บอร์ดเก่านี้ "ปิด" แล้วนะครับ ไม่สามารถโพสได้ ตอนนี้ย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว

สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่

<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home
Aqua.c1ub.net
*
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
  Thu 18/Jan/2018
Loading
หน้า: 1 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดเว็บคลับไม้น้ำไปเลยดีกว่า  (อ่าน 10412 ครั้ง)
king2665 ออฟไลน์
Club Member
king2665 king2665 สังคมรังเกียจ (You can't modify karma yet.)

« เมื่อ: 10/04/11, [20:36:00] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไปอ่านเอาเองที่กระทู้พวกกลุ่มมังกรดำ  SP

คุณ 3 คนเลิกเล่นและอย่าเข้าเว็บนี้เลยนะ  มี   mao  ,  !M! ,  XTO_BALL   โดยเฉพาะ mao  ,  !M!   

Admin เว็บจัดการได้แล้วครับ  พูดจาหยาบคาย  ท้าตีท้าต่อย  ว่าคุณ ben ต่างๆนาๆ ใช้พวกรุม คิดว่ามีพวกมากหรือไง   

ถ้า Admin ไม่ทำให้พวกนี้หยุด  ก็ปิดเว็บคลับไม้น้ำไปเลยนะ
Like (+0) Bullshit! (-20)
Qoo! ออฟไลน์
Club Brother
Qoo! สังคมรังเกียจ Qoo! กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)Qoo! กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)Qoo! กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)
รางวัลสำหรับรูปปลาในดาต้าเบส ถึงข้อมูลจะก๊อบมาก็เถอะ -*-

« ตอบ #1 เมื่อ: 10/04/11, [21:00:00] »

เห้ย ใจเย็น [เอ๊ะ!!!] .....เอายังงั้นเลยหรอ  ปิดแล้วจะไปสิงสถิต ที่ไหนล่ะนั่น

ส่วนในกระทู้นั่น...เดียวก็มีคนไปจัดการเอง 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/04/11, [21:03:34] โดย Qoo! »
Like (+0) Bullshit! (-0)

T.Dark ออฟไลน์
T.Dark กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว T.Dark เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #2 เมื่อ: 10/04/11, [21:10:31] »

อย่าปิดเลย เดี๋ยวไม่มีที่ไป [on_051]
บัง! ออฟไลน์
in Wonderland
บัง! เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)บัง! เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #3 เมื่อ: 10/04/11, [21:14:08] »

การกระทำในเกมไม่นับครับ เพราะไม่อยู่ในกฎของเว็บ
ถ้ามีหลักฐานว่าสมควรแบนในกระทู้ก็เอามาแสดงครับ แล้วผมจะพิจารณาให้อีกที

ว่าแต่....

เอ็งเป็นใครมาสั่งให้ผมปิดเว็บวะครับ?
ผมแอดมินผู้ยิ่งใหญ่แห่งเว็บสังคังออนไลน์คุณภาพอันโด่งดังค้ำฟ้าเมืองไทยนะครัฟ!!!!  [on_026]

อุว่ะฮ่ะๆๆๆๆๆๆๆ  [on_026]

(อยากมานานละ ขอหน่อยนะ)
Like (+12) Bullshit! (-0)

c1ub.net | +SakpanKemnak
(อีบังไม่ได้ขายปลา ขายกุ้ง ไม่ได้เปิดร้านนะจ๊ะ)
impersonate ออฟไลน์
Club Champion
impersonate เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน impersonate เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)impersonate เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)impersonate เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)impersonate เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)impersonate เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)
★★★★★★★

« ตอบ #4 เมื่อ: 10/04/11, [21:15:54] »

555

★★★★★★★★★★★★★★
indigoben ออฟไลน์
หมอแคระ mania
indigoben เป็นที่นับหน้าถือตา indigoben เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)indigoben เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)indigoben เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)indigoben เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)indigoben เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)
รางวัลหัวหน้าแก๊งหมอแคระ ส่งเสริมกิจกรรมดีเด่น เอาไบเทียไปตัวนึง
ชิวิตอุทิศเพื่อปลา

« ตอบ #5 เมื่อ: 10/04/11, [21:20:08] »

เอออ... โทษนะครับ  ถ้าจะสมัครใหม่แล้วมาเพื่อประการนี้ ผมขอนะครับ อย่าทำเลยนะครับ ตอนนี้ผมว่าคนในห้องนั้นคิดว่าเป็นผมไปซะแล้่ว ขอบคุณนะครับ ที่เป็นกำลังใจให้อะครับ แล้วการทำแบบนี้ แอดมินเค้าก็รู้นะัครับ ว่าเป็นใครครับ ได้ไม่คุ้มเสียนะรับ เค้าเช็คไอพีได้ครับ ถ้าเลือกได้ ลบซะก็ได้นะครับ รอให้ใจเย็นกว่านี้อีกนิดนะครับ ค่อยว่ากันอีกทีครับ ขอบคุณที่เข้าใจผมนะครับ

ถ้าคุณไม่เคยเป็นผู้ให้เลย ไม่เคยทำประโยชน์อะไรเป็นชิ้นเป็นอัน คอยแต่ซุ่มได้ประโยชน์อยู่เงียบๆ จากผู้ให้ แล้วเมื่อไหร่ประเทศชาติจะเจริญว่ะ หัดทำตัวเป็นประโยชน์กับคนกลุ่มใหญ่ มิใช่อยู่เยี่ยงเพียงในกะลา     คำคม จาก  ปราชญ์ชาวบ้าน
mao ออฟไลน์
mao เป็นที่นับหน้าถือตา mao เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
ゴールデンドラゴン。 SPIRIT OF THE DRAGON

« ตอบ #6 เมื่อ: 10/04/11, [21:21:38] »

ผมผิดไปแล้วครับ [on_051]

เวปน้องใหม่ http://www.luckycrayfish.com/
runner ออฟไลน์
runner เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง runner ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)runner ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)runner ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)runner ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)
Fork-tail Loach Award
KENG@SK132

« ตอบ #7 เมื่อ: 10/04/11, [21:22:30] »

เอออ... โทษนะครับ  ถ้าจะสมัครใหม่แล้วมาเพื่อประการนี้ ผมขอนะครับ อย่าทำเลยนะครับ ตอนนี้ผมว่าคนในห้องนั้นคิดว่าเป็นผมไปซะแล้่ว ขอบคุณนะครับ ที่เป็นกำลังใจให้อะครับ แล้วการทำแบบนี้ แอดมินเค้าก็รู้นะัครับ ว่าเป็นใครครับ ได้ไม่คุ้มเสียนะรับ เค้าเช็คไอพีได้ครับ ถ้าเลือกได้ ลบซะก็ได้นะครับ รอให้ใจเย็นกว่านี้อีกนิดนะครับ ค่อยว่ากันอีกทีครับ ขอบคุณที่เข้าใจผมนะครับ
ให้พี่บังเช็คIPก็รุ้แล้วครับว่าใครเป้นใครกันแน่ [on_009]

jin03 ออฟไลน์
jin03 ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง jin03 กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)jin03 กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)jin03 กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #8 เมื่อ: 10/04/11, [21:25:02] »

การกระทำในเกมไม่นับครับ เพราะไม่อยู่ในกฎของเว็บ
ถ้ามีหลักฐานว่าสมควรแบนในกระทู้ก็เอามาแสดงครับ แล้วผมจะพิจารณาให้อีกที

ว่าแต่....

