Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นอนไม่หลับ เลยได้ รูป นัง + นาย O.Flash แฟลชคลองจั่น 55+ Macro นิสๆ  (อ่าน 1621 ครั้ง)
PT เ ต็ ม ถั ง ออฟไลน์
Club Veteran
« เมื่อ: 04/07/11, [03:45:51] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ลองดูกันครับ มันน่าจะหลับกันอยู่นะ แอบถ่ายมา มันนิ่งมาก

subject ที่ถ่าย หมอแคระ เด็กน้อย ตัว ละ 100 ครับ

ถ่ายเล่นๆ นะครับ ชิลๆ เด้อออ

เปิดด้วยตัวพ่อพันธุ์ ชื่อ "น้ อ ง ส้ ว ม" มองผ่านครีบบนไป เป็นสีเีขียวเลย

มันอยู่กันอย่างนี้อะ คู่นี้รักกันมาก เรดบีที่เลี้ยงมาไม่เคย อยู่ตามๆ กันไปไหน ต่อไหนแบบนี้เลย

เกร็ดมันสวยดี แต่ สีไม่ฉวยเลยตัวเมีย ตั้งชื่อว่า น้อง "แ บ ล ค"

ลองดูกัน ครับ

แต้ง อะ ลอท ปล. ผมสิทธิ์ พี่ โสมมมมม ไบเทียlism

รับฟังทุก comment นะครับ ปลายังเด็ก men ยังไม่มี เลย  ้hahaha
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04/07/11, [03:53:01] โดย PT เ ต็ ม ถั ง »
อ๊อด Melanochromis ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 04/07/11, [08:26:30] »

ชื่อปลาน่ารักดีครับ เข้าใจตั้ง
 [เจ๋ง]
เธอก็รู้ ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #2 เมื่อ: 04/07/11, [11:29:52] »

ตัวเมีย วัยยนี้อีกไม่นานก็ไข่ได้แล้วครับ ขอให้มีข่าวดี  [เจ๋ง]
« ตอบ #3 เมื่อ: 04/07/11, [11:30:12] »

ชื่อปลาน่ารักดีครับ เข้าใจตั้ง
 [เจ๋ง]

ขอบคุณมากครับ พี่ อ๊อด หลักๆผมเลี้ยงเรดบี

พึ่งมา เห็น ปฏิกิริยาท่าทางของ หมอแคระ ที่หลักๆ ตัวผู้ ตามติดตัวเมีย ซึ่งน่ารักมากๆ

ซึ่งส่วนนี้เรดบีทำไม่ได้ครับ เห็นอีกทีก็ป่องกันแล้ว

ส่วนเรื่องเดอะดาว สนใจเป็นอย่างยิ่งครับต้องส่งรุปก่อนวันไหนครับ  ้hahaha
« ตอบ #4 เมื่อ: 04/07/11, [11:31:50] »

ตัวเมีย วัยยนี้อีกไม่นานก็ไข่ได้แล้วครับ ขอให้มีข่าวดี  [เจ๋ง]

ิึหรอครับ ขอบคุณมากครับ ใจจริงชอบทรงอโด แต่ไม่ค่อยมีเวลาเลี้ยงเลย ลอง คาคาทอย น้องส้วม กับ น้องแบลคไปก่อน
som ออฟไลน์
« ตอบ #5 เมื่อ: 04/07/11, [19:31:29] »

ภาพสวยดี ครับ กล้องดี ลองหามุมสวยๆ ส่งมาประกวด คงได้รางวัลติดมือไว้บ้างละ
« ตอบ #6 เมื่อ: 05/07/11, [00:30:52] »

ภาพสวยดี ครับ กล้องดี ลองหามุมสวยๆ ส่งมาประกวด คงได้รางวัลติดมือไว้บ้างละ

ขอบคุณครับ อาจารย์ จริงๆ มีอีก

ลองดูกันครับ เรื่องส่งรูปประกวด พี่อ๊อดติดต่อมาแ้ล้วเด้อ

ส่งไปละครับ

som ออฟไลน์
« ตอบ #7 เมื่อ: 05/07/11, [00:43:57] »

จะรอดูครับ ถ้าถูกใจจะกดโหวตให้ครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์