Aqua.c1ub.net
*
  Sat 15/Jun/2024
หน้า: 1 2 3   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พาเที่ยวญี่ปุ่น หนีการเมืองร้อน ชิราคาว่าโก-ทาคายาม่า-ฟูจิ -ไร่วาซาบิ - โตเกียว โหลดโหดมาก ขอบอก  (อ่าน 15202 ครั้ง)
Narita ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #60 เมื่อ: 22/04/09, [01:17:44] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

แบบว่า....มันดูสวย เหมือนจะเกินจริงในบางอารมณ์

อธิบายไม่ถูก เอาเป็นว่าถ้าหยี่อยู่ไทยหยี่เห็นรูปพี่เหวิน หยี่จะอยากมาญี่ปุ่นมากๆๆๆค่ะ

เพราะพี่เหวินถ่ายรูปสวยมาก ภาพออกมาดูดี้ ดูดี

แต่พออยู่ที่นี่แล้วมันอารมณ์แบบ จะดีมากถ้าได้แค่มาเที่ยว ไม่ต้องมาอยู่  evi01 evi01 evi01

ปล.เพิ่งกลับมาสามวัน อาการโฮมซิกยังขั้นรุนแรงเจ้าค่ะ
หอยงุงิ - Paul ออฟไลน์
Swinging [4P]
« ตอบ #61 เมื่อ: 22/04/09, [01:26:43] »

อยากดูต้นวาซาบิใกล้ๆอ่ะครับ มันจะมีลุ้นเอามาปลูกเป็นไม้น้ำได้มั่งรึเปล่าน้า  [งง]
P0R ออฟไลน์
Club Follower
« ตอบ #62 เมื่อ: 22/04/09, [03:18:18] »

ชอบภาพนี้ [เจ๋ง]

เพลงในblockก็วงโปรดผมอีกวงเลย
 ENIGMAซื้อฟังตั้งกะชุดLe Roi Est Mort, Vive Le Roi!ละ แต่ชุดหลังๆโหลดbitเอา [เขิลลลล]

【 Eνєяפяєєи™ 】 ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #63 เมื่อ: 22/04/09, [03:41:40] »

คับ เค้าออกจะอ๋อกันสนั่นทั้งห้อง หายไปไหนมา

ผมพึ่งอ๋อ ฮ่าๆๆ   ้hahaha  ้hahaha
【 Eνєяפяєєи™ 】 ออฟไลน์
Club Brother
« ตอบ #64 เมื่อ: 22/04/09, [03:45:10] »

ENIGMAซื้อฟังตั้งกะชุดLe Roi Est Mort, Vive Le Roi!ละ แต่ชุดหลังๆโหลดbitเอา [เขิลลลล]

Return to Innocent สุดยอดดดด   [เจ๋ง]  [เจ๋ง]

สาวก ENIGMA อีกคนครับ   emb01  emb01
มาเฟียกุ้ง ออฟไลน์
Shrimp Tribe
« ตอบ #65 เมื่อ: 22/04/09, [09:34:42] »

แบบว่า....มันดูสวย เหมือนจะเกินจริงในบางอารมณ์

อธิบายไม่ถูก เอาเป็นว่าถ้าหยี่อยู่ไทยหยี่เห็นรูปพี่เหวิน หยี่จะอยากมาญี่ปุ่นมากๆๆๆค่ะ

เพราะพี่เหวินถ่ายรูปสวยมาก ภาพออกมาดูดี้ ดูดี

แต่พออยู่ที่นี่แล้วมันอารมณ์แบบ จะดีมากถ้าได้แค่มาเที่ยว ไม่ต้องมาอยู่  evi01 evi01 evi01

ปล.เพิ่งกลับมาสามวัน อาการโฮมซิกยังขั้นรุนแรงเจ้าค่ะ

โอ๋ๆๆ

ขอบคุณค่ะ เข้าใจๆ ให้ไปอยู่ก็คงคิดถึงบ้านอ่ะ
แต่ชนบทมันสวยกว่าในเมืองเยอะเลยนะ เนี่ยรูปโตเกียวไม่ค่อนจะมี ทาคายาม่ามันสวยจริงๆ
นี่เสียดายมาก เราไปวันที่ 12 อีกสองวันมันจะมีเทศกาล ทาคายาม่า มัตซูริ ที่มีขบวนรถอ่ะ อยากอยู่ดูมากๆ
« ตอบ #66 เมื่อ: 22/04/09, [09:36:00] »

อยากดูต้นวาซาบิใกล้ๆอ่ะครับ มันจะมีลุ้นเอามาปลูกเป็นไม้น้ำได้มั่งรึเปล่าน้า  [งง]

