Aqua.c1ub.net
*
กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน

ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ย้ายจ้ะ! เว็บอควาคลับย้ายบ้านแล้วครับ ไปที่ http://aqua.c1ub.net/home <-- กดลิ๊งค์สิแกรร์

* หัวข้อในนี้จะยังคงอยู่เหมือนเดิม แต่จะโพสข้อความใหม่ไม่ได้แล้ว ถ้าจะโพสถามอะไรให้ไปที่เว็บใหม่นะครับ

* สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่นะครับ
  Thu 18/Oct/2018
Loading
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บารากุ  (อ่าน 1155 ครั้ง)
I___Petch ออฟไลน์
Club Member
I___Petch I___Petch เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
คนเราเกิดมา จะตายวันไหนก็ไม่รู้ จงทำในสิ่งที่ตนรักซะ แต่ต้องไม่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อนนะ !!

« เมื่อ: 25/06/11, [23:43:11] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ไปร้านเหล้าบ่อยๆ  ดูดบารากุมันบ่อยๆ แล้วคิดว่ามันสวยดี  แล้วก็ดูดๆมาเอาตังค่าดูดมาซื้อเตาคงได้หลายอันแล้ว  เลยอยากทราบว่าที่ไหนมีขายบ้างครับ (ถ้าได้มือ2จะดีมาก) จะเอามาทั้งสะสมแล้วก็ทั้งดูดด้วยครับ   รู้นะว่าอันตราย  แต่ไม่ชอบบุหรี่(มันเหม็น)  แต่ก็คงไม่ดูดบ่อย  แค่เดือน  2เดือนครั้งอ่ะครับ  เน้นสะสม   

ปล.ถ้าสั่งทางเน็ตได้จะดีมากเลยครับ
ปล.2 ยิ่งถูกยิ่งดีนะครับ
ปล.3 ถ้าเห็นว่าไม่สมควร รบกวน ผู้ดูแล ลบเลยนะครับ

ขอบคุณมากครับ
Like (+0) Bullshit! (-0)

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือ "ความล้มเหลว"
Longhairguy ออฟไลน์
Shrimp Admin
Longhairguy เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)Longhairguy เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน (You can't modify karma yet.)
You! shall not pass!!!

« ตอบ #1 เมื่อ: 25/06/11, [23:47:39] »

มีแต่บ้องกัญชา เอามั้ย

Tel : 081-3290679 LINE ID : apaisan0679 บัญชี ธ.กสิกรไทย 042-2-81644-5 ไพศาล แซ่ตั้ง
Club Member
I___Petch เลเวล 99 ระดับเทพ แสงออกตีน I___Petch เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)
คนเราเกิดมา จะตายวันไหนก็ไม่รู้ จงทำในสิ่งที่ตนรักซะ แต่ต้องไม่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อนนะ !!

« ตอบ #2 เมื่อ: 25/06/11, [23:49:33] »

ยังไม่ถึงขนาดนั้นพี่  เด๋วพอดีเห็นโดเรม่อนอยู่ในตู้ไม้น้ำกันพอดี

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือ "ความล้มเหลว"
paman ออฟไลน์
Club Brother
paman เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง paman กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)paman กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)paman กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)
เจ้าพ่อห้องเย็น

« ตอบ #3 เมื่อ: 26/06/11, [12:23:46] »

คลองถมวันเสาร์ตอนกลางคืนลงไปเดินดู ผมเคยเห็นอยู่

ขายแผงไฟ+รับสั่งทำแผงไฟแล้วแต่ท่านลูกค้าจะสั่งสนใจกดเลย
http://aqua.c1ub.net/forum/index.php?topic=69879.0
Club Member
I___Petch กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว I___Petch เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #4 เมื่อ: 26/06/11, [15:01:25] »

ขอบคุณคร้าาบ  เค้าบอกว่าสะพานพุธ ก็เยอะ  แต่ว่าไม่เคยไป  มันมีวันไหนมั่งหว่า ??

*FeeL~GooD* ออฟไลน์
*FeeL~GooD* เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง *FeeL~GooD* เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)*FeeL~GooD* เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #5 เมื่อ: 26/06/11, [17:27:48] »

พานพุทธ ชื่อ ร้าน กอฟ บารากุ อยู่ ฝั่ง ขายเสื้อนักศึกษา ริมแม่น้ำเลย ครับ
ร้านข้างๆ ขายนาฬิกา ปลอม  ร้านหันหลังให้แม่น้ำ นะ

เตาตัวเล็กฐาน ฝักทอง 750 สูงขึ้นเรื่อยๆ ราคา ไปคุยเอง
เนื้อส่วนใหญ่ แอปเปิล มิ้น องุ่น  ราคาไม่แน่ใจ ซื้อเป็นกล่อง ดูดกันลืม
ถ่าน มีทั้งแบบ เคลือบเงิน แต่ชื้นง่ายไม่ดี
ซื้อ ก้อนกลม 10ก้อน1แถว 50บาท
ซื้อยกกล่อง 10แถว 350บาท ครับ  [on_018]

ถ้าหาร้านไม่เจอ ไปร้านข้างถนน พานพุทธ เปิดทุกวันยกเว้น จันทร์ ขอรับ

Everyone hears what you say. Friends listen to what you say. Best friends listen to what you don't say.
Club Member
I___Petch เริ่มก้าวแรกสู่สังเวียน I___Petch เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #6 เมื่อ: 26/06/11, [22:03:31] »

ขอบคุณมากคร้าบบบ ^^ 

NopJol ออฟไลน์
NopJol เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง NopJol กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)NopJol กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)NopJol กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว (You can't modify karma yet.)
เหรียญนักเพาะหมอแคระระดับ 3
จำหน่ายเครื่องมือช่าง

« ตอบ #7 เมื่อ: 27/06/11, [12:41:04] »

คลองถมวันเสาร์ตอนกลางคืนลงไปเดินดู ผมเคยเห็นอยู่
ไปบ่อยล่ะสิท่า

juku ออฟไลน์
Club Member
juku กำลังไต่บันไดสู่ดวงดาว juku เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #8 เมื่อ: 28/06/11, [01:44:13] »

เอาครับพี่ ขอ 2 หลุม
คลองถม สะพานพุทธ ตะวันนา มีเยอะครับ แต่เป็นงานจีนทั้งหมด งานจีนจะเน้นสี แสง แนะนำไห้ดูดแล้วล้าง
ผึ่งลมให้แห้งนะครับมันจะอยู่กับเราได้นานๆ ถ้าอยากเอาทน สวย ต้องหาพวกงาน จากอียิปต์ ซีเรีย ครับ ทน

Speed Channel True vision 72
Club Member
I___Petch เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง I___Petch เป็นแค่ตัวประกอบต๊อกต๋อย ไร้ชื่อเสียง (You can't modify karma yet.)

« ตอบ #9 เมื่อ: 28/06/11, [20:05:23] »

ขอบคุณครับ

หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์