Aqua.c1ub.net
*
  Tue 23/Apr/2024
หน้า: 1 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: +-+ ตู้ Redbee 60 นิ้ว เย็นเจี๊ยบ ชื่นใจ + ดินบางๆ +-+  (อ่าน 22914 ครั้ง)
Maxzz ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #60 เมื่อ: 16/06/12, [07:22:55] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไม่ว่าจะเปิดดูกี่ครั้งตอนกุ้งผมตายหรือจะตั้งตู้ใหม่ กระทู้นี้ รูปภาพมันทำให้ผมมีกำลังใจมากครับ รูปสวยการเลี้ยงเหมือนกับผมคือพยายามไม่ใส่อะไรมากเพราะคิดว่าเค้าก็เหมือนคนใส่ไปเยอะๆคนยังไม่ไหวเลย ผมชอบทุกรูปครับขอบคุณสพหรับแรงบันดาลใจครับ

ปล.อยากถามนิดนึงครับว่านานไหมครับกว่ามิสจะฟูขนาดนั้นและพันธุ์อะไรครับผมยังไม่ฟูเลยเลี้ยงเป็นเดือนแล้ว
★ Little Shrimp ★ ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #61 เมื่อ: 16/06/12, [08:44:40] »

ไม่ว่าจะเปิดดูกี่ครั้งตอนกุ้งผมตายหรือจะตั้งตู้ใหม่ กระทู้นี้ รูปภาพมันทำให้ผมมีกำลังใจมากครับ รูปสวยการเลี้ยงเหมือนกับผมคือพยายามไม่ใส่อะไรมากเพราะคิดว่าเค้าก็เหมือนคนใส่ไปเยอะๆคนยังไม่ไหวเลย ผมชอบทุกรูปครับขอบคุณสพหรับแรงบันดาลใจครับ

ปล.อยากถามนิดนึงครับว่านานไหมครับกว่ามิสจะฟูขนาดนั้นและพันธุ์อะไรครับผมยังไม่ฟูเลยเลี้ยงเป็นเดือนแล้ว

[เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง]
★ Little Shrimp ★ ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #62 เมื่อ: 16/06/12, [13:52:32] »

อีกเรื่องครับผมสังเกตุว่า เกรดยิ่งสูงยิ่งตายง่าย ... สุดท้ายก็กลับคืนสู่สามัญ กลับมาเลี้ยง Tiger เหมือนเดิม ผมว่าลายมันคลาสสิคดีอะ เห็น Redbee ครั้งแรกในชีวิตแล้วหลงรักก็ลายเจ้า Tiger อันเนี้ยแหละ จบแล้วครับ ...
เหมือนผมเลยครับ

แต่บางที ผมปันใจให้ ฮิโน No entry  hah1
หน้า: 1 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์