Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1 2 3 4 ... 28   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแผงไฟ+รับสั่งทำแผงไฟ รับประกันตลอดอายุการใช้งาน (ประกาศขึ้นราคาหน้า26)  (อ่าน 233724 ครั้ง)
paman ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #30 เมื่อ: 21/09/09, [15:40:27] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ของที่สั่งของคุณTo Be Continue กับคุณsiam_nttt
ส่งให้แล้วนะครับ เลขพัสดุ เช็คทาง pm เลยนะครับ
ขอบคุณที่อุดหนุนครับบ
« ตอบ #31 เมื่อ: 21/09/09, [23:23:58] »

ของคุณcd999เสร็จแล้วนะครับ เพิ่งเสร็จร้อนๆเลย พรุ่งนี้ส่งให้นะครับ
cd1999 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #32 เมื่อ: 22/09/09, [07:57:41] »

***โอนเงินให้แล้วครับ***
บัง! ออฟไลน์
in Wonderland
« ตอบ #33 เมื่อ: 22/09/09, [09:18:09] »

มีครับแต่ราคาแพงอยู๋ประมาณ1500-2000 แต่ผมไม่แน่ใจว่าร้านผมมีของอยู่หรือป่าว อย่างไงขอลองเช็คของดูก่อนนะครับ

มันแบบหรูไปป่ะครับ แบบถูกๆที่ใช่กะตู้แช่ก็ใช้ได้แล้วครับ ราวๆ 500

กรณีไฟเกิน
หรือทำนองว่ามีระบบตัดไฟ (ฟิวส์) เหมือนพวกรางไฟแพงๆด้วยไหมครับผมแนะนำนะ
หรือว่ามีอยู่แล้วต้องขอโทษด้วยคือมันจะมีคุณค่าเพิ่มอีกหลายเท่าตัวครับ

ก็เบรกเกอร์ไงครับ มันดีกว่าฟิวส์อีกนา ฟิวส์ขาดเปลี่ยนเลย เบรกเกอร์ตัดแค่ยกขึ้นใหม่ก็เสร็จ ปกติรางปลั๊กทั่วไปใช้ฟิวส์เพราะมันถูกกว่ามากครับ
« ตอบ #34 เมื่อ: 22/09/09, [09:50:16] »

มันแบบหรูไปป่ะครับ แบบถูกๆที่ใช่กะตู้แช่ก็ใช้ได้แล้วครับ ราวๆ 500

ก็เบรกเกอร์ไงครับ มันดีกว่าฟิวส์อีกนา ฟิวส์ขาดเปลี่ยนเลย เบรกเกอร์ตัดแค่ยกขึ้นใหม่ก็เสร็จ ปกติรางปลั๊กทั่วไปใช้ฟิวส์เพราะมันถูกกว่ามากครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับพี่แล้วไงผมจะลองเช็คกับบริษัทอีกที่ว่ามีแบบถูกหรือป่าว
เพราะว่าของที่ผมมีอยู่มีแต่ขนาดกำลังไฟเยอะๆทั้งนั้น  อย่างไงจะไปหามาให้นะครับคุณลูกค้า
(เพื่อการพัฒนาอย่างไม่หยุดนิ่ง555+)

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ  เพื่อผมจะได้ไปพัฒนาสินค้าให้ีดีขึ้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/09/09, [11:54:31] โดย paman »
« ตอบ #35 เมื่อ: 22/09/09, [11:56:27] »

ของคุณcd999 ส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ
เช็คเลขพัสดุทางpmเลยนะครับ
chalong ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #36 เมื่อ: 22/09/09, [12:35:37] »

แจ๋วไปเลย วันนี้ให้ลูกน้องไปซื้อของแล้ว ขออนุญาติลอกเลียนแบบหน่อยนะครับ ไว้ทำเสร็จจะโพสให้ดู แต่ไม่ทำขายนะครับ ทำไว้ใช้เองซัก 2-3 ชุด จะดูว่างบตัวต่อประมาณกี่บาท [เจ๋ง]
Cookiefish ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #37 เมื่อ: 22/09/09, [12:50:46] »

ขอบคุณที่แนะนำครับพี่แล้วไงผมจะลองเช็คกับบริษัทอีกที่ว่ามีแบบถูกหรือป่าว
เพราะว่าของที่ผมมีอยู่มีแต่ขนาดกำลังไฟเยอะๆทั้งนั้น  อย่างไงจะไปหามาให้นะครับคุณลูกค้า
(เพื่อการพัฒนาอย่างไม่หยุดนิ่ง555+)

ขอบคุณทุกคอมเม้นนะครับ  เพื่อผมจะได้ไปพัฒนาสินค้าให้ีดีขึ้น

รออยู่เลยเอาแบบสมน้ำสมเนื้อแบบที่เขาบอกเลยครับ ผมว่าถ้ามีตัวตัดอุณหภูมิด้วยรุ่งแน่ๆ หลายคนมีปัญหาตรงนี้อยู่ พัดลมมากไปแล้วน้ำแห้ง จะกะเปิดๆ ปิดๆ อุณหภูมิก็ไม่คงที่ ทุกวันนี้ต่อสายอุปกรณ์จนงงไปหมดแล้วยั๊วเยี๊ยไปหมด
- ! - T.T.T ออฟไลน์
« ตอบ #38 เมื่อ: 22/09/09, [12:52:26] »

ได้รับของแล้วน่ะครับ แจ่มมาก idea1
« ตอบ #39 เมื่อ: 22/09/09, [13:06:52] »

แจ๋วไปเลย วันนี้ให้ลูกน้องไปซื้อของแล้ว ขออนุญาติลอกเลียนแบบหน่อยนะครับ ไว้ทำเสร็จจะโพสให้ดู แต่ไม่ทำขายนะครับ ทำไว้ใช้เองซัก 2-3 ชุด จะดูว่างบตัวต่อประมาณกี่บาท [เจ๋ง]
ไม่เป็นไรครับ ถ้าไม่เข้าใจตรงไหนโทรมาปรึกษาได้ครับ ยินดีเสมอ
« ตอบ #40 เมื่อ: 22/09/09, [13:07:23] »

รออยู่เลยเอาแบบสมน้ำสมเนื้อแบบที่เขาบอกเลยครับ ผมว่าถ้ามีตัวตัดอุณหภูมิด้วยรุ่งแน่ๆ หลายคนมีปัญหาตรงนี้อยู่ พัดลมมากไปแล้วน้ำแห้ง จะกะเปิดๆ ปิดๆ อุณหภูมิก็ไม่คงที่ ทุกวันนี้ต่อสายอุปกรณ์จนงงไปหมดแล้วยั๊วเยี๊ยไปหมด
วันให้พี่ชายเข้าไปดูของให้แล้วครับไม่รู้ว่าจะมีหรือป่าวแต่จะพยายามนะครับ
« ตอบ #41 เมื่อ: 22/09/09, [13:07:49] »

ได้รับของแล้วน่ะครับ แจ่มมาก idea1
ขอบคุณครับ
Palaloi ออฟไลน์
« ตอบ #42 เมื่อ: 22/09/09, [14:41:03] »

ขอบคุณครับ
ของมาส่งแล้วอะค่ะวันนี้ แต่ต้องไปรับที่ไปรษณีย์พรุ่งนี้ -*-
Champies ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #43 เมื่อ: 22/09/09, [15:03:22] »

เดี๋ยวมีงบคงได้สอย  [เจ๋ง]
« ตอบ #44 เมื่อ: 22/09/09, [16:40:01] »

เดี๋ยวมีงบคงได้สอย  [เจ๋ง]
รับทราบครับผม ขอบคุณครับ
« ตอบ #45 เมื่อ: 22/09/09, [17:19:24] »

โอเค มีแล้วบอกหน่อยนะ ขอรูปหน้าตามันด้วยครับ พอดีไม่เคยเห็นแบบที่ยัดลงไปได้น่ะ
มีของครับตัวนึง 600-650 บาท ขนาดอยู่ที่ ด้านหน้า 32x74 mm. ด้านข้าง 70x28 mm.ครับ หน้าตาเป็นอย่างข้างล่างครับ

ถ้าสนใจผมได้สั่งของให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/09/09, [22:11:54] โดย paman »
« ตอบ #46 เมื่อ: 22/09/09, [19:27:26] »

มีของครับตัวนึง 600-650 บาท ขาดอยู่ ด้านหน้า 32x74 mm. ด้านข้าง 70x28 mm.ครับ หน้าตาเป็นอย่างข้างล่างครับ

ถ้าสนใจผมได้สั่งของให้

ตัววัดมันเป็นแบบสายจุ่มใช่มั้ยครับ แล้วจะรวมร่างกันยังไงดีครับนึกไม่ออก หรือประกอบติดไว้ข้างๆ ที่อยากได้คือรวมกันไปในแผงนี้เลยจะได้ตัดไฟได้ด้วย อันนี้คุมปลั๊ก 1 แถว (3 ช่อง) เลยก็ได้ครับ เพราะกะจะใช้พัดลมเป่าหลายตู้ในห้องเดียวกัน อุณหภูมิเดียวกันหมด ลองเสนอมาหน่อยครับว่าทำได้มั้ย

สงสัยอีกเรื่องคือมันทำงานเหมือนชิลเลอร์เลยใช่มั้ยครับ อุณหภูมิถึงที่ตั้งก็ตัด พอเกินกว่าที่ตั้ง 1 องศาก็ทำงาน หรือแยกตั้งได้อิสระกว่าครับ

ปล. ท่าทางหนัก อาจจะส่งแพงไปรึเปล่า ถ้ารอรับที่สวนได้ก็เอานะครับ จะได้ไม่เพิ่มภาระค่าส่งมาก (แต่จะส่งก็ได้ไม่รู้บวกอีกเท่าไหร่)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/09/09, [19:29:04] โดย Cookiefish »
« ตอบ #47 เมื่อ: 22/09/09, [19:36:34] »

ตัววัดมันเป็นแบบสายจุ่มใช่มั้ยครับ แล้วจะรวมร่างกันยังไงดีครับนึกไม่ออก หรือประกอบติดไว้ข้างๆ ที่อยากได้คือรวมกันไปในแผงนี้เลยจะได้ตัดไฟได้ด้วย อันนี้คุมปลั๊ก 1 แถว (3 ช่อง) เลยก็ได้ครับ เพราะกะจะใช้พัดลมเป่าหลายตู้ในห้องเดียวกัน อุณหภูมิเดียวกันหมด ลองเสนอมาหน่อยครับว่าทำได้มั้ย

สงสัยอีกเรื่องคือมัน พอเกินกว่าที่ตั้ง 1 องศาก็ทำงาน หรือแยกตั้งได้อิสระกว่าครับ

ปล. ท่าทางหนัก อาจจะส่งแพงไปรึเปล่า ถ้ารอรับที่สวนได้ก็เอานะครับ จะได้ไม่เพิ่มภาระค่าส่งมาก (แต่จะส่งก็ได้ไม่รู้บวกอีกเท่าไหร่)

เป็นแบบสายจุ่มครับ  ขนาดก็พอได้อยู่จะพยายามทำให้อยู่ในแผงเดียวให้ได้
ระบบการทำงานเป็นแบบเดียวชิลเลอร์เลยครับ อุณหภูมิถึงที่ตั้งก็ตัด  (ไม่ได้ทำงานอิสระอ่ะครับ)
ส่วนเรื่องการส่งขอดูอีกที่(เพื่อบางที่อาจจะให้แฟนไปส่งให้เพราะเค้าอยู่กทม.)
เพราะยังไม่เห็นของเลย   มันเป็นของที่ร้านผมไม่ค่อยได้ขายอ่ะครับ
แต่ถ้าคุณสนใจจริงๆผมก็สั่งมาติดตั้งให้ครับเพื่อลูกค้าและการพัฒนาที่ดียิ่งขึ้นทำได้อยู่แล้ว55+
« ตอบ #48 เมื่อ: 22/09/09, [19:48:18] »

เป็นแบบสายจุ่มครับ  ขนาดก็พอได้อยู่จะพยายามทำให้อยู่ในแผงเดียวให้ได้
ระบบการทำงานเป็นแบบเดียวชิลเลอร์เลยครับ อุณหภูมิถึงที่ตั้งก็ตัด  (ไม่ได้ทำงานอิสระอ่ะครับ)
ส่วนเรื่องการส่งขอดูอีกที่(เพื่อบางที่อาจจะให้แฟนไปส่งให้เพราะเค้าอยู่กทม.)
เพราะยังไม่เห็นของเลย   มันเป็นของที่ร้านผมไม่ค่อยได้ขายอ่ะครับ
แต่ถ้าคุณสนใจจริงๆผมก็สั่งมาติดตั้งให้ครับเพื่อลูกค้าและการพัฒนาที่ดียิ่งขึ้นทำได้อยู่แล้ว55+
ตกลงเป็นตัวที่ร้านเหรอครับ
มันจะทำงานตรงที่เราตั้งไว้หรือออโต้แบบชิลเลอร์ที่สูงกว่าที่ตั้ง 1 องศาก็เริ่มทำงานเลยครับ (คำถามนี้ไม่งงนะครับ เผื่อจะตั้ง 27 แต่ให้มันเดินเครื่องตอน 29)
แล้วฝังลงไปแต่เรายังเปิดปิดมันได้ตลอดเวลาใช่มั้ยครับ แบบเห็นไฟหน้าปัดด้วยมั้ย?

สนใจครับ ถ้าได้ตามที่บอกมานี่สั่งได้เลยครับ เอาแน่ แต่มีประกันตัวไทม์เมอร์กับตัวตั้งอุณหภูมินี้รึเปล่าครับ กลัวมันเสียง่ายๆ เคยเจอไทม์เมอร์เสียหลายตัวแล้ว

อ้อ มีพวกหัวหิ้วไว้แขวนกับผนังได้มั้ย ไม่อยากวางบนพื้นแล้วก็ติดกาวสองหน้าน่ะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/09/09, [19:51:15] โดย Cookiefish »
« ตอบ #49 เมื่อ: 22/09/09, [20:08:26] »

ตกลงเป็นตัวที่ร้านเหรอครับ
มันจะทำงานตรงที่เราตั้งไว้หรือออโต้แบบชิลเลอร์ที่สูงกว่าที่ตั้ง 1 องศาก็เริ่มทำงานเลยครับ (คำถามนี้ไม่งงนะครับ เผื่อจะตั้ง 27 แต่ให้มันเดินเครื่องตอน 29)
แล้วฝังลงไปแต่เรายังเปิดปิดมันได้ตลอดเวลาใช่มั้ยครับ แบบเห็นไฟหน้าปัดด้วยมั้ย?

สนใจครับ ถ้าได้ตามที่บอกมานี่สั่งได้เลยครับ เอาแน่ แต่มีประกันตัวไทม์เมอร์กับตัวตั้งอุณหภูมินี้รึเปล่าครับ กลัวมันเสียง่ายๆ เคยเจอไทม์เมอร์เสียหลายตัวแล้ว

อ้อ มีพวกหัวหิ้วไว้แขวนกับผนังได้มั้ย ไม่อยากวางบนพื้นแล้วก็ติดกาวสองหน้าน่ะครับ

เป็นคนละตัวกันครับกับที่ร้านผมมี  แต่ผมสั่งให้ได้ครับ
เครื่องตัวนี้ทำงานแบบออโต้ครับ
- สามารถตั้งค่าชดเชยที่หัววัดอุณหภูมิได้(เพิ่มและชดเชยได้ครั้ง1องศา)
- สามารถปรับว่าจะใช้อุณหภูมิร้อนหรือเย็นได้
- อุณหภูมิถึงที่เราตั้งไว้เครื่องตัดการทำงาน อุณหภูมิเพิ่ม 1 องศาเครื่องทำงานต่อ
หลักการทำงานคราวของเจ้าเครื่องตัวนี้(ผมก็ยังไม่เห็นจริงอ่ะครับ บริษัทส่งเอกสารมาให้อ่านก่อนครับ)
ส่วนเรื่องหูหิ้วนะครับ แผงตัวนี้เป็นแบบยึดเจาะติดกับผนัง(มีอุปกรณ์ให้)หรือวางไว้ที่พื้น ถ้าต้องการหูหิ้วต้ิองเพิ่มเติมเองนะครับ
ขอโทษด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/09/09, [20:11:49] โดย paman »
« ตอบ #50 เมื่อ: 23/09/09, [00:02:06] »

เป็นคนละตัวกันครับกับที่ร้านผมมี  แต่ผมสั่งให้ได้ครับ
เครื่องตัวนี้ทำงานแบบออโต้ครับ
- สามารถตั้งค่าชดเชยที่หัววัดอุณหภูมิได้(เพิ่มและชดเชยได้ครั้ง1องศา)
- สามารถปรับว่าจะใช้อุณหภูมิร้อนหรือเย็นได้
- อุณหภูมิถึงที่เราตั้งไว้เครื่องตัดการทำงาน อุณหภูมิเพิ่ม 1 องศาเครื่องทำงานต่อ
หลักการทำงานคราวของเจ้าเครื่องตัวนี้(ผมก็ยังไม่เห็นจริงอ่ะครับ บริษัทส่งเอกสารมาให้อ่านก่อนครับ)
ส่วนเรื่องหูหิ้วนะครับ แผงตัวนี้เป็นแบบยึดเจาะติดกับผนัง(มีอุปกรณ์ให้)หรือวางไว้ที่พื้น ถ้าต้องการหูหิ้วต้ิองเพิ่มเติมเองนะครับ
ขอโทษด้วยนะครับ
โอเคครับ งั้นคิดราคารวมมาเลยครับ ลองคิดค่าส่งแยกมาด้วยครับว่าเท่าไหร่ ผมเข้าใจว่ามันเพิ่มตัวนี้มาน่าจะหนักอีกหลายเลย เผื่อไม่คุ้มจะได้ไปรับเองตามที่บอกครับ
« ตอบ #51 เมื่อ: 23/09/09, [13:14:43] »

โอเคครับ งั้นคิดราคารวมมาเลยครับ ลองคิดค่าส่งแยกมาด้วยครับว่าเท่าไหร่ ผมเข้าใจว่ามันเพิ่มตัวนี้มาน่าจะหนักอีกหลายเลย เผื่อไม่คุ้มจะได้ไปรับเองตามที่บอกครับ
ราคาอยู่2100ครับ ราคานี้ยังไม่รวมส่ง (เป็นราคาแบบปลั๊กธรรมดาไม่กาวด์นะครับ)
ค่าส่งแบบEMS 150 บาท ครับ
ส่งแบบธรรมดา  65 บาท ครับ

หลักการทำงานนะครับ
ปลั๊กชุดที่ 1 ควบคุมด้วยทามเมอร์
ปลั๊กชุดที่ 2 ควบคุมด้วยเซนเซอร์ควบคุมอุณหภูมิ
ปลั๊กชุดที่ 3 ควบคุมด้วยสวิสต์
ใน 1ชุดมีปลั๊ก 2 ตา ทั้งหมด 3 ตัว

ไฟดวงที่ 1 แสดงการทำงานของปลั๊กชุดที่ 1
ไฟดวงที่ 2 แสดงการทำงานของปลั๊กชุดที่ 2
ไฟดวงที่ 3 แสดงการทำงานของปลั๊กชุดที่ 3

ต้องการเปลี่ยนแปลงอารายบอกได้นะครับ
« ตอบ #52 เมื่อ: 23/09/09, [16:03:50] »

ส่งของให้แล้วนะครับ คุณYuth  เช็คเลขพัสดุทาง pm เลยครับ
« ตอบ #53 เมื่อ: 23/09/09, [20:50:10] »

ราคาอยู่2100ครับ ราคานี้ยังไม่รวมส่ง (เป็นราคาแบบปลั๊กธรรมดาไม่กาวด์นะครับ)
ค่าส่งแบบEMS 150 บาท ครับ
ส่งแบบธรรมดา  65 บาท ครับ

หลักการทำงานนะครับ
ปลั๊กชุดที่ 1 ควบคุมด้วยทามเมอร์
ปลั๊กชุดที่ 2 ควบคุมด้วยเซนเซอร์ควบคุมอุณหภูมิ
ปลั๊กชุดที่ 3 ควบคุมด้วยสวิสต์
ใน 1ชุดมีปลั๊ก 2 ตา ทั้งหมด 3 ตัว

ไฟดวงที่ 1 แสดงการทำงานของปลั๊กชุดที่ 1
ไฟดวงที่ 2 แสดงการทำงานของปลั๊กชุดที่ 2
ไฟดวงที่ 3 แสดงการทำงานของปลั๊กชุดที่ 3

ต้องการเปลี่ยนแปลงอารายบอกได้นะครับ
อยากรู้เรื่องตำแหน่งของตัวเครื่องวัดที่ติดไปครับ มันจะอยู่ไหนยังไงร่างภาพคร่าวๆ ให้ดูได้มั้ยครับ แล้วก็ประกันของตัวเครื่องวัดนี้มีมั้ย

ขอโทษที่ถามละเอียดนะครับเพราะกลัวเอามาแล้วเสียมันจะกลายเป้นใช้ไม่ได้ไป 3 ตู้เลย แบบนั้นผมแย่แน่ๆ

ปล.ทำไมส่งถูกจังครับ ของใหญ่แบบนี้มันไม่หนักเหรอ ขนาดกล่องที่ใส่อีก
Palaloi ออฟไลน์
« ตอบ #54 เมื่อ: 23/09/09, [21:13:59] »

