สำนักงานสัตว์แพทย์จิรศักดิ์ รับตรวจรักษาสัตว์น้ำ ปลาสวยงาม เต่าบก - น้ำ และ กุ้ง

(1/8) > >>

ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม:

พอดีได้โบรชัวร์ มาจากบู๊ตของเว็บไซต์เราครับ เห็นทางท่านสัตว์แพทย์ มีการแจ้งว่าสามารถตรวจรักษาโรค

เกี่ยวกับสัตว์น้ำ ปลาหมอสี ปลาคาร์ฟ ปลาสวยงามทุกชนิด เต่าบก เต่าน้ำ และ กุ้ง ด้วย

จึงนับเป็นเรื่องที่ดี เผื่อพี่ๆน้องๆท่านใดติดปัญหา ต้องการพาสัตว์เลี้ยงแสนรัก ไปรักษา ก็จะได้ติดต่อไปครับ และ ถ้าเพลา

ใด เจอเบอร์สัตว์แพทย์ท่านอื่น ที่รักษาเกี่ยวกับด้านนี้เพิ่มเติม จะนำมาลงให้ครับ

สำนักงานสัตว์แพทย์จิรศักดิ์ 

Locations : อยู่เยื้องระหว่าง ซอยอินทามระ 57 กับ 59 ถ.สุทธิสาร ดินแดง กทม.

เวลาทำการ ทุกวัน 10.00 - 20.00 น.

บริการนอกสถานที่ 02- 691 - 8935

หะมวย~หมวยจ้า:
อ่า...ขอบคุณค๊าบ [ปิ๊งๆๆ]

ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม:
อ้างจาก: หะมวย~.~ ที่ 09/07/09, [22:14:58]

อ่า...ขอบคุณค๊าบ [ปิ๊งๆๆ]

เผื่อพี่ๆน้องๆคนรักกุ้ง สนใจรีบรักษากุ้งป่วย หรือ ปลาป่วยที่บ้านอ่ะหนอ  hawaii

tungtungz:
ไกลจัง  jealous

moji:
ขอบคุณครับ deepkiss

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป