เซท555
เจ๋งเลยครับ ของผมตายยกคลอกมาแล้ว1เซท555
มันต้องมีเหตุ ดิถึงตาย  อยากรู้จังคับ..555
มันต้องมีเหตุ ดิถึงตาย  อยากรู้จังคับ..555

ตอนซื้อมาไม่ได้ดูเรื่องโรคครับ มันติดโรคตายครับ เป็นแผลพองๆ ตายยกคลอกเลย โกริมก็ตาย สงสัยลงปลาเทพ เสียดายมากครับ
ตอนซื้อมาไม่ได้ดูเรื่องโรคครับ มันติดโรคตายครับ เป็นแผลพองๆ ตายยกคลอกเลย โกริมก็ตาย สงสัยลงปลาเทพ เสียดายมากครับ
อยากเห็นตู้จังคับ...
ตู้เล็กๆครับ Rider of the sea.
อยากเห็นตู้จังคับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/10/2561 [19:20:31] โดย ็HenShin »
ดูจากสภาพ....พึ่งลงของได้ไม่นานนิครับ
 ผมว่าระบบพี่มันคงรองรับกับสิ่งที่พี่ใส่ไม่ทันกันแน่นอน100%   
แนะนำให้เพิ่มกรองใหญ่ขึ้น แต่ถ้าแน่ใจว่ากรองที่พี่มีเอาอยู่ ก็เติมแบคทีเรียช่วยก่อนได้ครับ ..
แถมมีแท๊งค์ใหญ่ตั้ง4ตัว   ระวังของเสียหมักหมมที่พื้นหินนะคับพี่  ดูและความสะอาดให้ดีคับ 
ตู้ขนาดนี้ ของเยอะทีเดียวขนาดนี้  กรองต้องปึ๊กๆคับพี่ถึงจะเอาอยู่คับ...
 สวยงามดีคับพี่.....   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/10/2561 [12:44:06] โดย jamprince »