ใกล้สุด มีเเค่นี้ค่ะ
 เหวินว่าใบมันจะละลายเอาอ่ะดิ ถ้าทำตู้ครึ่งปกครึ่งน้ำก็ไม่เเน่ เเต่ต้องน้ำเย็นเฉียบ น้ำไหลด้วย
โตเต็มที่เเล้วพุ่มใหญ่นะ สูงประมาณสองฟุตได้

« ตอบ #67 เมื่อ: 22/04/09, [09:38:41] »

Return to Innocent สุดยอดดดด   [เจ๋ง]  [เจ๋ง]

สาวก ENIGMA อีกคนครับ   emb01  emb01

โหลดหมดทุกอัลบั้ม 555
ชอบ voyageur กะ  seven lives
ammm ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #68 เมื่อ: 22/04/09, [10:28:59] »

เห็นแล้วอยากไปญี่ปุ่นมากเลยอ่ะ โดยเฉพาะเมืองชนบทแบบนี้ ช๊อบชอบ  idea1
ดูลำธารก็นึกถึงพวกกุ้ง เรดบีเลยอ่ะ ว่าจะมาอยู่ในธารน้ำบ้างป่าวเนี่ย มอสก็สวยมากๆน่าเก็บดี   xxx2

ชอบรูปที่เหวินถ่ายนะคะ สวยมากเลยค่ะ ดูอาร์ตดี  [เจ๋ง]
แต่ที่ที่บ้านเหวินบอกว่าถ่ายรูปขาดๆ ดูไม่สมบูรณ์ พี่ว่านึกถึงแม่พี่เลย 555 ส่วนมากเค้าก็คงอยากได้รูปเต็มๆครบถ้วนบ้างเหมือนกัน จะได้ดูเห็นทั่วๆ  hide2
สงสัยเหวินจะอาร์ตจัดไปหน่อย 555 แต่พี่ชอบนะรูปแบบนี้
เดี๋ยวจะตามไปดูรูปใน multiply ต่อจ้า  [เย้ะ]
Narita ออฟไลน์
Cute Member
« ตอบ #69 เมื่อ: 22/04/09, [14:00:16] »

โอ๋ๆๆ

ขอบคุณค่ะ เข้าใจๆ ให้ไปอยู่ก็คงคิดถึงบ้านอ่ะ
แต่ชนบทมันสวยกว่าในเมืองเยอะเลยนะ เนี่ยรูปโตเกียวไม่ค่อนจะมี ทาคายาม่ามันสวยจริงๆ
นี่เสียดายมาก เราไปวันที่ 12 อีกสองวันมันจะมีเทศกาล ทาคายาม่า มัตซูริ ที่มีขบวนรถอ่ะ อยากอยู่ดูมากๆ

ใช่ค่ะ หยี่ก็ชอบชนบทมากกว่า ในเมืองจริงๆไม่มีอะไรเลย

ขบวนพวกมัสซึรินี่นาดูนะคะ ถ้าไม่เคยดู เพราะเขาจะแบกพวกศาลเจ้าเล็ก แล้วก็ร้องแห่กันสนุกสนาน

แล้วแต่เมืองนะคะ จัดต่างกันไป
~Jack~ ออฟไลน์
Club Veteran
« ตอบ #70 เมื่อ: 05/05/09, [11:57:54] »

ดูแล้วบ้านเมืองเขาสะอาดสะอ้านเป็นระเบียบเรียบร้อยดีนา

แต่เห็นด้วยนะที่ว่า น่าไปเที่ยวแต่ไม่น่าอยู่นาน

ก็เรารักเมืองไทยนี่นา
slipknotkillboyman101 ออฟไลน์
Club Member
« ตอบ #71 เมื่อ: 13/12/12, [15:27:19] »

n032 อยากไปมานานแล้วครับ
L a k e I o n . ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #72 เมื่อ: 24/12/12, [00:13:33] »

ชอบจังเลย  ภาพสวย  ผมชอบมุมมองของคุณ มาเฟียกุ้ง เป็นมุมมองที่ทำให้ภาพน่าสนใจมาก ๆ

หลาย ๆ ภาพเห็นแล้วอยากลอกเลย

เรีบบ ๆ ง่าย ๆ ตรงไปตรงมา 

แถมญี่ปุ่นก็เป็นที่ ๆ ผมอยากไปที่สุดที่หนึ่งด้วย

บัง! ออฟไลน์
in Wonderland
« ตอบ #73 เมื่อ: 24/12/12, [10:05:43] »

ใครขุดมาวะ ทู้สามปีแล้วเฮ้ย

ไอ้คนโพสป่านนี้ตกถังผสมบะหมี่ตายไปละ
หน้า: 1 2 3   ขึ้นบน
พิมพ์