Aqua.c1ub.net
*
  Thu 25/Apr/2024
มีปัญหาเกี่ยวกับเว็บ ปัญหากับคนในเว็บ โดนหลอก ทำท้องแล้วไม่รับ ได้หน้าแล้วลืมหลัง ต้องการป่าวประกาศ หรือต้องการให้ช่วยแก้ไข ทางนี้เลยครับ
หน้า: 1 2 3 4 ... 9   ลงล่าง
หัวข้อ
พอดีไปเจอจากเวปขายสัตว์เลื่อยคลานมา เลยนำมาแจ้งเตือนเผื่อจะแอบเข้ามาทำเรื่องแบบนี้ในเวปนี้นะครับ
มีเรื่องมาเล่าให้ฟังเข้ามาอ่านกันหน่อยจะได้ไม่เสียเวลากับ บ. เผื่อใครอยู่แถวนั้น
คนประมูลแล้วไม่ รับของไม่ติดต่อกลับ ครับ
ขอสอบถามพี่ๆลงรูปยังไงคับ
โปรดระวังการโดนแอบอ้างขายของ
โปรดระวังบุคคลนี้ด้วยครับ ประมูลของแล้วไม่รับผิดชอบ
จะซื้อของกับ สุปรีชา ราชประมา โปรดระวังครับโกงคนมาเยอะหลายวงการครับ
เอาไม่เอาบอกกันได้ครับ
คนอยู่ต่างจังหวัด เคยประสบปัญหาแบบนี้บ้างรึเปล่า
เตือนภัย มิจฉาชีพใช้ ID NumzaNarak มาหลอกขายกุ้งโอนเงินไปเงียบหาย
#ขอเสนอความคิดครับ ห้องซื้อขายไม้น้ำ ควรเปิดห้องย่อย บูเซพดีมั้ยครับ
เตือนภัย คนรับซ่อมตู้ปลานอกสถานที่
ทำไมเปลี่ยนรูปไม่ได้อ่ะคับรบกวนด้วย(ถ้าผิดห้องขออภัยณ.ที่นี้ด้วย)
ตามหาคนซื้อลูกกุ้งม้าลายครับผม
ช่วยหาให้ผมหน่อย
สั่งต้นไม้มาไม่ตรงกับรูปที่ลงในกระทู้
ไม่ได้ร้องทุกข์ แต่ขอความช่วยเหลือ
ร้านขายอุปกรณ์ปลาทะเลบนเจเจมอล
กระทู้นี้มีปัญหา ใครติดต่อซื้อของไว้รีบเข้ามาอ่านก่อน
ระบบค้นหาในเว็บหาไปไหน
ทำไมผมเริ่มหัวข้อใหม่ไม่ได้
แจ้งเพื่อเตือน พ่อค้าไม่ซื่อสัตย์ คุณพรชัย (BB_aum) สำหรับขายของทะเล
ทำไม "กระทู้สุดฮอทชั่วโมงนี้" ที่เกี่ยวกับการซื้อขายเข้าไม่ได้ทุกทีเลยครับ
มีคนเอารูปกุ้งผมไปใช้ซื้อ-ขายครับ
ว่า ด้วย ทำไมรูปไม่ขึ้น ช่วยที ครับ
ดูวันประมูลของตัวเองผิดไปเลยปิดก่อนกำหนดทำไงดีครับ
ฝากเตือนเพื่อนๆที่จะขายของให้บุคคลผู้นี้ ส.อ.สุนันท์ กาญจนรังษี
เอามาให้ดูไว้เป็นกรณีศึกษา "ระหว่าง พ่อค้า กับ ลูกค้า" สำหรับคนที่จะซื้อกุ้ง
ข้อสงสัยครับ
รูปหัวข้อกลายเป็นสีดำ...แก้ไม่ได้คร้าบ..!!!
~!!!GoR@!!!~ เรียนท่านที่สั่งของผมและโอนเงินมาแล้ว
จะทำยังไงดีถ้ารู้ว่ามันไม่ใช่ อ่ะ
เอารูปที่ฝากไว้บนเวปบอร์ดออกไม่ได้ครับ
รู้แต่ไม่เข็ด
โดนโกงค่าต้นไม้ เงินไม่เท่าไหร่แต่เจ็บใจ
รบกวนแอดมิน แจ้งรายละเอียดเกี่ยวกับการสมัครสมาชิกเว็บหน่อยครับ
ฝาก user: pritsadee ไว้พิจารณาครับ
ฝากพี่ๆแอดมินช่วยดูให้ทีครับ
ทำไมใบเขียวของผมหายไปอ่ะครับ? รบกวนAdminให้คำแนะนำด้วยครับ
โปรดระวัง นพดล สินธุอุไร ใครเคยโดนช่วยแชร์กานด้วย
ThE_BaByLoN ติดต่อได้แล้วครับ
เรื่องการแพ็คของ
ถึงคุณ Pound1410 ผู้หายสาบสูญ
กด + ให้คนอื่นไม่ได้ครับ รบกวนหน่อยค้าบบ
เดสฟ้าโดนขโมยครับวันที่ 11 กค คนที่น่าสงสัยน่าจะอยู่เเถวซอยสายหยุดครับ
เด็กคนนี้ชื่อ สุทัศน์ นามสกุลธาราชัย ครับ หลอกขายปลา รับเงินโอนแล้วไม่ส่งปลา
รบกวนค่ะ ฝากรูปไม่ได้ค่ะ
ฝากถึงผู้ที่เข้าร่วมประมูลคะ
ถึง ผู้ดูแลเว็บ ครับ ช่วยเหลือหน่อยครับ
ประกาศเตือน คนโกง มันกลับมาขายใหม่อีกแล้ว
หน้า: 1 2 3 4 ... 9   ขึ้นบน
:  
บอร์ดเก่านี้ "โพสข้อความไม่ได้" แล้วนะครับ ตอนนี้เราย้ายไปใช้บอร์ดระบบใหม่แล้ว
สมาชิกเก่าที่ล็อกอินล่าสุดไม่เกิน 1 ปี สามารถใช้ username และ password เก่าล็อกอินได้เลย ไม่ต้องสมัครใหม่
<< คลิ๊กที่นี่เพื่อไปบ้านใหม่ได้เลย >> หรือเข้าไปที่ https://aqua.c1ub.net/home