Aqua.c1ub.net
*
  Tue 18/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ ปลาสอดแดง ตาแดง-กระโดงสูง-หางดาบ หาซื้อได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 2712 ครั้ง)
ืnew_line ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 19/01/16, [14:46:36] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

รบกวนขอคำแนะนำจากเพื่อนสมาชิกหน่อยนะครับ

ผมกำลังหาซื้อ ปลาสอดแดง ตาแดง-กระโดงสูง-หางดาบ อยุ่ครับ
ไปเดินหามาทั้งที่ จัตุจักรและสนามหลวง 2 แต่ไม่เจอเลยครับ

ไม่ทราบจะหาซื้อได้จากที่ไหนและ ราคาอยู่ประมาณเท่าไรครับ
โตเต็มที่ตัวโตได้ประมาณกี่เซนติเมตรครับ

ขอบคุณครับ
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
« ตอบ #1 เมื่อ: 19/01/16, [17:34:32] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไม่เห็นในตลาดเลยตอนนี้
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์