Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
สำหรับซื้อ-ขาย ปลา, กุ้ง, หอย, ปู, ทาก, ปลิง, ดาว และสัตว์อื่นๆที่ไม่ใช่ก้นตู้
หน้า: 1 2 3 ... 21   ลงล่าง
หัวข้อ
กฎการค้าขายในห้องนี้...อ่านด้วย!! และคนซื้อควรเข้าไปดู Blacl list ในห้องร้องทุกข์บ้าง
ย้ายแล้ว: ขายหินตายก้อนละ100หรือเหมาหมด500ค่ะ
ย้ายแล้ว: Re: จำหน่ายไรทะเล(อาร์ทีเมีย) ราคาส่งกิโลกรัมละ 40 บาท แบบสด/แบบแช่แข็ง
ตามหากุ้งไฟหรือกุ้งพยาบาล1หน่วยครับ
ย้ายแล้ว: ขายแอนพรมเขียว ตัวเส้นผ่าสูนกลาง 2.5นิ้ว 250บาท
ตามหาแก้วแดง
รับกุ้งพยาบาล 1 ตัว แถวจรัญฯ
ตามหาอมทรายกับน่าผี แถวสมุทรปราการค่ะ
รับ ตูนแดง 1 ตัว พระประแดง สุขสวัสดิ์
ตั้งรับเพาเดอร์บูลครับ
ตั้งรับเฟรมแองเจิ้ล
ตั้งรับปลิงทะเล 1 ตัวขอส่งสวนนะครับ
ย้ายแล้ว: ขายหินตายสวยๆ. และ กรองatman ต้องการใช้พื่นที่ครับถูกๆ
ตามหา กุ้งพยาบาล พระประแดง
หาบลูแทงค์ไซส์เล็ก 1 ตัวครับ
ย้ายแล้ว: ขายหินกิ่ง เศษปะการังใส่กรอง เปลือกหอยนางรม
ปิดขายปลาการ์ตูนส้มขาวปลาเก่าประมาณ2.5นิ้วกินเม็ดอย่างเก่ง ร่าเริง แข็งแรงมากๆ
ย้ายแล้ว: มีเทวรูป 1ตัวขอแลกดาวทราย 2ตัวคับสนใส่pm line มาเลยคับ
รับพ่อ แม่พันธุ์ซูเปอร์แบ็ลคที่ติดใข่แล้ว1คู่ ไม่เกี่ยงราคา
ขายแล้วครับ
ย้ายแล้ว: ขายหินเป็นใหญ่ๆครับอยู่ตู้นานเป็นปีเหมาๆ 1500
ปิด
ย้ายแล้ว: ขายยกตู้ครับ
รับตะกับเขียว กุ้งพยาบาล
รับอะคันทอป ไซต์ S-M ราคาไม่แรงครับ
ตามหาหอยมือแมว
อยากได้การ์ตูนแพลตตินั่ม ไซด์ประมาณ1.5นิ้ว กินเม็ดเก่ง ใครมีเสนอมาได้เลยครับ
ตั้งรับ yellow tang nano size
ขายแล้ว ครับ ขอบคุณครับผม
รับปลาการ์ตูนส้มขาว 1 คู่
ตามหาปลาการ์ตูน ปิกาโซ่ 1คู่ ผู้ เมีย ครับ
หากุ้งพยาบาล หรือ กุ้งอื่นๆครับ
รับปลาเก่า
ตามหา ดาวทราย 2spot
ปิดการขายครับ
หาปูปอมปอมครับ
ย้ายแล้ว: แอนก้นม่วงถูกๆคัฟ
ปิดการขายครับ ขอบคุณ aquaclub ครับ
ตามหากุ้งเปปเปน์มิ้นท์ค่ะ
รับปลาทองไทยผู้เมีย ส่งสวนเสาร์นี้คับ
ระบายปลาเก่าหน่อยครับ
รับปลาพยาบาล 2 ตัว รับสวนไดทุกวันครับ
ต้องการซื้อ การ์ตูนส้มขาว 1 คู่ ส่งทางรถตู้ครับ
-
รับพ่อแม่พันธ์ ชุอเปอแบค์ 1 คู่คับ พร้อมติดไข่ ID Line sprite02
รับการ์ตูนที่จับคู่คับ
ต้องการแลกเปลี่ยนปลาปากนกกระจิบ กับการ์ตูนส้มหรืออะไรก็ได้
ต้องการหา ไบคัลเลอร์ ปลาเก่าหรือปลาใหม่ก็ได้ครับขอแค่กินเม็ดเก่งๆก็พอ
ตั้งรับ นาโซ่หลังดำกับวามิงกิครับ
รับปลาแท้งครับ
หน้า: 1 2 3 ... 21   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home