Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
สำหรับพูดคุย-ถามตอบ ทำอะไรก็ได้เกี่ยวกะปลาแพะ ปลาซัคเกอร์ ปลาบู่ และปลาก้นตู้ทั้งหลาย
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 47   ลงล่าง
หัวข้อ
ย้ายแล้ว: วาล์วกันย้อน ใช้ยังไงคับ
ปลาแพะตาบวมรักษายังไงครับ
อยากให้โตเร็วๆ
พี่ๆครับช่วยตอบคำถามหน่อย ถ้าค่า ph น้ำต่ำกว่า 6 ??
ย้ายแล้ว: ปลาตะเพียนติดท้องเรอเทล
ย้ายแล้ว: มือใหม่หัดเลี้ยง
ปลาสายน้ำผึ้งออกมาตายนอกบ่อ
รบกวนถามเกี่ยวกับ บู่แพนด้า คับ
ใครสนใจ
ย้ายแล้ว: "มือใหม่คับ"สอบถามเรื่องการเลี้ยงแพะรวมกับกุ้งเชอรี่คับ
ย้ายแล้ว: ++ อยากทราบว่า น้ำจากลำธารจจากป่า ปั๊มขึ้นมาเลี้ยงปลาในตู้เลยจะปลอดภัยไม๊ครับ ++
ปลาแพะ.......ไข่ทำไงดี
ปลาเล็บมือนางดูเพศยังไงคะ
ย้ายแล้ว: ตู้ปลาขึ้นเป็นจุดเขียวๆ แก้ไขอย่างไรครับ(มีรูป)
เงียบเหงา เลยเอาก้นตู้บิ๊กๆ มาฝากครับ
ย้ายแล้ว: อยากรู้วิธีเลี้ยงเรดเทลไทเกอร์คับ
ปลาที่บ้าน
ย้ายแล้ว: ขอรายชื่อและรูปพันธ์กุ้งที่นิยมเลี้ยงหน่อยครับ(เพิ่งเริมเลี้ยงนะครับ)ขอคุณล่วงหน้าครับ
สอบถามเรื่องปลา
สอบถามเรื่องหินปูตู้ หมูอินโดครับ
ย้ายแล้ว: แบล็คโกสท์ เลี้ยงกับเครย์ฟิช ได้มั้ยจ๊ะ?
ย้ายแล้ว: อยากรู้ว่าปลา สายน้ำพึ่ง มันกินหัวอาหารเม็ดที่เลี้ยงอยู่ในตู้ครับ
ย้ายแล้ว: ปลาบู่น้ำตก
เห็นกันรึยัง ซักเกอร์ไต่ถ้ำ
ย้ายแล้ว: ใครอยากได้ปลาแพะราคาถูกติดต่อมาตามpm
ย้ายแล้ว: ช่วยแนะนำวิธีเลี้ยงปักเป้าฟาฮาก้าด้วยนะครับ
ย้ายแล้ว: ปลาสเตอร์เจียน????
ย้ายแล้ว: ปอม
ย้ายแล้ว: อยากทราบว่าร้านพี่เพ็ญอยู่ตรงไหนอ่ะครับ
ย้ายแล้ว: กรวดลูกรัง จะใช้จัดในตู้ปลาสิงห์ดำจะดีป่าวคับ
น้องแพะ กิน หอยมั๊ย ครับ???
อยู่ๆแพะก็ลอยหงายท้อง
ถามเรื่องปลาแพะครับ
ปลาซักเกอร์ตัวดำที่มีจุดขาว ๆๆ เลี้ยงยากมั้ยครับ
มือใหม่ มีหลายคำถามครับ
แผ่นกรองทรายพื้นตู้ ต่อปั๊มลมยังไงอ่ะครับ & ปลาแมวคุ๊กคู
ปลาบู่แคระเลี้ยงรวมกับอะไรได้บ้าง
วันนี้ใช่วันตัดสิน...ประกวดรูป...ป่าวครับ
ใข้ปั๊มลมยี่ห้ออะไรดีครับ เสียงเงียบๆ
ปลาน้ำผึ้งดำท้องบวมครับ ตายวันล่ะหลายสิบตัว ผู้รู้ช่วยทีครับ
Corydorus tank by Aquastory
ทำไมปลาทองกัดกันเอง?
ช่วยแนะนำปลแพะหาได้ที่ไหนครับเป็นปลาจับนะครับ
ปลาพะ นอนตะแคงผิวน้ำ เอานิ้วแตะๆนึกว่าตาย ก้ว่ายปรู๊ดหนี ยังไม่ตามันป่วยอะไรครับ
อยากถามว่าปลามีความผูกพันธ์กะเจ้าของมั๊ยครับ
ถามเรื่องปลาบู่อมทราย
ทำไงดี
สอบถามเรื่องไข่ปลาหน่อยครับ
ไม่ทราบใครมีเทคนิคแยกเพศL333ตัวผู้กับตัวเมียสอนให้หน่อยงับ
ซักเกอร์เสือดาวเป็นLอะไรครับ
หน้า: 1 2 3 4 5 ... 47   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home