Aqua.c1ub.net
*
  Fri 26/Apr/2024
D.I.Y. + Homemade กระทู้ใหม่ | รวมผลงาน D.I.Y. (Do it yourself) Homemade อุปกรณ์ ผลงานทำเองใช้เอง และพูดคุยเรื่องนี้
ห้อง อุปกรณ์การเลี้ยง ยังมีห้องย่อยอีกนะครับ
ห้องสำหรับลงแนะนำอุปกรณ์ พรีวิว, รีวิว ผลการทดสอบ หรือพูดคุยเกี่ยวกับอุปกรณ์การเลี้ยงที่ไม่เฉพาะเจาะจง เช่น กรอง อาหาร ตู้ ชิลเลอร์ พัดลม กระชอน กรวด
หน้า: 1 2 3 4 ... 15   ลงล่าง
หัวข้อ
ย้ายแล้ว: ของอนุญาติรับซื้อ โคม PL55W Kenis/Hopar หน่อยครับไม่มีปัญญาซื้อมือ 1
ย้ายแล้ว: ขาย กรองนอก Eheim Classic 2260 มือสอง พร้อม Media ราคา: 15000 บาท
ย้ายแล้ว: ขายครับ ตู้ 60/20/20 กั้น 4 กรองหลัง 1ชุด ราคา: 3000 บาท
ย้ายแล้ว: ช่วยแนะนำหัว เรกูเลเตอร์หน่อยครับ
ย้ายแล้ว: ตัวกระจายคาร์บอน ตัน
ย้ายแล้ว: ตู้นี้ติดสกิมเมอร์ได้ไหมคับ
ย้ายแล้ว: ถามหาร้านขายต้นไม้+ อุปกรณ์ จ.สมุทรปราการ
ย้ายแล้ว: ทำเองคับฉาก3d มีเอฟเฟ๊ค อยากโชว์ รับทำด้วยคับ ราคา: 3D ตู้สวยๆคับ บาท
ย้ายแล้ว: ปั้มลม - พักลม
ร้านอะไหล่แอทแมน
ร้านอุปกรณ์เลี้ยงปลาที่ราชบุรี หรือที่ จตุจักร
เหตุใค ehiem 2211 จึงแพงกว่า 2213 ครับ
โอโซน กับตู้ปลาทอง
โอ้พระเจ้าจอร์จ!...ยี่ห่อนี้มันทนทายาทมากๆ 20 ปีแล้วยังใช้ได้เฉยเลย
เอาไขควงวัดไฟจุ่มตู้ มีไฟด้วย
เอาตู้เก่าๆมาทำเป็นตู้ไม้น้ำ
รอกวนสอบถามร้านเติม co2 ถัง1โลหน่อยครับ
มันมาจากกองขยะ
มันอดไม่ไหวจริงๆ
รับ ชุด co2 ยีส
รับเครืองทำความเย็น (มือสอง) ราคา: ขอถูกๆ บาท
รับหินนิลดำเบอร์0 แถวรังสิตคับ เอาแค่ปูพื้นตู้ 18 ได้อะคับ
รับซื้อขาตั้งตู้ปลา 24*12 พุทธมณฑลสาย 4 ครับ
รับตู้ปลา 30นิ้ว 48นิ้ว 60นิ้ว แถวจันทบุรี มือ2 หรือจากโรงงาน ที่ไหนพอมีบ้างครับ
รับตู้ปลามื้อสอง ขนาดยาว 60กะ72นิ้ว
รับตู้ฟอร์ม 24-30 นิ้ว พร้อมส่ง
มี โคมไฟ PL อยุ่2ตัว ขาโคมหักหมด
มาใหม่ อยากสอบถามเรื่องยี่ห้อซิลิโคน ที่ดีดีหน่อยนะครับ^^
มีใครรับซ่อมปั้มน้ำปั้มลม (พร้อมแบต) บ้างครับ หรือใครอยากเอาไปซ่อมใช้ผมก็ยกให้นะ
มีใครเคย รีวิว ตัวกัก Co2 กับ Diff บ้างครับ
มีใครเคยใช้ Pluto Aqua Green บ้าง
มีใครเคยใช้ Regulator ยี่ห้อ ANS กับ Harris บ้างไหมครับ
มีใครใช้ กรองนอกพวก สำเร็จแบบ พวก Eheim กับตู้ปลาที่มีฝาบ้างไหม
รีวิว แร่ธาตุ J&L By Crayfish
รีวิว โคม ODYSSEA 18 MH 178W
รีวิว โคมไฟ LED แบบ Hi-Output ของ Cidly
รีวิว Co2 system D.I.Y. จาก tuigoices
รีวิว co2 system kit
รีวิว อาหารกุ้งเคร Happy Farm
รีวิว Satellite Breeding Box (ไซส์ 2L)
รีวิว ไฟLED Zetlight PRO ZP2500H
รีวิว บ่อไฟเบอร์กลาสและตู้ปลาทะเล
รีวิว ปั๊มฮาๆ พระราชาสี่ ราคา: 1050 บาท
รีวิว::ที่ขูดตะไคร่สแตนเลส AquaPro <ใช้คุ้มค่า คุ้มราคาจริงครับ ..ไปโดนกันได้ที่ร้าน Aqu@mind ครับ
รีวิวรางไฟ LED-Aqua Zonic
รีวิวอาหารก้นตู้แบบกากๆ กะ เห็ดกินข้าว
รีวิวอาหารปลาแพะ ff num02
รีวิวกรองแขวนโลมาหรรษา Dophin A3000
« 1 2 3 »
รีวิวกรองแขวนบิ๊กเบิ้ม Jebo 505
« 1 2 »
รีวิวกรองนอก Gex Megapower 6090
หน้า: 1 2 3 4 ... 15   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home