บอร์ดเก่านี้ "ปิด" แล้วนะครับ ไม่สามารถโพสได้ ตอนนี้ย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว

สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่

<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home
Aqua.c1ub.net
*
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
  Sat 20/Jan/2018
Loading
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
เมื่อขายสินค้าเรียบร้อยแล้ว กรุณากดปุ่ม ที่ด้านล่าง เพื่อปิดกระทู้ด้วยครับ
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายตู้ไม้นํ้ายกตู้ ที่บ้านเรียกว่าตู้ โครตดงดิบ หรือโครตรก นั้นเอง ไม่รวมอุปกรณ์  (อ่าน 3052 ครั้ง)
SuperNay ออฟไลน์
Club Follower
SuperNay SuperNay เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« เมื่อ: 13/05/12, [18:51:54] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ตู้ 48 *20
ดิน new ADA 30 โล รองพื้นด้วย พัมมิส+แบคทีเรียของ ADA
ภายในประกอบด้วย โครตมอส สไปกี้ + จาวา +มินิเพิล +รากดํา+คลิป+พาวา+ซาจิ(โครตยาว)
+พีเลีย ก้อนโครตใหญ่
ปลา คาร์นินัลตัวโครตใหญ่ 20 กว่าตัว
ปลา รัมมี่โน๊ส 9 ตัว
กุ้ง ยาโมโตะโครตใหญ่ 20 กว่าตัว
เทวดา 3 ตัว

ทั้งหมดนี้ขาย......เท่าไหร่ดีครับ..... [on_007] ไม่รู้จะคิดราคายังไงดี เอาเป็นว่ารองเสนอราคามาแล้วกันครับ แล้วเดี๋ยวผมจะติดต่อกลับไป

รูปครับ
Like (+0) Bullshit! (-0)
SuperNay เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง SuperNay เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #1 เมื่อ: 13/05/12, [18:54:11] »

รูปที่สอง

Wonner163 ออฟไลน์
Club Member
Wonner163 เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Wonner163 เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #2 เมื่อ: 13/05/12, [18:55:14] »

สวนมากเลยครับขอให้ขายได้เร็วๆๆนะครับ [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
XTO_BALL ออฟไลน์
XTO_BALL เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง XTO_BALL เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
SPIRIT OF THE DRAGON กว่าจะรู้เดียงสาก็หมดไปหลายตังแล้ว

« ตอบ #3 เมื่อ: 13/05/12, [18:56:21] »

ตู้สวยมากครับ [เจ๋ง] [เจ๋ง]
SuperNay เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง SuperNay เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #4 เมื่อ: 13/05/12, [19:00:38] »

สาเหตุที่ขายเพราะจะตั้งตู้ใหม่ครับ เลยไม่ขายอุปกรณ์ อายุตู้ 9 เดือน นํ้าใสปิ้ง ตะไคร้น้อยมากๆครับ ซื้อไปตัดแต่งนิดๆหน่อยก็งามครับ เขียวปั๊ดๆ เลย มาดูตัวจริงได้ครับ  [เจ๋ง]

« ตอบ #5 เมื่อ: 13/05/12, [19:04:17] »

รูปที่สาม

« ตอบ #6 เมื่อ: 13/05/12, [19:17:00] »

อันนี้ตอนตั้งตู้ใหม่ๆครับ

เอสวา ออฟไลน์
Club Leader
เอสวา เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)เอสวา เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #7 เมื่อ: 13/05/12, [19:25:40] »

ตั้งราคาได้ PM มานะครับ อยู่แถวไหนครับ
Like (+1) Bullshit! (-0)

กรุงเทพมหานคร อมรรัตนโกสินทร์ มหินทรายุธยา มหาดิลกภพ นพรัตนราชธานีบูรีรมย์ อุดมราชนิเวศน์มหาสถาน อมรพิมานอวตารสถิต สักกะทัตติยวิษณุกรรมประสิทธิ์
SuperNay เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน SuperNay เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #8 เมื่อ: 13/05/12, [19:33:33] »

พี่เลียครับ ก้อนบึ้มๆ

« ตอบ #9 เมื่อ: 13/05/12, [19:35:50] »

ดูความดกของมอสกันบ้างครับ

Kaiju ออฟไลน์
Club Veteran
Kaiju เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Kaiju เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #10 เมื่อ: 13/05/12, [19:37:00] »

สนใจคาร์ดินัล+ยามาโตะครับ

ขอราคาด้วยงับบ

« ตอบ #11 เมื่อ: 13/05/12, [19:39:47] »

