Aqua.c1ub.net
*
  Sat 20/Apr/2024
สำหรับคุยเรื่องปลากัดทุกชนิด ทั้งกัดไทยกัดจีน กัดหม้อ กัดอมไข่ ฮาล์ฟมูน คราวน์เทล
หน้า: 1 2 3 4   ลงล่าง
หัวข้อ
เมื่อชะตาลิขิตให้ต้องทำภาระกิจกู้ชีพ "ปลากัดมรกต" เดนตายที่ช่วยไว้จากไหปลาร้า!
« 1 2 3 »
กระทู้สำหรับคนที่มีความสนใจในปลากัดอมไข่ Mouthbrooder Betta ทั้งหลาย
« 1 2 ... 13 14 »
ใครเคยเจอบ้างครับ
วิธีเลี้ยง ยูนิสำหรับคนที่สนใจ(บทความแปลจ้า)
ลองของ betta unimaculata กินเตต้าบิทกัน สนุกเลย สบาย
ขอผมสักทีนะครับ
allfish มีอยู่ 2 ชนิดจำไม่ได้ว่าอะไรชื่อ ฟ้า ๆ กับ เเดงๆ
ห้องใหม่ขอเจิม ด้วยsimplex แล้วกัน
ขอความรู้
Mac
อัพ เดต betta unimaculata สีขึ้นจนเป็นที่น่าพอใจเเล้วครับ
ตามหา simplex ช่วยสงเคราะห์ คนบ้านไกลหน่อยครับ
Mac
antuta เป็นแผลที่หัว แล้วเหมือนมีเส้นใยหรือเชื้อราขึ้นที่แผล ครับ
เอามาฝาก
ปลากริม
หัดเพาะHMPK
เอามาฝาก
ปลากัด ป่า ภาคเหนือ
..ลิ้งค์ ปลากัดชนิดต่างๆ ..
ตำนานปลากัดอีสาน
HELP!! ช่วยด้วยครับ
Betta imbelis 1 ในปลากัดที่สวยทีุ่่สุดของไทย
ขุน ปลา ป่า
ปลากัดไทย
ใครมี Betta Macrostoma อยู่ในตู้ขอข้อมูลการเลี้ยงหน่อยครับ
เจมอยู่ไหนเค้กมาแล้ว
เลี้ยงลูกปลากัดมาอายุ 2 เดือนแล้วทำไมลูกปลากัดตัวเล็กอยู่เลยแล้วลูกปลามันก็เป็นตัวเมียหมดเลย 30 ตัว
ชาวปลากัดอมไข่ เอ้าเชิญ!
เอารูปมาโครที่พึ่งรับมา มาให้ดูกัน
อยากได้ปลากัดป่าลูกอีสาน มาเลี้ยงจุงเบย +_+ @จันทบุรี
ย้ายแล้ว: ขออนุญาต ชี้แจงครับ เรื่องบิ๊กแม็ค
พี่ครับปลากัดไซร์นี้ขายได้ยังครับแล้วนำไปเพาะพันธ์ได้แล้วยังครับ
ฝากเว็บน้องใหม่ด้วยครับ ลงโฆษณาขายปลาฟรี
สนใจปลากัดอมไข่ของไทยครับ
ฺปลากัดอีสาน อุบล
ปลากัดสายอะไรหรอครับ
ขอโชว์ปลากัดกระบี่ที่บ้านครับ
มีใครสนใจ หุ้นกันซื้อ simplex มั้ยครับ
เห็นห้องเงียบๆ..กระตุ้นหน่อยละกัน เพิ่มรูป ซิมเพล็ต 2 ร้าน.
ไปตบมาอีก 2ตัว ^w^
ความสุขเล็กๆ
ปลากัดสีนาคเกิดจาก ??
วันนี้ฝนตก มาทายชื่อลูกปลากัดกันดีกว่า(กลุ่มอมไข่)
ย้ายแล้ว: ลูกแม็ค
สอบถามผู้รู้เรื่องปลากัด
Apistogramma agassizii อยากรู้ราคา มือใหม่จะหัดเลี้ยงได้ไมอ่ะ
ปลากัดอมไข่
ไฟเเรง!!!
นานๆจะเข้ามาที่
หน้า: 1 2 3 4   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home