บอร์ดเก่านี้ "ปิด" แล้วนะครับ ไม่สามารถโพสได้ ตอนนี้ย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว

สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่

<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home
Aqua.c1ub.net
*
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
  Sat 20/Jan/2018
Loading
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
เมื่อขายสินค้าเรียบร้อยแล้ว กรุณากดปุ่ม ที่ด้านล่าง เพื่อปิดกระทู้ด้วยครับ
ผู้เขียน หัวข้อ: บริการตรวจเช็ค คุณภาพน้ำ ฟรี+++  (อ่าน 652 ครั้ง)
พี่กบ ออฟไลน์
Sponsor
พี่กบ พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)
ผมไม่ใช่คนเก่ง แต่ผมไปหานักวิชาการคนไทยเก่งๆมาช่วยผมได้

« เมื่อ: 14/06/12, [17:49:45] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ได้รับแรงบันดาลใจจากกระทู้นี้ครับ
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=179995.30

ก็เลยเอาน้ำยาจากศูนย์วิจัยโรคสัตว์น้ำจุฬามาบริการน้องๆครับ
ให้นำน้ำจากตู้หรือบ่อมาตรวจ
pH KH GH ammonia nitrite ได้ฟรีครับ

มีข้อแม้ห้ามนำน้ำยากลับบ้าน เอาน้ำมาตรวจได้ที่ร้านเท่านั้น
 [on_055]
Like (+1) Bullshit! (-0)

โทร. 081 318 7021 อย่ารอตอบ pmครับถ้ารีบโทรเลย
★ CoCa-CoLa ★ ออฟไลน์
Club Champion
★ CoCa-CoLa ★ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! ★ CoCa-CoLa ★ เริ่มสั่งสมอิทธิพล (You can't modify karma yet.)★ CoCa-CoLa ★ เริ่มสั่งสมอิทธิพล (You can't modify karma yet.)★ CoCa-CoLa ★ เริ่มสั่งสมอิทธิพล (You can't modify karma yet.)★ CoCa-CoLa ★ เริ่มสั่งสมอิทธิพล (You can't modify karma yet.)★ CoCa-CoLa ★ เริ่มสั่งสมอิทธิพล (You can't modify karma yet.)★ CoCa-CoLa ★ เริ่มสั่งสมอิทธิพล (You can't modify karma yet.)★ CoCa-CoLa ★ เริ่มสั่งสมอิทธิพล (You can't modify karma yet.)
เพาะเลี้ยงเเละจำหน่ายกุ้งเครฟิช ราคาปลีก-ส่ง สมุทรปราการ จัดส่งได้ทั่วประเทศ

« ตอบ #1 เมื่อ: 14/06/12, [19:37:58] »

ได้รับแรงบันดาลใจจากกระทู้นี้ครับ
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=179995.30

ก็เลยเอาน้ำยาจากศูนย์วิจัยโรคสัตว์น้ำจุฬามาบริการน้องๆครับ
ให้นำน้ำจากตู้หรือบ่อมาตรวจ
pH KH GH ammonia nitrite ได้ฟรีครับ

มีข้อแม้ห้ามนำน้ำยากลับบ้าน เอาน้ำมาตรวจได้ที่ร้านเท่านั้น
 [on_055]
ขอบคุณครับพี่ เดี๋ยวเสาร์นี้เอาเข้าไปตรวจครับ
Like (+0) Bullshit! (-0)

http://www.facebook.com/KCrayfishSamutprakran    5852118891 ธ.กสิกรไทย ชื่อ จิตรา อำพล สนใจติดต่อ
 086-7700227///080-5550227
จอมใจไร้รัก ออฟไลน์
Club Leader
จอมใจไร้รัก เริ่มสั่งสมอิทธิพล จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)จอมใจไร้รัก เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)
อุดมการณ์คือไฟ หัวใจคือฟืน

« ตอบ #2 เมื่อ: 14/06/12, [19:45:01] »

ใครอย่าทะลึ่งเอาน้ำตัวเองไปให้ตรวจนะครับเหมือนน้องในกระทู้นึง ้hahaha

ที่ผ่านมาพิสูจน์แล้วว่าเราทุกคนเอาชนะโชคชะตาได้ หากไม่ยอมจำนนไปเสียก่อน
whitehawk ออฟไลน์
Club Member
whitehawk เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน whitehawk เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #3 เมื่อ: 14/06/12, [19:56:00] »

ตรวจได้ที่ร้านพี่กบเลยหลอครับ
พี่กบ ออฟไลน์
Sponsor
พี่กบ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)พี่กบ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)
ผมไม่ใช่คนเก่ง แต่ผมไปหานักวิชาการคนไทยเก่งๆมาช่วยผมได้

« ตอบ #4 เมื่อ: 15/06/12, [10:53:47] »

ใครอย่าทะลึ่งเอาน้ำตัวเองไปให้ตรวจนะครับเหมือนน้องในกระทู้นึง ้hahaha
ยินดีครับ
อันนี้ฮา
ตรวจได้ที่ร้านพี่กบเลยหลอครับ
เอ้า   ก็จะไปตรวจได้ที่ไหน  งง [on_055]

โทร. 081 318 7021 อย่ารอตอบ pmครับถ้ารีบโทรเลย
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์