บอร์ดเก่านี้ "ปิด" แล้วนะครับ ไม่สามารถโพสได้ ตอนนี้ย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว

สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่

<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home
Aqua.c1ub.net
*
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
  Thu 18/Jan/2018
Loading
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
เมื่อขายสินค้าเรียบร้อยแล้ว กรุณากดปุ่ม ที่ด้านล่าง เพื่อปิดกระทู้ด้วยครับ
ผู้เขียน หัวข้อ: ขายซิลิโคน SONY ราคาถูกครับ  (อ่าน 1603 ครั้ง)
neracha ออฟไลน์
Club Member
neracha neracha เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« เมื่อ: 17/06/11, [19:52:25] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ขายซิลิโคน โซนี่ ครับ พอดีสั่งมาให้ลูกค้า แล้วเหลือจากการใช้งานครับ ขายขาดทุน เอาเงินกลับ ขอขายแค่ หลอดละ 90 บาท เท่านั้นครับ มีแบบใส 10 หลอด และ ขาว 10 หลอด เท่านั้นครับ ยังไม่ได้แกะจากกล่องเลยครับ รบกวนขายอย่างน้อย 10 หลอดนะครับ ไม่แกะขายปลีกครับ  ยินดีส่งไปรษณีย์ได้นะครับ สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัด
สนใจติดต่อผมได้นะครับ  086-3197083 อารี
Like (+0) Bullshit! (-0)
qautobom ออฟไลน์
Club Member
qautobom เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง qautobom เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #1 เมื่อ: 17/06/11, [20:20:02] »

ถูกครับฟันธง [เจ๋ง]
NopJol ออฟไลน์
Club Brother
NopJol เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง NopJol กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)NopJol กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)NopJol กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)
เหรียญนักเพาะหมอแคระระดับ 3
จำหน่ายเครื่องมือช่าง

« ตอบ #2 เมื่อ: 17/06/11, [20:30:04] »

ดูรูปหน่อยครับ

Club Member
neracha กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว neracha เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #3 เมื่อ: 18/06/11, [08:42:38] »

sony ใส วันผลิต 15-09-10
sony ขาว วันผลิต 27-10-10

Club Member
neracha เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง neracha เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #4 เมื่อ: 24/06/11, [09:30:51] »

ดันครับ
adiluck ออฟไลน์
Club Follower
adiluck เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง adiluck เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
The impossible

« ตอบ #5 เมื่อ: 24/06/11, [14:04:15] »

ถูกมากคร้าฟฟฟ

Club Member
-*- เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง -*- เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
ไม่พูดดีก่า

« ตอบ #6 เมื่อ: 24/06/11, [15:23:10] »

ถูกมากๆ [mo_001]
Club Member
neracha เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง neracha เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #7 เมื่อ: 08/07/11, [08:28:54] »

ชุดใหม่ 05--6-11 ครับ เก็บได้ 2 ปีครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์