กบ dart frog

<< < (2/9) > >>

ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม:

พวกนี้นี่ ตอนเพาะต้องเลี้ยงในห้องแอร์ไหมครับเนี่ย

woodythailand:
อ้างจาก: ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊กกับลูกสาวมุจิ๊จอมแก่น ที่ 30/07/15, [13:58:17]

พวกนี้นี่ ตอนเพาะต้องเลี้ยงในห้องแอร์ไหมครับเนี่ย

ผมเพาะธรรมดาครับ ถ้าตู้จัดสมบูรณ์ เค้าก็จะออกมาเองครับ

wadchara:
ฝันของผมเลยครับแบบนี้  cryingrun cryingrun

patchara25:
แบบนี้ราคาเท่าไหร่หรอคับ พอดีเริ่มสนใจเลี้ยงคับ

Longhairguy:
อ้างจาก: patchara25 ที่ 01/08/15, [21:16:17]

แบบนี้ราคาเท่าไหร่หรอคับ พอดีเริ่มสนใจเลี้ยงคับ

เริ่มที่ประมาณ3000+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว