การที่คุณชอบปลาชนิดใดชนิดนึง คุณให้ความสำคัญกับสิ่งใดที่สุด ?

<< < (29/29)

Mr.Tae_KM:
เลือกสีจัดๆ ก่อนถ้ารูปร่างทรวดทรงปกติหรือไม่น่าเกียจเกินไป เอาเป็นว่าขอสีก่อนทรวดทรงไม่สวยมาก ไม่เปนไร  [on_026]

Teer1177:
ผมชอบตอนมันกินอาหารครับแปลกดี [เจ๋ง] [เจ๋ง]

MommyMay:
พฤติกรรมค่ะ ปลาแต่ละตัวนิสัยไม่เหมือนกัน ให้นั่งมองทั้งวันก็ไม่เบื่อค่ะ

zainzeta:
หน้าตา+ความสามารถในการอยู่รอด hide1

0riginal9ato:
จับเองครับ แล้วก็ ดูว่าสามารถเลี้ยงได้ไหม ทำร้ายปลาที่เราเลี้ยงหรือเปล่าา แต่ที่สำคัญคือพยายามจับเองครับบ รู้สึกภูมิใจ 555555555 [เจ๋ง]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว