บอร์ดเก่านี้ "ปิด" แล้วนะครับ ไม่สามารถโพสได้ ตอนนี้ย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว

สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่

<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home
Aqua.c1ub.net
*
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
  Sun 21/Jan/2018
Loading
หน้า: 1 2   ลงล่าง
พิมพ์
เมื่อขายสินค้าเรียบร้อยแล้ว กรุณากดปุ่ม ที่ด้านล่าง เพื่อปิดกระทู้ด้วยครับ
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายจระเข้แคระเคแมน ขนาด1ฟุตครับ  (อ่าน 15423 ครั้ง)
Fronk ออฟไลน์
Club Veteran
Fronk Fronk เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« เมื่อ: 30/04/13, [11:12:54] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

กินง่ายเลี้ยงง่ายครับ จะมีใครสนใจไหมน้อ 082-440-2068
Like (+0) Bullshit! (-0)
tingting ออฟไลน์
Club Brother
tingting เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง tingting เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #1 เมื่อ: 30/04/13, [12:46:48] »

ขอราคาพร้อมรูปหน่อยครับ

อะไรมีความสุขก็ทำไป ถ้ามันทุขร์ก็จงเลิกทำซะ
Fronk เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Fronk เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #2 เมื่อ: 30/04/13, [17:39:18] »

ขอราคาพร้อมรูปหน่อยครับ
รูปผมลงไม่เป็นอะครับ พี่พอจะเล่นลายหรือเล่นเฟรชไหมครับ ราคา7500ต่อได้ครับ
tingting เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง tingting เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #3 เมื่อ: 30/04/13, [22:26:54] »

ช่วยลงรูปให้ครับ

อะไรมีความสุขก็ทำไป ถ้ามันทุขร์ก็จงเลิกทำซะ
Fronk เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Fronk เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #4 เมื่อ: 30/04/13, [22:32:46] »

ช่วยลงรูปให้ครับ

ขอบคุณที่ลงให้ครับ  ..
soldier ออฟไลน์
Club Follower
soldier เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง soldier เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #5 เมื่อ: 30/04/13, [22:41:22] »

ตัวนี้สายพันอะไรครับ
ballasd ออฟไลน์
Club Member
ballasd เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ballasd เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #6 เมื่อ: 01/05/13, [09:50:30] »

โตสุดกี่นิ้วครับ เล็กๆ  น่ารักจังเลย ^^
winnythepooh ออฟไลน์
Club Member
winnythepooh เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง winnythepooh เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #7 เมื่อ: 02/05/13, [00:14:00] »

น่ารักดีครับ เลี้ยงง่ายมั๊ย น่าเอามาลงบ่อที่บ้าน [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]

ตู้ปลาคือสารคดีแนวธรรมชาติที่ดีสุดภายในบ้าน
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
Longhairguy เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)
You! shall not pass!!!

« ตอบ #8 เมื่อ: 02/05/13, [00:42:52] »

โตสุดๆ 2.5เมตรไงครับ เลี้ยงไหวบ่ ?

มันแค่ใช้เวลานานในการโต ในช่วงไม่กี่ปีแรกเลยยังดูตัวเล็กอยู่ แต่ขนาดเต็มที่ๆมีบันทึกไว้ก็นั่นแหละครับ

ถ้าตัวเล็กจริงต้อง  Cuvier's dwarf caiman โตได้เต็มที่ราวๆ1.5เมตร แต่ราคามันหลัก2หมื่น+ขึ้นครับ

http://www.siamreptile.com/webboard/webboard_show.php?id=50497

เอาไปอ่านเล่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/05/13, [00:44:39] โดย Longhairguy »

Tel : 081-3290679 LINE ID : apaisan0679 บัญชี ธ.กสิกรไทย 042-2-81644-5 ไพศาล แซ่ตั้ง
soldier เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน soldier เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #9 เมื่อ: 02/05/13, [06:38:08] »

โตสุดๆ 2.5เมตรไงครับ เลี้ยงไหวบ่ ?

มันแค่ใช้เวลานานในการโต ในช่วงไม่กี่ปีแรกเลยยังดูตัวเล็กอยู่ แต่ขนาดเต็มที่ๆมีบันทึกไว้ก็นั่นแหละครับ

ถ้าตัวเล็กจริงต้อง  Cuvier's dwarf caiman โตได้เต็มที่ราวๆ1.5เมตร แต่ราคามันหลัก2หมื่น+ขึ้นครับ

http://www.siamreptile.com/webboard/webboard_show.php?id=50497

เอาไปอ่านเล่น
ตัวจริงมาแล้ว [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]

« ตอบ #10 เมื่อ: 02/05/13, [07:59:12] »

ตัวจริงมาแล้ว [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]

555 อันนี้พี่ไปดูอ่านมาแล้วสุดท้ายมันก็มี 1.2-2 เมตรเแน่ๆ เมื่อวานลูฏชายพี่ไปจับ ญาติของมังกรคอมมาโด ได้มา 1 ตัว เลยเลี้ยงไว้เลย http://board.thaipetonline.com/index.php/topic,48851.0.html
http://board.thaipetonline.com/index.php/topic,49581.0.html
http://www.siamreptile.com/webboard/webboard_show.php?id=85979
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02/05/13, [08:20:47] โดย tingting »

« ตอบ #11 เมื่อ: 02/05/13, [20:00:04] »

ใครก้อได้ช่วยซื้อหน่อยจิครับ ฟร้องจะเอาตังไปจ่ายค่าเทอม รร.จะเปิดแล้วฟร้องยังไม่มีหนังสือเลยครับ พ่อแม่ก้อเสียแล้ว ช่วยนะนะครับต่อได้อีกนะครับ  TT cryingrun
ZIONRICH ออฟไลน์
ZIONRICH เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ZIONRICH เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #12 เมื่อ: 02/05/13, [22:45:42] »

จระเข้ยุ่ที่ไหนคับ กทม. ป่าว แล้วแถวไหน

ไฟ Led เลี้ยงปะการัง
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=296249.0

« ตอบ #13 เมื่อ: 03/05/13, [08:22:40] »

จระเข้ยุ่ที่ไหนคับ กทม. ป่าว แล้วแถวไหน

ของยุกรุงเทพครับ พี่ยุแถวไหนครับ ฟร้องส่งให้ได้ทั่วกรุงเทพอ่ะครับ ขอเบอติดต่อหน่อยนะครับ
soldier เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง soldier เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #14 เมื่อ: 03/05/13, [09:24:52] »

คุณฟ็อง สบายดีไหม ครับ

« ตอบ #15 เมื่อ: 03/05/13, [09:52:22] »

คุณฟ็อง สบายดีไหม ครับ

รู้จักน้องเขาหรือท่าน ลูฏชายผมปล่อยจรเข้าบกไปแล้ว 5555 ที่บ้านไม่สนับสนุนยกเว้นผมคนเดียว

« ตอบ #16 เมื่อ: 03/05/13, [15:53:44] »

รู้จักน้องเขาหรือท่าน ลูฏชายผมปล่อยจรเข้าบกไปแล้ว 5555 ที่บ้านไม่สนับสนุนยกเว้นผมคนเดียว
รู้จัก ครับพี่ คุณฟ็อง เคยโทรมา(จองหอย) ของผม ครับ เอ้าปล่อยไปทำไหมล่ะ เสียดาย แท้

« ตอบ #17 เมื่อ: 03/05/13, [16:32:37] »

รู้จัก ครับพี่ คุณฟ็อง เคยโทรมา(จองหอย) ของผม ครับ เอ้าปล่อยไปทำไหมล่ะ เสียดาย แท้

555 ปล่อยเพราะว่าพี่สาวเขากับแม่ไม่ปลื้มผมไม่อยู่ด้วยเขาเลยปล่อยไม่เป็นไรเดี๋ยวหาจับใหม่

« ตอบ #18 เมื่อ: 03/05/13, [16:33:20] »

ต้องจำเป็นใช้ตังค์จิงๆๆครับ เพราะต้องเอาไปจ่ายค่าเทอมและซื้อหนังสือครับเลยต้องขาย ช่วงนี้ไม่ค่อยสบายเท่าไหร่ครับิเป็นโรคเคลียดนิดหน่อยครับ กลัวว่าจะไม่ได้เรียนต่อ  :'  /  ..
ZIONRICH ออฟไลน์
ZIONRICH เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ZIONRICH เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #19 เมื่อ: 03/05/13, [17:05:00] »

555 ปล่อยเพราะว่าพี่สาวเขากับแม่ไม่ปลื้มผมไม่อยู่ด้วยเขาเลยปล่อยไม่เป็นไรเดี๋ยวหาจับใหม่
มีที่จับด้วยหรอคับ อยากเลี้ยงๆ

ไฟ Led เลี้ยงปะการัง
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=296249.0

« ตอบ #20 เมื่อ: 03/05/13, [20:18:35] »

TT ช่วยซื้อหน่อยจิครับ    ..

« ตอบ #21 เมื่อ: 03/05/13, [21:13:12] »

มีที่จับด้วยหรอคับ อยากเลี้ยงๆ

ลูกตัวเงินตัวทองครับ ที่บอกนะ

« ตอบ #22 เมื่อ: 03/05/13, [21:43:36] »

cryingrun
aui1234 ออฟไลน์
Club Member
aui1234 เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง aui1234 เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #23 เมื่อ: 04/05/13, [15:50:45] »

ลดได้เท่าไรครับ
JPS ออฟไลน์
JPS เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง JPS เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #24 เมื่อ: 04/05/13, [16:07:29] »

เมื่อก่อนร้านขายปลาแถวบ้านมีเลี้ยงจระเข้แคระตัวประมาณฟุตนึงอยู่ในตู้ ไว้คอยกินปลาที่ตาย
เป็นจระเข้ไทยเรานี่แหละไม่ใช่เคย์แมน แต่มันพิการไม่ยอมโต อยู่เป็นสิบปีก็ตัวเท่าเดิม
หน้าตาโหดกว่าเคย์แมนเยอะเลย อยากได้มั่งแต่คงหายากน่าดู [on_026]

« ตอบ #25 เมื่อ: 04/05/13, [21:12:41] »

เมื่อก่อนร้านขายปลาแถวบ้านมีเลี้ยงจระเข้แคระตัวประมาณฟุตนึงอยู่ในตู้ ไว้คอยกินปลาที่ตาย
เป็นจระเข้ไทยเรานี่แหละไม่ใช่เคย์แมน แต่มันพิการไม่ยอมโต อยู่เป็นสิบปีก็ตัวเท่าเดิม
หน้าตาโหดกว่าเคย์แมนเยอะเลย อยากได้มั่งแต่คงหายากน่าดู [on_026]

จรเขข้ไทยมีขายครับ ฟาร์มที่ราชบุรีมีขายอยู่ลงขายไข่ด้วยครับ

« ตอบ #26 เมื่อ: 04/05/13, [22:15:06] »

cryingrun
MiMoae ออฟไลน์
Club Member
MiMoae เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง MiMoae เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #27 เมื่อ: 04/05/13, [23:35:35] »

อยากได้ค่ะ  แต่ไม่มีงบ  >< 

กระทู้นี้เห็นเขาอยากได้อยู่ค่ะ
ลองดูนะคะ 
http://board.thaipetonline.com/index.php/topic,50985.0.html

...I LOVE MY PET...
connoisseurnine ออฟไลน์
Club Member
connoisseurnine เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง connoisseurnine เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #28 เมื่อ: 05/05/13, [03:30:13] »

รบกวนบอก สายพันธุ์ ด้วยครับ สนใจอยู่

« ตอบ #29 เมื่อ: 05/05/13, [04:05:50] »

รบกวนบอก สายพันธุ์ ด้วยครับ สนใจอยู่
ขอเบอหน่อยครับ
หน้า: 1 2   ขึ้นบน
พิมพ์