Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จาไปหนามหลวง2มีร้านไหนแนะนำบ้างคับ  (อ่าน 1686 ครั้ง)
MUSASHI ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 18/05/09, [11:21:15] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

จาไปหนามหลวง2มีร้านไหนแนะนำบ้างคับ อยากได้ต้นไม้ กับอุปกรณ์ น้องกุ้งอะคับ idea1 idea1 idea1 idea1
00คิงคอง00 ออฟไลน์
Club Leader
« ตอบ #1 เมื่อ: 18/05/09, [11:28:38] »

ถ้าเป็นพวก  ของเกี่ยวกับ  เรดบี

สนามหลวง 2 ยังไม่มีเท่าไรหรอก ครับ
ถ้าพวกอุปกรณ์  อะไรพวกนี้ ก็  ร้านอควอเมต  เลยครับ
ลองโทรไปหาพี่เค้าก็ก็ได้ ครับ

0859741990  หมี

หรือ ถ้าเป็น อาหารเรดบี  ก็ 

http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=53312.0

เลยครับพี่เค้าอยู่แถวๆๆ วัดม่วงเอง 

ถ้าจะไปแนะนำให้ไปช่วงบ่ายๆๆ  เพราะเช้าๆๆ แถวนั้นยังไม่ค่อยมีร้านเปิดเท่าไร 
GuDU ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #2 เมื่อ: 18/05/09, [13:03:38] »

เพิ่งไปมาเมื่อวันอาทิตย์นี้เองขอรับ dea02

งอกตู้นาโนไปแล้วเรียบร้อย แหะๆๆๆ [เขิลลลล]

ไม้น้ำกับอุปกรณ์เยอะเหมือนกันนะขอรับ
ไปได้ขอนเฟรินใบหยักๆมาขอนนึงมีสองต้นร้อยบาทไทย
ราคาพอรับได้ขอรับ [เจ๋ง]

แอบเห็นขอนมอสด้วย ถามราคาแล้วถูกดีอ่ะ ร้อยเดียวเอง ขอนอย่างใหญ่
ไอ่ตู้นาโนน้อยๆอย่างเราเลยอด

ใกล้บ้านผมดี ลองไปเดินเล่นกันดูได้ขอรับ
เกิดกิเลสอยากได้ดาริโอ ไปถามไม่มีเลยสักร้านอ่ะ  suicide suicide
ไปจีบร้านไว้แล้ว ค่อยโทรถามพี่เค้าอีกที เห้อออออ 036
Club Leader
« ตอบ #3 เมื่อ: 18/05/09, [13:08:15] »

เพิ่งไปมาเมื่อวันอาทิตย์นี้เองขอรับ dea02

งอกตู้นาโนไปแล้วเรียบร้อย แหะๆๆๆ [เขิลลลล]

ไม้น้ำกับอุปกรณ์เยอะเหมือนกันนะขอรับ
ไปได้ขอนเฟรินใบหยักๆมาขอนนึงมีสองต้นร้อยบาทไทย
ราคาพอรับได้ขอรับ [เจ๋ง]

แอบเห็นขอนมอสด้วย ถามราคาแล้วถูกดีอ่ะ ร้อยเดียวเอง ขอนอย่างใหญ่
ไอ่ตู้นาโนน้อยๆอย่างเราเลยอด

ใกล้บ้านผมดี ลองไปเดินเล่นกันดูได้ขอรับ
เกิดกิเลสอยากได้ดาริโอ ไปถามไม่มีเลยสักร้านอ่ะ  suicide suicide
ไปจีบร้านไว้แล้ว ค่อยโทรถามพี่เค้าอีกที เห้อออออ 036

ลองถามร้าน สินในน้ำ(ร้านพี่โส่ย ดูก็ได้ครับน่าจะมีเคยเห็นอยู่) ร้านอยู่ ที่ซ. 6  ตรงข้ามร้าน อควอเมต  เลยครับ
ปล.มีปลาบู่(แคระ) จีน   ด้วยนะครับเพิ่งไปสอยมา  เมื่ออาทิตย์ ที่แล้วเอง

ปล.ผมเข้าไป ทุกวัน อังคาร อะครับ  emb01
« ตอบ #4 เมื่อ: 18/05/09, [13:34:09] »

อ่ะ ร้านพี่โส่ยมีแต่บูลขอรับ asspain
พี่เค้าให้เบอร์ไว้โทรเช็คแล้วจ้า เห้อออ รอต่อไป suicide

ขอถามต่อหน่อยดีกว่า [เขิลลลล]
เจ้าดาริโอ นี่ลงตู้นาโนจิ๋ว ได้มั๊ยขอรับ ขนาดมันประมาณ 10" x 7" x 7"
ตอนนี้มีกุ้งบูล ๔ ตัว (แคระจ้า)
กับชิวเพชรน้อย อีก ๘ ตัว

ประชากรจะแน่นไปมั๊ยน้อถ้าจะลงดาริโออีกสักคู่ [งง]

ถ้าผิดห้องต้องขออภัยด้วยขอรับ suicide
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/05/09, [13:42:47] โดย glock17 »
Club Leader
« ตอบ #5 เมื่อ: 18/05/09, [13:36:54] »

อ่ะ ร้านพี่โส่ยมีแต่บูลขอรับ asspain
พี่เค้าให้เบอร์ไว้โทรเช็คแล้วจ้า เห้อออ รอต่อไป suicide

ขอถามต่อหน่อยดีกว่า [เขิลลลล]
เจ้าดาริโอ นี่ลงตู้นาโนจิ๋ว ได้มั๊ยขอรับ ขนาดมันประมาณ
ตอนนี้มีกุ้งบูล ๔ ตัว
กับชิวเพชรน้อย อีก ๘ ตัว

ประชากรจะแน่นไปมั๊ยขอรับถ้าจะลงดาริโออีกสักคู่ [งง]

ตู้กี่นิ้ว อะครับ

กุ้งบลู  นี่กุ้งแคระ หรือ กุ้งเคร อะครับ  036
« ตอบ #6 เมื่อ: 18/05/09, [14:17:36] »

กุ้งบูลแคระ
ขนาดด้านบนจ้าแก้ให้แล้วขอรับ
emb01
MUSASHI ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #7 เมื่อ: 18/05/09, [20:51:35] »

[ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ]ขอบคุงคร๊าฟฟฟฟ สำหลับข้อมูล [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ] [ปิ๊งๆๆ]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์