Aqua.c1ub.net
*
  Sat 27/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาโชว์ตู้ไม้น้ำกับเขามั่ง (ยังไม่เสร็จดี) เด๋วมาอัพเพิ่มเรื่อยๆ  (อ่าน 1038 ครั้ง)
จอมใจไร้รัก ออฟไลน์
Club Leader
« เมื่อ: 19/11/12, [23:43:10] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

พอดีได้ตู้มาหลายวันแล้วเพิ่งได้ฤกษ์ ถ่ายรูป หาเวลาว่างไม่ได้เลย

(เวลาผมนัดซื้อของใครถ้าผิดนัดบ่อยๆก็ต้องขอโทษด้วยครับไม่ว่างจริงๆ)

ตอนนี้รอตู้เฟอร์อยู่ เลยยังไม่ได้ตั้งตู้ กะว่าจะอัพบลูเซป กับคลิปฟาเมงโก้อย่างละครึ่งตู้  [on_026] [on_026] อันหลังโม้

เล่นๆครับ ตอนนี้บลูเซปมีเป็นร้อยๆต้นละ กะว่าจะเก็บเรื่อยๆ ฟงเมงโก้เริ่มมีนิดหน่อยละครับถ้าไม่ร้อนเงินขายไปซะก่อน

ตู้ยังมีตำหนิพวกลอยซิลิโคนนิดๆครับเนื่องจากเอาแผ่นอคิลิคขอบตู้ออก ว่างค่อยแงะออก  [on_066]

ขุมพลัง เอาเท่าที่ถ่ายได้ก่อนนะครับเยอะขี้เกียจลื้อกว่าจะตั้งเสร็จคงต้นปีให้ของขวัญตัวเองพอดี

ไฟสีแดงไฟธรรมดา ไฟสีเขียว เปิดจากหลอด MH ADA Green 8100 K 150 Watt 3 ดวง เปิดมาตอนแรกเริ่มเขียวปีด

หลังจากผ่านไป 5 นาที จะค่อยๆสว่างขึ้นงคาบอนอีกสองถัง ขอนไม้ที่เลือกมาเพียบ จนเกินเด๋วค่อยๆเลือกออก

ขุมพลังตัวใหม่มือสอง

เด๋วว่างมาอัพต่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/12/12, [20:10:38] โดย จอมใจไร้รัก »
dernero ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #1 เมื่อ: 20/11/12, [11:36:44] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

โห ตู้ใหญ่จังเลยครับ อย่างงี้จุได้เยอะ  [เจ๋ง] [เจ๋ง]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์