กำ ต่อสามตู้ ปลั๊กไม่พอ  surrender
Hot Member
« ตอบ #55 เมื่อ: 23/09/09, [21:29:05] »

กำ ต่อสามตู้ ปลั๊กไม่พอ  surrender

ซื้อเพิ่มอีกตัวซิจ๊ะน้องพลอย  ชิลเลอร์ใช้เป็นยัง
« ตอบ #56 เมื่อ: 23/09/09, [21:53:08] »

กำ จะเอากลับมาแก้ก็ไม่ได้แล้ว  ขาดปลั๊กกี่ตัวอ่ะครับ n032 n032
(อยากจะเอากลับมาแก้ให้นะครับแต่แบบที่ทำไปเพิ่มไม่ได้แล้วด้วย)

ปล.แต่เด๋วจะดูให้นะครับว่าแก้ได้หรือป่าว
« ตอบ #57 เมื่อ: 23/09/09, [22:08:13] »

ผมลืมไปเรื่องครับคุณ paman ไอ้พัดลมที่ผมบอกจะใช้กับตัววัดอุณหภูมิน่ะมันมีอแดปเตอร์เป็นเต้าเสียบ ทำให้เวลาเสียบที่ปลั๊กจะใส่ไม่ได้ 3 อัน แล้วถ้าอยู่ตรงกลางมันจะไปติดตัวไทมเมอร์ด้านบนด้วยครับ (รูล่างสุดไม่มีปัญหา รูกลางหาปลั๊กต่อออกมาได้) ต้องปรับเป็นอันขวาสุด แต่ถ้าไว้ขวาสุดเกรงว่าเวลาเสียบรูบนมันจะไปทับสวิชต์เปิดปิดครับ ช่วยปรับปลั๊กด้านขวาสุดให้เป็นเฉียงๆ ทำมุมกับขอบขวาล่าง หรือขยับสวิชท์ให้สูงขึ้นเผื่อที่ไว้ให้ผมเสียบอแดปเตอร์ด้านบนได้หน่อยสิ ส่วนรูปตรงกลางไว้ผมหาปลั๊กต่อออกมาเอง หรือถ้ามีปลั๊กที่รูห่างกว่านี้ก็บอกมาครับ ปรับราคาเพิ่มได้

รู้สึกของผมมันพิเศษมากเลย ขอโทษทีนะครับ  036
« ตอบ #58 เมื่อ: 23/09/09, [22:58:44] »

ผมลืมไปเรื่องครับคุณ paman ไอ้พัดลมที่ผมบอกจะใช้กับตัววัดอุณหภูมิน่ะมันมีอแดปเตอร์เป็นเต้าเสียบ ทำให้เวลาเสียบที่ปลั๊กจะใส่ไม่ได้ 3 อัน แล้วถ้าอยู่ตรงกลางมันจะไปติดตัวไทมเมอร์ด้านบนด้วยครับ (รูล่างสุดไม่มีปัญหา รูกลางหาปลั๊กต่อออกมาได้) ต้องปรับเป็นอันขวาสุด แต่ถ้าไว้ขวาสุดเกรงว่าเวลาเสียบรูบนมันจะไปทับสวิชต์เปิดปิดครับ ช่วยปรับปลั๊กด้านขวาสุดให้เป็นเฉียงๆ ทำมุมกับขอบขวาล่าง หรือขยับสวิชท์ให้สูงขึ้นเผื่อที่ไว้ให้ผมเสียบอแดปเตอร์ด้านบนได้หน่อยสิ ส่วนรูปตรงกลางไว้ผมหาปลั๊กต่อออกมาเอง หรือถ้ามีปลั๊กที่รูห่างกว่านี้ก็บอกมาครับ ปรับราคาเพิ่มได้

รู้สึกของผมมันพิเศษมากเลย ขอโทษทีนะครับ  036
ไม่เป็นไรครับเพื่อลูกค้า  ส่วนการจัดวางเด๋วผมดูให้อีกทีครับ
พอดีวันนี้ออกมาทำธุระไม่ได้อยู่ที่ร้าน  เด๋วพรุ่งนี้จัดวางเสดแล้วเด๋วส่งรูปไปให้ดูนะครับ
Hot Member
« ตอบ #59 เมื่อ: 24/09/09, [17:02:15] »

ขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยครับ [ฮือๆๆ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/09/09, [20:23:35] โดย chalong »
หน้า: 1 2 3 4 ... 28   ขึ้นบน
พิมพ์