Aqua.c1ub.net
*
  Wed 15/May/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ในบอร์ดนี้น่ามีคนรับฝากซื้อหมอแคระให้คน ตจว.บ้างนะครับ  (อ่าน 992 ครั้ง)
หมูน้อยน่ารัก ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 25/01/09, [13:15:18] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ในบอร์ดนี้น่ามีคนรับฝากซื้อหมอแคระให้คน ตจว.บ้างนะครับ เพราะคนตจว.ที่ไม่ค่อยหรือเคยเข้าสวนจัตตุจักร แต่อยากเลี้ยงปลาหมอแคระจะได้มีโอกาศเลี้ยงได้บ้างอ่ะครับ

ปล.เป็นแค่ข้อสอบถามอ่ะครับ
indigoben ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 25/01/09, [13:19:40] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ถ้าสั่งซื้อเข้ามาผมอาจส่งได้โดยทางรถทัวร์ครับ แต่คงต้องคิดค่าส่งเพิ่มเท่านั้นเองครับ ถ้าอยากได้ตัวไหนที่ผมพอมีก็น่าจะส่งได้นะครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์