Face book ชมรมคนรักการเลี้ยงปลาสวยงามทุกชนิดครับ

(1/3) > >>

ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม:
 สำหรับพี่ๆน้องๆชาว Aqua.c1ub ที่สนใจเข้าร่วม Face book ชมรมคนรักปลาสวยงามทุกชนิดนะครับ

สามารถเข้าเป็นสมาชิกได้ที่ ลิงค์นี้ครับ

http://www.facebook.com/groups/119228618137434/

ส่วนอันนี้เป็นกฏ - กติกา ของกลุ่มจ้า

1. ห้ามบุคคลใดๆ เข้ามาทำการโพสต์ซื้อ - ขายสินค้าของตัวเอง

2. งดการใช้วาจาไม่สุภาพ ส่อเสียด เป็นภัยต่อพระพุทธศาสนา และสิ่งที่คนไทยเคารพ งดแสดงความคิดเห็นทางการเมืองอย่างรุนแรง

3. ทาง Admin ขอสงวนสิทธิ์ ในการลบกระทู้ ที่มีการเขียนภาษาไทย ไม่ถูกต้อง เป็นจำนวนมาก เนื่องจาก page นี้ จะเป็น page ที่มีการอนุรักษ์ภาษาไทย ตามสมควรครับ

ป๊ะป๋าดุ๊กดิ๊ก&น้องดริว&น้องดรีม:

ตอนนี้ สมาชิก ใกล้จะครบพันแล้วจ้า  [on_055]

robinvpersie:
ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนนะครับ  036

อ้างจาก: robinvpersie ที่ 11/05/13, [13:58:29]

ขอเข้าร่วมกลุ่มด้วยคนนะครับ  036

ได้เลยเด้อครับเด้อ ตอนนี้สมาชิกเป็นหลักพันคนแล้วจ้า  [on_055]

ี Update : ปริมาณสมาชิกของกลุ่ม ตอนนี้ใกล้ 3,000 ท่านแล้วจ้า  [on_055]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป