Aqua.c1ub.net
*
  Wed 29/May/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้ช่วยบอกทีครับ  (อ่าน 967 ครั้ง)
nunjung ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 26/07/09, [19:09:35] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

คือเมื่อวานผมล้างตู้อะครับ แล้วแยกปลาไว้ ในกาละมัง รุ่งขี้นม่ามี้บอกว่า ปลาแกอะออกมาเต้นระบำ ตัวแข็งเลยเอ็งไปดูดิ ปรากฎว่าน้ำผึ้งตายอะครับ suicide มันออกมาได้ยังไง

แล้วตอนเย็นปลาแพะแคระ ตายอะตอนกลางวันยังดีอยู่เลย(อยู่ในกาละมัง) ให้อาหารปลาเม็ดของซากุระไปอะ สงสัยมันกินเยอะไปหรือเปล่าไม่รู้อะ ทำไมท้องมันป่องๆบวมๆ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ  n032
413 ออฟไลน์
Club Champion
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/07/09, [20:31:45] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ปลามันออกมาเพราะกระโดดไงครับ    อาหารปลาซากุระมันไม่จมนิครับเปลี่ยนอาหารเถอะ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์