เอ็งเป็นใครมาสั่งให้ผมปิดเว็บวะครับ?
ผมแอดมินผู้ยิ่งใหญ่แห่งเว็บสังคังออนไลน์คุณภาพอันโด่งดังค้ำฟ้าเมืองไทยนะครัฟ!!!!  [on_026]

อุว่ะฮ่ะๆๆๆๆๆๆๆ  [on_026]

[on_026] [on_026] [on_026]โอย ฮาจะเกร็งครับ ตามอ่านมาหลายกระทู้และ กำลังมันเรย เหอๆๆ ดราม่าจงเจริญ

จิณตวัต พัฒนะวิบูลย์ 10ม2 ต.ทับช้าง อ.สอยดาว จ.จันทบุรี 22180
0800991887 ต้น
IICEzz* ออฟไลน์
IICEzz* กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว IICEzz* กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)IICEzz* กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)IICEzz* กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #9 เมื่อ: 10/04/11, [21:26:17] »

ว่าแต่....

ผมแอดมินผู้ยิ่งใหญ่แห่งเว็บสังคังออนไลน์คุณภาพอันโด่งดังค้ำฟ้าเมืองไทยนะครัฟ!!!!  [on_026]

ชอบพี่บัง แอดมิ้นผู้ยิ่งใหญ่ แอดมิ้น จงเจริญๆ  555+
Plagapong ออฟไลน์
Club Veteran
Plagapong กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว Plagapong เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
เหรียญนักเพาะหมอแคระระดับ 1 รูปปลาซัคเกอร์อันดับ 1 CorySucker Photo Contest 2011
อ่า.....คือ.....ว่า......มัน..

« ตอบ #10 เมื่อ: 10/04/11, [21:26:35] »

ไปอ่านเอาเองที่กระทู้พวกกลุ่มมังกรดำ  SP

คุณ 3 คนเลิกเล่นและอย่าเข้าเว็บนี้เลยนะ  มี   mao  ,  !M! ,  XTO_BALL   โดยเฉพาะ mao  ,  !M!  

Admin เว็บจัดการได้แล้วครับ  พูดจาหยาบคาย  ท้าตีท้าต่อย  ว่าคุณ ben ต่างๆนาๆ ใช้พวกรุม คิดว่ามีพวกมากหรือไง  

ถ้า Admin ไม่ทำให้พวกนี้หยุด  ก็ปิดเว็บคลับไม้น้ำไปเลยนะ

ลบทันตาเห็น  ้hahaha แต่ไม่ทันคนนี้อ่ะ  [mo_001]

อย่าปิดเลย เดี๋ยวไม่มีที่ไป [on_051]

ไปโดนอะไรมาอ่ะ

"If you love someone you say it, you say it right then, out loud,or the moment just... passes you by."
Coffman ออฟไลน์
Sponsor
Coffman เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Coffman เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)
รางวัลแด่คนทำงาน สู้ต่อไป คอฟแมน! แด่บทความหญ้ากระดาษ King of Articles Award อวอร์ดถ้วยชงกาแฟ
ไม้น้ำ@เมล็ดกาแฟ ร้านเล็กๆ ทำด้วยใจรัก

« ตอบ #11 เมื่อ: 10/04/11, [21:43:53] »

ขึ้นหัวกระทู้ซะตกอกตกใจ [on_065] จะเร่ร่อนไปไหมได้ bookmark มีแต่ aquaclub  [on_009]

ไม้น้ำ@เมล็ดกาแฟ เชียงใหม่ 081-8825707 >>>Click    แวะชมร้านก่อนครับ
Mr.MAI ออฟไลน์
Hot Member
Mr.MAI เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน Mr.MAI เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)Mr.MAI เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)Mr.MAI เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)Mr.MAI เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)Mr.MAI เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)Mr.MAI เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)
K.T.L (แก๊งค์ตับเหล็ก)

« ตอบ #12 เมื่อ: 10/04/11, [22:28:03] »

คนทั้งเวปเค้าไม่ได้ไปมีเรื่องกับคุณนะครับ           [on_003]

รับจัดตู้ไม้น้ำครับ MR.MAI 094-4289566 ชม ตย. >>http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=77311.75
> https://www.facebook.com/MR.MAI.Aquaplant.Layout
Third 25. ออฟไลน์
เกรียน Inw
Third 25. เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! Third 25. ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)Third 25. ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)Third 25. ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)Third 25. ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #13 เมื่อ: 10/04/11, [22:32:24] »

เห้อออ ว่าแล้วมันต้องมีเรื่องมาจนได้................. โต โต กันแล้วววววววววววววว [on_065]

Contact me. 084 - 660 - 9199 [ Third ]
Near ออฟไลน์
C1ub Event Staff
Near ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Near เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #14 เมื่อ: 10/04/11, [22:35:29] »

ไปอ่านเอาเองที่กระทู้พวกกลุ่มมังกรดำ  SP

คุณ 3 คนเลิกเล่นและอย่าเข้าเว็บนี้เลยนะ  มี   mao  ,  !M! ,  XTO_BALL   โดยเฉพาะ mao  ,  !M!   

Admin เว็บจัดการได้แล้วครับ  พูดจาหยาบคาย  ท้าตีท้าต่อย  ว่าคุณ ben ต่างๆนาๆ ใช้พวกรุม คิดว่ามีพวกมากหรือไง   

ถ้า Admin ไม่ทำให้พวกนี้หยุด  ก็ปิดเว็บคลับไม้น้ำไปเลยนะ
แล้วตัวเองเป็นใครอ่ะ ใหญ่มาจากไหนเนี่ย
กล้าสั่ง แอดมินผู้ยิ่งใหญ่แห่งเว็บสังคังออนไลน์คุณภาพอันโด่งดังค้ำฟ้าเมืองไทย ซะด้วย ้hahaha

NuSh~FiNe ออฟไลน์
Cute Member
NuSh~FiNe เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน NuSh~FiNe เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
อีนังแร่ดดดดดดดด!!!

« ตอบ #15 เมื่อ: 10/04/11, [22:38:47] »

ปัญญาอ่อน ไง มีปัญหาไรกันมาบอกให้ปิดเว็บ ปัญญามีแค่นี้ไง ผ่าหัวออกมาจะเจอมั้ยเนี่ยสมองอ่ะ??       คนอื่นเค้าไม่ได้มีปัญหาด้วยว่ะคะ  อีกอย่าง แอดมินเว็บนี้แต่ละท่าน ศักดิ์สิทธและเกรียนกว่าลูกเว็บ   มว๊ากกก

(เกรียนตามแอดมิน รอนานละ(วงเล็บในวงเล็บอีกที  หาที่ระบายเล่นๆๆอ่ะ เกรียนมานานโครตละอ่ะ แต่อยากมา 55+)        [on_026] )  
Like (+1) Bullshit! (-0)
ณ~ใชเหมี่ยง ออฟไลน์
ณ~ใชเหมี่ยง เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ณ~ใชเหมี่ยง เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)ณ~ใชเหมี่ยง เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)ณ~ใชเหมี่ยง เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)ณ~ใชเหมี่ยง เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)ณ~ใชเหมี่ยง เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)ณ~ใชเหมี่ยง เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)
เหรียญอาญาสิทธิแพะแพนด้า
....MP CR 327....

« ตอบ #16 เมื่อ: 10/04/11, [22:47:11] »

ให้มันถูกที่หน่อย โตแล้ว..เปลี่ยนไม่ได้ก็เลิกไปซะ  ..เกี่ยวไรกะเว็บวะเนี่ยย  [on_065]

แบ้งค์เขาใหญ่ ออฟไลน์
แบ้งค์เขาใหญ่ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! แบ้งค์เขาใหญ่ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #17 เมื่อ: 10/04/11, [23:20:49] »

แอดมินผู้ยิ่งใหญ่แห่งเว็บสังคังออนไลน์คุณภาพอันโด่งดังค้ำฟ้าเมืองไทย

555555555555555555

413 ออฟไลน์
413 เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง 413 ประกาศศักดา ข้านี้ก็หนึ่งในตองอู (You can't modify karma yet.)413 ประกาศศักดา ข้านี้ก็หนึ่งในตองอู (You can't modify karma yet.)413 ประกาศศักดา ข้านี้ก็หนึ่งในตองอู (You can't modify karma yet.)413 ประกาศศักดา ข้านี้ก็หนึ่งในตองอู (You can't modify karma yet.)413 ประกาศศักดา ข้านี้ก็หนึ่งในตองอู (You can't modify karma yet.)413 ประกาศศักดา ข้านี้ก็หนึ่งในตองอู (You can't modify karma yet.)413 ประกาศศักดา ข้านี้ก็หนึ่งในตองอู (You can't modify karma yet.)413 ประกาศศักดา ข้านี้ก็หนึ่งในตองอู (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #18 เมื่อ: 10/04/11, [23:54:26] »

ผมจะเข้าบอร์ดไม้น้ำ ใช่เว็ปนี้รึเปล่าครับ  [on_008]

ขายปลา กุ้ง หอย สัตว์น้ำอื่นๆ https://www.facebook.com/413Page
Third 25. ออฟไลน์
เกรียน Inw
Third 25. ประกาศศักดา ข้านี้ก็หนึ่งในตองอู Third 25. ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)Third 25. ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)Third 25. ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)Third 25. ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #19 เมื่อ: 11/04/11, [00:01:13] »

มีปัญหาอะไร ก็โทษแต่เกมส์..................

Contact me. 084 - 660 - 9199 [ Third ]
saintchamp ออฟไลน์
saintchamp ก้าวย่างสู่เส้นทางแห่งฝันอย่างมั่นคง saintchamp กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)saintchamp กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)saintchamp กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)
แชมป์วิ่งควายประจำบอร์ด ครั้งที่ 1
ผู้ชายขายมอส

« ตอบ #20 เมื่อ: 11/04/11, [00:14:45] »

หวังว่าคงไม่มีการฆาตกรรมหมู่  ยึดอมยิ้มทั้งเว็บนะ  [on_026]

BoYCoTT ออฟไลน์
BoYCoTT กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว BoYCoTT เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)BoYCoTT เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)BoYCoTT เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)BoYCoTT เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)BoYCoTT เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)BoYCoTT เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! (You can't modify karma yet.)
ผู้ประพฤติดี มีความเห็นถูกต้อง มั่นอยู่ในคลองธรรม พูดคำสัตย์ ปฏิบัติหน้าที่ของคนสมบูรณ์ คนย่อมเทิดทูนด้วยความรัก

« ตอบ #21 เมื่อ: 11/04/11, [00:27:55] »

ว่าแต่....

แหวะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ
จองด้านขวาและซ้าย สีเทา ตามที่คุยกันไว้นะ เด้วพาไปดูหมีแพนด้า 1 ที ค่าลง

รับถ่ายภาพและวีดีโอในงานพิธีต่างๆ, รับถ่ายภาพทางอากาศ , ออกแบบสิ่งพิมพ์ , เวปไซด์ , นามบัตร , และสื่อทุกประเภท
Contact me : 087-575-43-35 ( line, whatapps, wechat) # Boy ; https://www.facebook.com/ChalermvutPhotoGallery
~oปริศนาปลาทองo~ ออฟไลน์
~oปริศนาปลาทองo~ เป็นดาวดวงใหม่แห่งวงการ! ~oปริศนาปลาทองo~ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #22 เมื่อ: 11/04/11, [01:45:31] »

เจอมุุุขพี่บังเข้าไป ฮากลิ้งเลย แหม่ทำไปได้  ้hahaha

Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
Longhairguy เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)
You! shall not pass!!!

« ตอบ #23 เมื่อ: 11/04/11, [01:50:21] »

เป็นใครวะ มาสั่งพวกกูเนี่ย

Tel : 081-3290679 LINE ID : apaisan0679 บัญชี ธ.กสิกรไทย 042-2-81644-5 ไพศาล แซ่ตั้ง
peepo ออฟไลน์
Club Follower
peepo เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน peepo เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
" KingKong "

« ตอบ #24 เมื่อ: 11/04/11, [02:54:40] »

บ้าไปแล้วกินนมแล้วไปนอนซะ
★Artists★ ออฟไลน์
★Artists★ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ★Artists★ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
The Gunners FanClub

« ตอบ #25 เมื่อ: 11/04/11, [04:15:06] »

เป็นใครมาสั่งพวกกูวะเนี่ย [ยิ้มคอลเกต]

##-DEATH-## ออฟไลน์
##-DEATH-## เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ##-DEATH-## เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #26 เมื่อ: 11/04/11, [04:55:18] »

คุฟุฟุฟุ กลับบ้านเก่าไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ้hahahaสมัครใหม่รู้ได้ไงหว่าว่ามี pet battle คงจะมีญาณวิเศษที่ทำให้ล่วงรู้ได้แน่เลย 555+ ผมชอบพี่บังอ่ะ สังคัง  [on_026]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/04/11, [04:59:58] โดย argobaleno »

~Mystery~ ออฟไลน์
Hot Member
~Mystery~ เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง ~Mystery~ เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)~Mystery~ เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)~Mystery~ เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)~Mystery~ เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)~Mystery~ เป็นที่นับหน้าถือตา (You can't modify karma yet.)
รางวัลสำหรับบทความหมอแคระ -แมวหม้อ- แด่น้องนัท
ขายประกันจ้าา

« ตอบ #27 เมื่อ: 11/04/11, [07:20:08] »

เก๋าเจงๆๆๆ

ใครจะมาสู้ บังบั๊ง ผู้ยิ่งใหญ่ของเราได้ 555

อู๋ @ ขอนแก่น ออฟไลน์
อู๋ @ ขอนแก่น เป็นที่นับหน้าถือตา อู๋ @ ขอนแก่น กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)อู๋ @ ขอนแก่น กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)อู๋ @ ขอนแก่น กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)
https://www.facebook.com/groups/361772380587167/

« ตอบ #28 เมื่อ: 11/04/11, [07:30:56] »

พูเนียบ้อ

มึงเป็นใครวะไอ้ตุ๊ดสมัครใหม่มาทำวอกได้แค่นี้เหรอ

[on_026] [on_026] [on_026] [on_026]

ก็แค่นั้นเองแหละมึงอ่ะ

hs4idf@gmail.com    เรียกผมว่า อู๋ ครับ
SUNZONESKY ออฟไลน์
SUNZONESKY กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว SUNZONESKY เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #29 เมื่อ: 11/04/11, [08:41:58] »

เท่าที่อ่านน่าจะเป็นมาจากเกมส์หรือเปล่าไม่แน่ใจ

เคยเห็นเด็ก 2-3 คน อายุแค่ประมาณเด็กประถมเดินไปร้านเกมส์เพื่อเล่นเกมส์
ตอนเดินไปร้านเกมส์ก็รักกันดี เดินไปเล่นกันไป พูดคุยสนุกเฮฮา
เวลาไม่เล่นเกมส์ก็รักกันดีครับ แต่หลังจากเล่นเกมส์ไปได้สักพักก็เริ่มมีปัญหากัน
ถ้าเล่นเกมส์เมื่อไรทะเลาะกันทุกทีบางครั้งถึงขนาดจะต่อยกันก็ยังมี ไม่ได้โทษเกมส์
แต่โทษคนเล่นที่ไม่รู้จักแยกแยะ ว่ามันเป็นเพียงแค่เกมส์ เกมส์โอเวอร์มันก็เริ่มใหม่ได้
แต่ถ้ามิตรภาพของความเป็นเพื่อนมันจบไป มันเริ่มใหม่ความรู้สึกมันก็ไม่เหมือนเดิม

นี่ขนาดแค่สังคมเล็กๆ และในสังคมนี้หลายคนน่าจะมีความชอบอะไรที่เหมือนกัน
ถ้าไม่เหมือนกัน ก็น่าจะคล้ายๆ กัน หรือใกล้เคียงกัน

แต่ก็ยังมีปัญหา ถ้าแยกแยะไม่เป็น ผมสงสารประเทศไทยครับ
หน้า: 1 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์