Aqua.c1ub.net
*
  Wed 24/Apr/2024
สำหรับคุยเรื่องปลากัดทุกชนิด ทั้งกัดไทยกัดจีน กัดหม้อ กัดอมไข่ ฮาล์ฟมูน คราวน์เทล
หน้า: 1 2 3 4   ลงล่าง
หัวข้อ
เมื่อชะตาลิขิตให้ต้องทำภาระกิจกู้ชีพ "ปลากัดมรกต" เดนตายที่ช่วยไว้จากไหปลาร้า!
« 1 2 3 »
กระทู้สำหรับคนที่มีความสนใจในปลากัดอมไข่ Mouthbrooder Betta ทั้งหลาย
« 1 2 ... 13 14 »
ย้ายแล้ว: ลูกแม็ค
ฝากเว็บน้องใหม่ด้วยครับ ลงโฆษณาขายปลาฟรี
ย้ายแล้ว: ขออนุญาต ชี้แจงครับ เรื่องบิ๊กแม็ค
ถามหน่อยคับ
เราเกิดมาคู่กัน ^_^
ปลากัดผมสีตรงหัวเข้มครับไม่ยอมพอง ฮาฟมูนครับ
ปลากัดยักษ์ตัวเมียมีสีขาวที่เหงือก
มีใครสนใจบ้างครับ
....... สอบถามหน่อยคับ ..........
Betta splendens และ Micracanthus marchei
นานๆจะเข้ามาที่
สมาชิกตัวใหม่ครับ
ปลาหายครับ... เพราะ?
เอามาฝาก
ปลากริมสี/กริมควาย/กริมอีสาน
ถามเรื่องการเพาะปลากัด
..ลิ้งค์ ปลากัดชนิดต่างๆ ..
สอบถามครับ
ปลากัดโดนกัดแล้วซึม
2 หาง
Apistogramma agassizii อยากรู้ราคา มือใหม่จะหัดเลี้ยงได้ไมอ่ะ
ปลากัดอมไข่
ปลากริมปลากระเ
อยากได้ปลากัดป่าลูกอีสาน มาเลี้ยงจุงเบย +_+ @จันทบุรี
เพาะปลากัดในเหลี่ยมเลี้ยงปลา
เจมอยู่ไหนเค้กมาแล้ว
ปลากัดทีบ้านครับ : )
ปลาซึม ไม่กินอาหาร
ปลากัดสายอะไรหรอครับ
วันนี้ฝนตก มาทายชื่อลูกปลากัดกันดีกว่า(กลุ่มอมไข่)
ให้อาหารลูกปลากัด
ปลากริม
Mac
ขุน ปลา ป่า
ปลากัดลูกทุ่ง ราคาไม่แพง อย่างที่คิด
ความสุขเล็กๆ
ตัวนี้เป็นปลากัดพันธุ์อะไรค่ะ
หัดเพาะHMPK
เรื่องตาปลากัดครับ
Mac
ลูกปลากัดหาย
พ่อปลากินลูก
พี่ครับปลากัดไซร์นี้ขายได้ยังครับแล้วนำไปเพาะพันธ์ได้แล้วยังครับ
สอบถามผู้รู้เรื่องปลากัด
ปลากริมตัวน้อยๆ : )))
ถามเกี่ยวกับอาหารลูกปลาครับ
อยากทราบเกี่ยวกับปลากัดอมไข่กระบี่
My Betta collection
หน้า: 1 2 3 4   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home