Aqua.c1ub.net
*
  Wed 26/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไว้อาลัยแด่ปลาแพะ แพนด้าน้อยของผม  (อ่าน 1898 ครั้ง)
friendfriend ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 04/08/09, [21:00:20] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ขอไว้อาลัยปลาแพะแพนด้าตัวน้อยครับ พอดีไม่รู้ทำอีท่าไหน ว่ายไปติดในซอกหินแล้วออกมาไม่ได้ ไปทำงานกลับมานั่งหาตั้งนาน

พอลองยกก้อนหินดู ขดตัวเป็นรูปร่องหินตายคาที่เลยครับ  n032 เป็นภาพที่น่าสยองมาก

เลยมีคำถามมาถามพี่ๆหน่อย ว่า

1. พอดีผมมีแพนด้าสองตัว ตายไปตัวนึง อีกตัวนึงเค้าจะอยู่ได้มั้ยครับ ?
2. ผมเปลี่ยนน้ำทันทีประมาณ 40 % แล้วหลังจากพบศพ  n032 จะทำให้ปลาอื่นๆ ตายตามไปด้วยมั้ยครับ

ขอรบกวนหน่อยครับ  cryingrun cryingrun n032
Em'M ออฟไลน์
Hot Member
« ตอบ #1 เมื่อ: 04/08/09, [21:26:59] »

ไม่น่านะ  แต่ก็ไม่แน่  n032
saintchamp ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #2 เมื่อ: 06/08/09, [21:59:11] »

ของผมก็เพิ่งตายไปตัวนึงแพนด้าเหมือนกัน อาการเดียวกันติดซอกหินตาย  asspain
มีกันอยู่สองตัวว่ายเล่นด้วยกันตลอด ตัวนึงเพิ่งตายจากไปเมื่อวันอาทิตย์
ตัวที่เหลือก็เห็นมันซึมๆอยู่วันสองวัน
และเมื่อคืนเห็นมันมาว่ายเล่นทวนน้ำเนียนกับสเตอไบร์ 3 ตัว
อารมณ์ประมาณว่า พวกแกไปไหน ชั้นไปด้วย ้hahaha
ไม่ประสงค์ออกสตางค์ ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #3 เมื่อ: 08/08/09, [21:14:56] »

สเตอร์ไบผมก็น้อยใจโดดออกมาตายตัวนึง cryingrun
อุตส่าห์เติมน้ำห่างจากขอบอ่าง 3 นิ้วยังพยายามได้อีก n032

วันศุกร์ไปเดิน jj มา แพะแคระ(ที่ไม่ใช่แพนด้า สเตอร์ไบ เผือก เขียว)ตูมเลย ช่วงนี้มันหน้าปลาแพะเหรอครับ
หรือผมไม่เคยสังเกตเห็นเอง idea1 idea1
๛ไร้นาม๛ ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #4 เมื่อ: 10/08/09, [10:22:23] »

คงไม่เป็นไรหรอกครับเพราะไม่ได้มีอาการติดเชื้อก่อนตาย

[ฮึ๊ยยย]
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์