มาคุยเรื่องอาหารปลากันดีกว่า

<< < (2/9) > >>

KnOt~:
อ้างจาก: chaikitti ที่ 17/11/09, [11:12:51]

ไม่หรอกเอ ช่วงนี้พอดีได้พบเจอคนเก่งๆ เรื่องปลาเยอะ แต่ไม่ชอบเปิดเผยตัว ไม่เคยเรียกตัวเองว่าเทพ ได้นั่งคุยกันทีเป็นชั่วโมง และบางทีผมเองก็ไปอ่านจากหนังสือมาก็เลยอยากแบ่งปันหนะครับ บางทีอาจจะผิดบ้าง มั่วบ้าง แต่ก็อยากแบ่งปันจริงๆ

เพราะว่ากำลังรู้สึกว่าสังคมเราทุกวันนี้การโอ้อวด การแข่งขัน ชิงดีชิงเด่น มันมากมายเหลือเกิน เลยอยากทำอะไรที่ไม่ได้เป็นแนวนั้นบ้างหนะเพื่อน

โดน ใจ ครับ พี่ชาย

[K]aNate~*:
 [เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง] เพิ่มเติม อย่าลืมดูวันหมดอายุก่อนซื้อนะครับ

เหมือนเคยอ่านเจอ แต่สุดท้ายเวลาซื้อก็ไม่ได้ดูอยุ่ดี  ้hahaha ใช้ hikari tetra newlifespectum สลับไปมา แล้วก็เลือกให้มันตรงกับปลาที่เราเลี้ยงก็พอ  ้hahaha

spound:
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับผม
ได้ความรู้เพิ่มเยอะเลยครับ  [เจ๋ง]

clubwolf:
อาววววเป็นเรื่องสิ อาหารของพี่กบไม่มีบอก [เขิลลลล]

TEOS!:
เป็นประโยชน์ดีครับ ขอบคุณคร้าบ deepkiss

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว