Aqua.c1ub.net
*
  Sat 15/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออณุญาตทุกๆคนเลยนะครับ ของสอบถามนอกเรื่องการเลี้ยงปลาเลี้ยงก้นตู้หน่อยนะครับ  (อ่าน 426 ครั้ง)
Freddy_area8 ออฟไลน์
Club Member
« เมื่อ: 14/08/13, [15:40:53] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ขออณุญาตทุกๆคนเลยนะครับ ของสอบถามนอกเรื่องการเลี้ยงปลาเลี้ยงก้นตู้หน่อยนะครับ

พี่ๆในนี้มีใครพอรู้เรื่องระบบการจัดการน้ำทะเลใน อควาเรียม ไหมคับ หรือพอจะแนะนำที่หาความรู้ หนังสือ หรือพอจะแนนะนำที่ปรึกษาให้ก็ได้นะครับ จะเอาข้อมูลไปทำ รายงาน-THESIS ครับผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^__^
Romeo_Pop ออฟไลน์
Level 5 Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 14/08/13, [21:12:26] »

ติดต่อคุณ Aquamadical เลยครับประสบการณ์ตรงดูแลมากับมือ
Freddy_area8 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #2 เมื่อ: 14/08/13, [21:59:37] »

ติดต่อคุณ Aquamadical เลยครับประสบการณ์ตรงดูแลมากับมือ

[เจ๋ง] [เจ๋ง] [เจ๋ง] ขอบคุณมากครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์