หน้าตรงกันบ้างครับ

OBARON ออฟไลน์
Club Leader
OBARON เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)OBARON เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)
อวอร์ดต้นไม้กินเจ
เย้ เย้ เย้

« ตอบ #12 เมื่อ: 13/05/12, [20:34:00] »

ถ้าแยกดิน ขอจองนะครับ รบกวน Pm ราคามาให้ทีครับผม
ขอบคุณครับ

pna ออฟไลน์
Club Member
pna เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน pna เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #13 เมื่อ: 13/05/12, [20:46:33] »

สนใจปลาคาร์ดินัลเหมือนกันครับ ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ

« ตอบ #14 เมื่อ: 13/05/12, [20:58:15] »

ผมขอเหมายกตู้ก่อนนะครับ บอกตรงๆว่าไม่สามารถตักปลา หรือช้อนกุ้ง ในตู้ได้เลยครับ พยามแล้ว เนื่องจากต้นไม้รกมาก

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ  [on_066]
! viviDzire ! ออฟไลน์
Club Brother
! viviDzire ! เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ! viviDzire ! เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
"If hard work made you rich - the slaves would have been the richest."

« ตอบ #15 เมื่อ: 13/05/12, [22:09:19] »

อยู่ทีไหนครับ

รับออกแบบ ทุกอย่าง ไม้จิ้มฟันยันเรือรบ ราคากันเองครับ !!!
ติดต่อ PM ได้เลยครับ !!!!!

« ตอบ #16 เมื่อ: 13/05/12, [22:31:30] »

กรุงเทพครับ แถววัชรพล [on_066]
'MirumO' ออฟไลน์
Club Member
'MirumO' เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง 'MirumO' เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
ไปให้สุดแล้วหยุดที่คำว่าพอ

« ตอบ #17 เมื่อ: 14/05/12, [00:30:38] »

สวยดีครับ  [on_018]ขอให้ออกไวๆครับ

เบรคสะบัด คลัชเสีย เกียร์หลุด เครื่องสะดุด เพลาหัก สลักหาย หัวเทียนห่าง ยางแฟบ เเหนบตาย ไฟไม่จ่าย ไดไม่ชาร์จ สตาร์ทพัง.

« ตอบ #18 เมื่อ: 14/05/12, [07:52:19] »

[on_055]
bean ออฟไลน์
bean เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง bean เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #19 เมื่อ: 14/05/12, [10:04:12] »

เริ่มจากตัดสไปกี้  กับ เทเลนุสขายก่อนดีมัย้ครับในห้องต้นไม้  แล้วก็ลงขขายปลาแยก

แล้วก็ขายชุดตู้ครับ

ทำแบบนี้น่าจะได้ราคามากกว่าขายเหมารวมครับ ;)

« ตอบ #20 เมื่อ: 14/05/12, [10:42:19] »

ขอบคุณครับ จะลองไปตั้งดู  [on_066]
Kaiju ออฟไลน์
Kaiju เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Kaiju เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #21 เมื่อ: 14/05/12, [23:21:48] »

เริ่มจากตัดสไปกี้  กับ เทเลนุสขายก่อนดีมัย้ครับในห้องต้นไม้  แล้วก็ลงขขายปลาแยก

แล้วก็ขายชุดตู้ครับ

ทำแบบนี้น่าจะได้ราคามากกว่าขายเหมารวมครับ ;)

เห็นด้วยตามนั้นครับคุณ จขกท.
M@rch ออฟไลน์
Club Brother
M@rch เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง M@rch เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)M@rch เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #22 เมื่อ: 15/05/12, [14:55:40] »

ตู้สวยครับ สงสัยว่าทำไมเทเนลุสถึงยืดเหมือนซาจิเลยละครับ  [mo_001]

Mr.Renox--หากเรามัวแต่ก้าวตามรอยเท้าผู้อื่น ก็ไม่มีวันมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง--
ตู้ 60 -1 :  http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=121536.msg1720001#msg1720001ตู้ 60 -2 : http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=156736.0
SuperNay เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน SuperNay เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #23 เมื่อ: 15/05/12, [16:44:16] »

ตู้ผมไม่มี เทเลนุส นะครับ  [on_055] มีซาจิ ครับ ที่มันยาวเพราะว่าผมเปิดไฟเบาๆครับ ไม่อยากอััดไฟแรง เพราะเบื่อตะไคร่ครับ ยาวก็ใช้วิธีตัดเอา แต่หลังๆมาขี้เกียจครับ เลยปล่อยตามธรรมชาติ  [on_026]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์