Aqua.c1ub.net
*
  Fri 19/Apr/2024
สำหรับคุยเรื่องปลากัดทุกชนิด ทั้งกัดไทยกัดจีน กัดหม้อ กัดอมไข่ ฮาล์ฟมูน คราวน์เทล
หน้า: 1 2 3 4   ลงล่าง
หัวข้อ
เมื่อชะตาลิขิตให้ต้องทำภาระกิจกู้ชีพ "ปลากัดมรกต" เดนตายที่ช่วยไว้จากไหปลาร้า!
« 1 2 3 »
กระทู้สำหรับคนที่มีความสนใจในปลากัดอมไข่ Mouthbrooder Betta ทั้งหลาย
« 1 2 ... 13 14 »
allfish มีอยู่ 2 ชนิดจำไม่ได้ว่าอะไรชื่อ ฟ้า ๆ กับ เเดงๆ
# พอได้มั้ยครับปลากัดที่บ้าน
....... สอบถามหน่อยคับ ..........
..ลิ้งค์ ปลากัดชนิดต่างๆ ..
2 หาง
เราเกิดมาคู่กัน ^_^
เรื่องตาปลากัดครับ
เว็บปลากัด
ระยะฟักเป็นตัวของ betta belica ใช้เวลากี่วันครับ?
เห็นห้องเงียบๆ..กระตุ้นหน่อยละกัน เพิ่มรูป ซิมเพล็ต 2 ร้าน.
ให้อาหารลูกปลากัด
ให้กุ้งผูกกับด้ายแล้วแขวนไว้ นานๆไปมีผลอะไรไหมครับ
ให้ปลากัดกิน เตตร้าบิทได้ไหมครับ
ย้ายแล้ว: ลูกแม็ค
ย้ายแล้ว: ขออนุญาต ชี้แจงครับ เรื่องบิ๊กแม็ค
เอาใหม่
เอามาโชว์มั่ง อมไข่เหมือนกัน
เอามาฝาก
เอามาฝาก
เอารูปมาโครที่พึ่งรับมา มาให้ดูกัน
เอาลูก betta bellica มาให้ดูครับ
antuta เป็นแผลที่หัว แล้วเหมือนมีเส้นใยหรือเชื้อราขึ้นที่แผล ครับ
มันซึม ช่วยยยังงัยดี
มีใครสงสัยเรื่องปลากัดอิสานกีตาร์เหมือนผมบ้าง ??
มีใครสนใจ หุ้นกันซื้อ simplex มั้ยครับ
มีใครสนใจบ้างครับ
มีวิธีหัดให้ปลากัดกินอาหารเม็ดหรือเปล่าครับ
มีกับเขาเหมิอนกัน (betta ocellata)
ราคาปลากัดช้าง
มีพ่อแม่พันธุ์ Red Dragon, Black Dragon, Copper, Fancy Dragon และป่ามหาชัย ค่ะ
Apistogramma agassizii อยากรู้ราคา มือใหม่จะหัดเลี้ยงได้ไมอ่ะ
เลี้ยงลูกปลากัดมาอายุ 2 เดือนแล้วทำไมลูกปลากัดตัวเล็กอยู่เลยแล้วลูกปลามันก็เป็นตัวเมียหมดเลย 30 ตัว
เลี้ยงปลากัดในโหล ในตู้ มีไม้น้ำนิดหน่อย เปลี่ยนน้ำกันบ่อยแค่ไหนครับ
เลี้ยงปลากัดกับปักเป้าแคระ
เลี้ยงปลากัดตัวผุ้กับตัเมียไว้ในอ่างบัวมีโอกาสมีลูกไหมคัฟ
เกี่ยวกับ betta simplex
ใครมี Betta Macrostoma อยู่ในตู้ขอข้อมูลการเลี้ยงหน่อยครับ
ใครเคยเจอบ้างครับ
แค่โหลปลากัด
เจมอยู่ไหนเค้กมาแล้ว
โชว์ปลากัดตัวแรก :)
เดือนนี้ เอา คู่นี้ไปก่อน
เต็มอิ่มกับเบลิก้า (Betta belica)
แถวประชาอุทิศ มีขายไรแดงน้ำจืดบ้างไหมครับ
ในกรุงเทพ แถวในมีฟาร์มปลากัดบ้างครับ
เปลี่ยนน้ำบ่อย ดีหรือเปล่า
เพาะลูกปลา 8-9 วันเริ่มทยอยตาย??
เพาะลูกปลากัดเราสามารถใช้ไข่แดงผงที่เค้าเอาไปทำขนมปังตามร้านเบเกอรี่ได้ไหมครับ
หน้า: 1 2 3 4   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home