Aqua.c1ub.net
*
  Sun 09/Jun/2024
หน้า: 1   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่เก่งครับ ที่ร้านมีมอสแบบไม่พันขายไหมครับ  (อ่าน 1360 ครั้ง)
LCR_Lek ออฟไลน์
Club Follower
« เมื่อ: 21/05/12, [21:42:42] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ที่ร้านมีมอสแบบไม่พันขายไหมครับ พวก บาซิลเลี่ยน หรือสไปกี้  หรือมีตัวอื่นที่แนะนำแบบเอามาพันขอนเองก็ได้ครับ ถ้ามีขายยังไงครับ

แล้วก็รบกวนขอราคารากดำ ใบแคบ กับ ใบเข็ม ด้วยครับ (ไม่ทราบว่ามีของรึเปล่า)
Coffman ออฟไลน์
Moderator
« ตอบ #1 เมื่อ: 21/05/12, [21:51:06] »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความ

ที่ร้านมีมอสแบบไม่พันขายไหมครับ พวก บาซิลเลี่ยน หรือสไปกี้  หรือมีตัวอื่นที่แนะนำแบบเอามาพันขอนเองก็ได้ครับ ถ้ามีขายยังไงครับ

แล้วก็รบกวนขอราคารากดำ ใบแคบ กับ ใบเข็ม ด้วยครับ (ไม่ทราบว่ามีของรึเปล่า)
ราคา PM นะครับ
หน้า: 1   ขึ้นบน
พิมพ์