Aqua.c1ub.net
*
  Tue 23/Apr/2024
สำหรับพูดคุย-ถามตอบ ทำอะไรก็ได้เกี่ยวกะปลาแพะ ปลาซัคเกอร์ ปลาบู่ และปลาก้นตู้ทั้งหลาย
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 47   ลงล่าง
หัวข้อ
เวป ซัคเกอร์ บอกลายละเอียดเยอะดีครับ
มะม่วงน้อย L 47 อัพรูปค่า
ระวังด้ายรัดขอนไม้นะครับ ถึงขั้นทำให้ปลาตายได้
ระวังน่ะครับคนที่เลี้ยงปลาแพะร่วมกับปลาทอง
adolfoi และ duplicareus
ระดมสมอง: เลี้ยงบู่ยังไงไม่ให้โดดครับ
เศร้าใจไม่อยู่บ้านหลายวัน C.Habrosus น้อยใจหงายท้องไป1ตัว...
เหมือนแพะมะค่อยกินอาหารแนะนำอาหารหน่อยครับ
เหมือนว่าจะไม่ใช่L190
เห็นมีร้านปลาดูด ๆ เปิดเยอะขึ้นเพื่อน ๆ คิดว่าอย่าง ไร ครับ
เห็นเงียบๆ เลยถ่ายvideoตู้ปลารวมที่บ้านมาให้ดู
เห็นกันรึยัง ซักเกอร์ไต่ถ้ำ
ใส่ Gray Stone กับ Micro House ของ Power House ลงในตู้ปลาแพะได้ป่าว
ใส่ยาแก้อักเสบ Amoxicillin ปลาแพะ ได้ไหม
ใส่ออตโต้ลงในตู้ปลาแพะ
ให้อาหารเสริมปลาแพะด้วย สาหร่ายสไปรูลิน่า ได้หรือป่าว
ให้อาหารซัคเกอร์เยอะ เสี่ยงกับท้องอืดป่าวคับ
ใส่ลงไปซักกี่ตัวดีครับ
ให้ไส้เดือนน้ำ ลงตู้ปลาแพะ ปูกรวดเบอร์ 0 กับ ทรายแม่น้ำ
ให้ซัคเกอร์กินแตงกวายังไงค่ะ
ให้ทายครับ ว่าแพะอะไร
ให้ปลาแพะทานอะไรกันบ้าง (หน้า 4 -รวมอาหารปลาแพะ)
« 1 2 3 4 »
ใส่พู่เชือกฟางให้ปลาแพะ
รหัส LDA033
รหัสซัคเกอร์
ย้ายแล้ว: "มือใหม่คับ"สอบถามเรื่องการเลี้ยงแพะรวมกับกุ้งเชอรี่คับ
ย้ายแล้ว: ++ อยากทราบว่า น้ำจากลำธารจจากป่า ปั๊มขึ้นมาเลี้ยงปลาในตู้เลยจะปลอดภัยไม๊ครับ ++
ย้ายแล้ว: เรดเทลมันกินอะไรครับ
ย้ายแล้ว: เรดเทลครับ
ย้ายแล้ว: ร้านขายทรายดำ
ย้ายแล้ว: เสือพ่นน้ำ หมู บีเซีย มังกร
ย้ายแล้ว: มีใครสนใจตัวไหนมั่งครับ
ย้ายแล้ว: มีข้อสงสัยเกี่ยวกับหอยแอปเปิ้ลครับ
ย้ายแล้ว: Aqualog ชุดปลาแพะและซัคเกอร์
ย้ายแล้ว: เลี้ยงแมงดาทะเลในตู้ปลา 4 ฟุต
ย้ายแล้ว: เกี่ยวกับ เรดเทล
ย้ายแล้ว: ใครเลี้ยงปลาดุ๊กไฟฟ้าบ้างครับ
ย้ายแล้ว: ใครอยากได้ปลาแพะราคาถูกติดต่อมาตามpm
ย้ายแล้ว: แจกอาหารปลาแพะจากญี่ปุ่นจ้ะ
ย้ายแล้ว: แบล็คโกสท์ เลี้ยงกับเครย์ฟิช ได้มั้ยจ๊ะ?
ย้ายแล้ว: มือใหม่
ย้ายแล้ว: มือใหม่หัดเลี้ยง
ย้ายแล้ว: วาล์วกันย้อน ใช้ยังไงคับ
ย้ายแล้ว: วานผู้เชี่ยวชาญเรื่องเสือตอหน่อยครับ
ย้ายแล้ว: สวัสดีคับพอดีผมอยากจะขายรหัส L คับนะคับ
ย้ายแล้ว: ห้องเงี๊ยบเงียบ เอาปลามาว่ายเล่นในนี้สะหน่อย
ย้ายแล้ว: อริเกเตอร์ผมมันชื่อ ไอบื้อครับ (ที่แปลว่า ซื่อบื้อ)
ย้ายแล้ว: อยากรู้ว่าปลา สายน้ำพึ่ง มันกินหัวอาหารเม็ดที่เลี้ยงอยู่ในตู้ครับ
ย้ายแล้ว: อยากรู้วิธีเลี้ยงเรดเทลไทเกอร์คับ
ย้ายแล้ว: อยากถามเรื่องกรอง
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 47   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home