Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้นตามรูป  (อ่าน 1232 ครั้ง)
o<n>e ออฟไลน์
Club Brother
« เมื่อ: 14/06/14, [08:48:56] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ต้นอะไรเอ่ย
ซื้อต้นไม้มาจากในห้องซื้อขายพรรณไม้น้ำ
.
.
.
นึกในใจ..อุ๊ยโรทาร่าต้นนี้แดงจัง
พีเอ็ม..โทษครับต้นนี้ต้นอะไรครับ
คนขาย2..ก้นธูปแดงครับ
พีเอ็ม..ลักษณะเป็นไงครับ
คนขาย2..เหมือนโรทาร่าทุกประการทั้งลำต้น และ ใบ แต่้ใบจะแดงกว่าถ้าอยู่ในสภาพที่เหมาะสม
นึกในใจ..โดนหลอกเปล่าวะ+น่าลองแฮะ+เอาไงดี+เอาก็เอาวะ+แต่ก็ยังคิดว่ามันโคตรคล่้ายโรทาร่าเกิ๊นนนน
พีเอ็ม..ขายไงครับ
คนขาย2..10กิ่ง 100 จ้า
พีเอ็ม..โอเครครับขอรับสิ้นเดือน
คนขาย2..จ้า
.
.
.
และแล้วก็ได้มา
.
.
.
.
.
.
.
.
ก็แดง...ก็สวยดี..แหมโคตรเหมือนโรทาร่า
.
.
.
.
.
.
เข้าไปหาพรรณไม้เพิ่ม
คนขาย2..ต้นนี้ตอนซื้อมาคนขาย 1 บอกว่าก้านธูปแดงแต่คนขาย 2 โดนคนในเว็ปท้วงมาว่าไม่ใช่เลยขอเรียกต้นนี้ว่าต้นตามรูป
..........................
.
.
.
หื๋อ
.
.
.
.เห๋
.
.
.
ห๋า
.
.
.
.
.
.เอิ่มมมมมม
.
.
.
.
.
.
.
เงิบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
.
.
.
แล้วมันต้นอะไรแว๊
.
.
.
มืด 8 ด้าน
.
.
.
เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าถ้าคาใจอะไรให้ไปหาข้อมูลให้ดีซ๊ะก่อนหรือไม่ก็ถามคนที่เขาน่าจะรู้ก่อนซื้อ...และ...ก่อนเงิบ
.
.
.
.
.
รูปพรรณไม้เจ้าปัญหายืมมาจากคนขายในห้องซื้อขายครับ*-*

.
.
.
.
.
ขอบคุณที่ติดตามคร๊าบบ
..
..
..
ปล1..แต่ก็สวยดีครับชอบ
ปล2..รู้สึกเหมือนก้านจะดูแข็งแร็งและต้นตั้งตรงกว่าโรท่าร่านะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/06/14, [09:04:31] โดย o<n>e »
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์